Jihadhari na simu za mitandao ya Kikorea, China na Marekani

Jihadhari na simu za mitandao ya Kikorea, China na Marekani

Niliwahi kununua LG G2 nikiamini ni international version, duka fulani Samora Avenue. Kwenye boksi imeandikwa namba/code ya int. version. Ndani kwenye simu baada ya kufika home, nagundua ni ya mtandao wa Verizon (USA) imekuwa unlocked. Kuna baadhi ya vitu ilikuwa haiwezi kufanya ikiwemo wireless tethering, hakuna support wala software updates. I was very disappointed. Sasa hivi simu nanunua kwenye mitandao ya simu au kw authorized dealers kama Huawei pale Mlimani City.
 
Ukitaka kujua simu ni International phone au ni variant kuna kuwa na utofauti kwenye prefix ya phone model number.
Kwa simu za Samsung.
International version = GT-I****
Korean version = SHW-M***or SHV-E***
US/Canada version = SGH-****
Japanese version = SC-***

Je zinazoana na SM
 
lengo la kampuni ni kupunguza gharama za uzalishaji na kuongeza faida, kabla ya mediatek samsung walikuwa wanatumia soc za spreadtrum kwenye simu zao za bei rahisi, walikuwa na uwezo wa kueka exynos lakini hawaeki sababu wanataka faida kubwa
Hapo nimekuelewa. Naona unaufahamu mzuri sana wa maswala ya simu vipi na wewe ni fundi?
 
Wakuu mimi nina Lg F160L ya Kikorea. Ina antenna kama radio nilitaka kujua ina kazi gani.
Hiyo ni kwa ajili ya analogue Tv program ambazo ni famous huko korea lakini sidhani kama inaweza kufanya kazi huku kwetu sababu huo mfumo wa analogia kwenye television uliondolewa.
 
Chief mi natumia samsung S4 ya kikorea, nimejaribu kuifananisha na international lakini nimeona kama iko bomba zaidi

*Ina 32 GB
*Kwa upande wa graphics ni zaidi ya ile international
*Processor speed pia ni zaidi ya ile international
*Ni durable sana mana nilinunua used kutoka korea na nishaitumia miaka 3 lakini bado iko poa

Tatizo linakuja kwenye LTE japo imeandikwa LTE 100% lakini inachagua operators mana inakubali laini ya voda pekee kwa 4G(ila kwangu hili sio tatizo sana mana natumia halotel na naona kama halotel 3G kwangu mi ni zaidi ya voda 4G)

Kinachonikera kwenye hii simu ni upande wa message mana characters zinaishia 60 kwahiyo unakuta maneno machache tu ya text yakizidi 60 inahamisha kwenda kwenye MMS au hata nikitaka kutuma emoj tu inakua MMS na kugoma kwenda

Ntalimalizaje hili tatizo? au ndo mpaka nipate custom ROM ya hii simu??
 
Chief mi natumia samsung S4 ya kikorea, nimejaribu kuifananisha na international lakini nimeona kama iko bomba zaidi

*Ina 32 GB
*Kwa upande wa graphics ni zaidi ya ile international
*Processor speed pia ni zaidi ya ile international
*Ni durable sana mana nilinunua used kutoka korea na nishaitumia miaka 3 lakini bado iko poa

Tatizo linakuja kwenye LTE japo imeandikwa LTE 100% lakini inachagua operators mana inakubali laini ya voda pekee kwa 4G(ila kwangu hili sio tatizo sana mana natumia halotel na naona kama halotel 3G kwangu mi ni zaidi ya voda 4G)

Kinachonikera kwenye hii simu ni upande wa message mana characters zinaishia 60 kwahiyo unakuta maneno machache tu ya text yakizidi 60 inahamisha kwenda kwenye MMS au hata nikitaka kutuma emoj tu inakua MMS na kugoma kwenda

Ntalimalizaje hili tatizo? au ndo mpaka nipate custom ROM ya hii simu??
custom rom itatatua matatizo almost yote.

hizo sms umejaribu kutumia app nyengine ya sms? nenda playstore search sms utaona zinakuja tumia hizo
 
custom rom itatatua matatizo almost yote.

hizo sms umejaribu kutumia app nyengine ya sms? nenda playstore search sms utaona zinakuja tumia hizo
Poa mkuu,ngoja nijaribu kutumia app tofauti ya sms
 
Asante kwa taarifa hii yenye manufaa mtoa mada . I hope na mimi kimeo changu ni international version [emoji22]

bae9860678fe286a052bd99447476dad.jpg
 
happana mkuu ni hobby tu


Habari mkuu,,mimi nataka ninunue genuine sumsung s6 or s7 ,,kwa hapata Tanzania uhakika wa kuzipata ni maeneo gani..
Na kati ya hizo kuna tofauti kubwa kati ya s6 na s7

Kitu kingine ni kwamba nilikua natumia iphone 6s lakini camera yake wakati wa usiku haitoi picha nzuri kabisa,,kwa hili iphone ilivo matawi nikawa nashangaa..au ilikua ndio za inchi hizo?
 
jamii forum 2.png


Jamii forum 1.png



Mkuu nahitaji kujua nafanyaje ili niweze ku-update simu yangu?!
natumia Samsung galaxy s5 kila kitu kipo sawa ila ku-update software systems ndio mtihani
 
Habari mkuu,,mimi nataka ninunue genuine sumsung s6 or s7 ,,kwa hapata Tanzania uhakika wa kuzipata ni maeneo gani..
Na kati ya hizo kuna tofauti kubwa kati ya s6 na s7

Kitu kingine ni kwamba nilikua natumia iphone 6s lakini camera yake wakati wa usiku haitoi picha nzuri kabisa,,kwa hili iphone ilivo matawi nikawa nashangaa..au ilikua ndio za inchi hizo?

mkuu kama unasped 1m+ kununua simu nenda moja kwa moja maduka ya samsung, lipo moja jmall mjini, lipo jengine kkoo kipata linaangalizana na stand ya mwendokasi. s7 ni nzuri zaidi kuliko s6.

pia kama unaweza jizuia miezi kama mitatu s8 itakuwa imeshatoka ambayo ni nzuri zaidi.

kuhusu iphone 6s na camera ni nzuri camera yake ila itategemea ulikuwa unategemea nini toka hio camera. bado unayo? kama unayo labda nikupe tip mbili tatu za kupata picha nzuri wakati wa usiku. sometime inakuwa ni setting za camera na sio camera yenye matatizo. iphone ni moja dunia nzima hardware zao hazitofautiani baina ya nchi na nchi
 
wanafungia imei, ukiona simu original imefungiwa ujue
-kuna simu fake ina ina imei kama yako hivyo TCRA wanafungia zote mbili
-imei yako wamei blacklist pengine ni simu ya wizi

vyema ukaenda TCRA kama una box, risiti na vithibitisho vyengine wakufungulie

Habari Chief samahani naomba nisaidie simu yangu haisomi sim card ya Halotel tatizo in nn haswa ila sim card zingine zinasoma vizuri
Asante.
 
Back
Top Bottom