Jiji la Dar chini ya UKAWA latwaa tuzo ya dunia!

Jiji la Dar chini ya UKAWA latwaa tuzo ya dunia!

Wako busy kukata na kigonganisha viuno, meno yote 40 nje kushangilia wakati ndio wao ndio waliogeuza neno Mwendokasi kuwa ni kebehi! " Ohh hii Serikali ya mwendokasi". Leo wanaogelea kwenye matapishi yao!
 
Next movie Tz itashinda kama Chenge ni mastermind wa utapeli duniani na CCM ndio chama kimewatia umasikini wa Tz
 
Meya Isaya Mwita ameishaachana na siasa za CHADEMA Vs CCM.

Huwezi kumuona kwenye siasa za kijinga jinga kama alivyo Meya wa Ubungo, Boniface Jacob.

Meya Mwita amefahamu vizuri kuwa bila kushirikiana na serikali ya Mkoa hawezi kutimiza malengo yake.

Kuna baadhi ya viongozi ndani ya CHADEMA wanamtaka afanye mapambano ya kijinga/kipumbavu na serikali ya Mkoa wa Dar es Salaam lakini amewakatalia.

Meya Mwita ni mmoja wa viongozi wachache sana ndani ya CHADEMA wenye maarifa, hekima na busara.
Uchochezi utakusaidia nini ? Ni wapi ambapo Mstahiki Meya ameshirikiana na Bashite ?

Zaidi ya yote nakushukuru kwa kura yako iliyowezesha UKAWA kukomboa jiji la Dar kutoka kwenye minyororo ya kitumwa .
 
Jiji la Makonda. Asante Makonda
 
Twaweza hao washafanya yao
Kwa hongo kubwa na hawatak
Kushauriwa
Duhh......
Umenifanya nikamkumbuka Mama Kijobi na lile saga....[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Duhh......
Umenifanya nikamkumbuka Mama Kijobi na lile saga....[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
Yule mbunge nn alitamanisha
Wenzi[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]

"Kadr unavopanua ndivyo unavyozd
Kuwatamanisha"
 
Mze
Mwendokasi upinzani hasa ukawa hawana hata tone la mchango zaidi ya kelele za kuupinga, mradi ulianzishwa muda wa JK na mpaka sasa serikali ya JPM chini ya DART ndo wasimizi wa mradi wa BRY. ukisikia kusafiria nyota ya wenzako ndo hii.
Ps: siku hizi card za mwendokasi hawakupigi?? Au ulikuwaga ni ushamba wako?
Yericko Nyerere.
Mzee umekuja dar lini? hivi unajua mradi wa mabasi ya mwendokasi ulibuniwa toka kipindi cha mkapa?
 
Back
Top Bottom