Jikoki na tIGO | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jikoki na tIGO

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Aug 9, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,187
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Lipo tangazo linasema 'ingia mchezoni ujikoki na tIGO' alaf wakati wanasema hivyo kuna wadada wanakuwa wanacheza na kugeuka nyuma kiasi sketi zao zinakuwa zimewaacha wazi kidogo kwa nyuma. Sasa unakuta mpo sebuleni watu wa rika tofauti alaf likirushwa tu vijana wadogo wanakuwa wanarudia hiyo sentensi huku wakicheka...

    Sometimes mtu unauchuna lakini kimoyomoyo uanaona aibu...

    Kuna na jingine siku hizi linasema

    'Konga nyoyo.., twanga kote kote na zantel' dah

    Masikini Kiswahili...
     
  2. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S 100::cell:
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,283
    Likes Received: 3,951
    Trophy Points: 280
    Jukwaa la mpenzi na tIGO tena? siyo technology?
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,919
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    express ur self imeshawaathiri watu sana
     
  5. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Me sioni lolote hapo. Ni mawazo ya ajabu tu yametuteka akili zetu.

    Kama wewe huwazi mambo ya namna hiyo, wala huwezi ona chochote kwenye hiyo misemo zaidi ya ujumbe uliokusudiwa.
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sasa kama akili yako inapotosha ukweli tukusaidieje?
     
  7. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,247
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Kwenye biashara tena, people don't care about your shyness or family or culture, they care about your what you have in your pocket ili wazichomoe kirahisi. Hahhaha! Tutazoea siku moja.
     
  8. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,533
    Likes Received: 906
    Trophy Points: 280
    ni akili yako tu ndio ina tafsiri vibaya wala hakuna tatizo

    ni sawa na kutangaza tangazo la juisi ya muwa kwa kusema "kama unataka juisi njoo ukamuliwe mtambo ni wa kisasa"
     
  9. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Du!......kali hiyo. Imekaa kiuzushi.
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,960
    Likes Received: 2,124
    Trophy Points: 280

    Mkuu usituharibie watoto kwa mawazo yako potofu. Wale watoto bado wako sealed, hawajui mambo hayo unayofikiria.
     
  11. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,634
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tatizo liko kwako mwenyewe tangazo halina neno
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ila zile sketi zikiruka vipaja vyao vizuri mmmh
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,782
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Jikoki.gif
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,070
    Likes Received: 3,808
    Trophy Points: 280
    Kumbe huwa mnatazama mapaja.........!
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
  16. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,479
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    full u-jotijoti ktk akili za wabongo!!:confused2:
     
  17. Salha

    Salha Senior Member

    #17
    Aug 10, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! watu mnawaza mbali duh! me naliona kama tangazo la kawaida tu!
     
  18. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tangazo ni zuri na wadada wanajua wanachofanya,ni mawazo yako tu.Mi banafsi nalipenda.
     
Loading...