Bujibuji Simba Nyamaume
Platinum Member
- Feb 4, 2009
- 78,483
- 167,064
Mambo vipi fellaz
Leo nimeona nije kivingine. Nakuja Na uhasishaji wa kusoma vitabu.
Eat that frog
Kitabu hiki ni kifupi Na kizuri sana, kimeandikwa kwa kiingereza rahisi kueleweka hata kwangu niliyesoma vidudu kota
Kitabu hiki ni kitabu hamasishi inspiration kitaenda kubadilisha kwa ujumla mtazamo wako wa kufukiri Na kutenda mambo mbalimbali
Kama unatakiwa Kula vyura wawili, anza Na Yule mbaya zaidi.
Watu tunaogopa vitu vigumu, ni hulka ya tuliyozaliwa nayo, tunapenda miserereko.
Wenzetu walioendelea wanawafunza watoto wao tangu wangali wadogo namna ya kuushinda uwoga/ hofu.
Wakristo wameambiwa Mara 365 kwenye Biblia kwamba usiogope. Hii ni sawa Na Kila siku asubuhi kwa mwaka mmoja kuna sauti ya upole inakuambia usiogope.
Usiogope magumu unayopitia, usiogope Hali ya uchumi iliyopo, usiogope kuanza jambo jema jipya, usiogope kuanguka, usiogope kuaibika Na Wala usiogope kuendelea kujivunza.
Jifunze kutumia muda wako vizuri, Jifunze kufanya tafakari kwa kina, Jifunze kuweka utulivu wa nafsi mwili Na akili, Jifunze kusamehe Na Jifunze kutenda wema.
Jifunze maarifa mapya ya biashara, afya, teknolojia , kilimo etc.
Jifunze kwenye kazi zako kuanza Na zile kazi ngumu zaidi ndipo uende kwenye nyepesi.
Wenu mtiifu, niliyeamua kurudi darasa la Kwanza kuunga mkono juhudi za mwalimu Matthew, maana anafanya kazi kweli kweli. Kulifundisha zuzumagic kama mimi kosoma, kuhesabu Na kuandika hadi nikaelewa, haikuwa kazi rahisi. Mtanikuta Sisimba nagonga kengele
Leo nimeona nije kivingine. Nakuja Na uhasishaji wa kusoma vitabu.
Eat that frog
Kitabu hiki ni kifupi Na kizuri sana, kimeandikwa kwa kiingereza rahisi kueleweka hata kwangu niliyesoma vidudu kota
Kitabu hiki ni kitabu hamasishi inspiration kitaenda kubadilisha kwa ujumla mtazamo wako wa kufukiri Na kutenda mambo mbalimbali
Kama unatakiwa Kula vyura wawili, anza Na Yule mbaya zaidi.
Watu tunaogopa vitu vigumu, ni hulka ya tuliyozaliwa nayo, tunapenda miserereko.
Wenzetu walioendelea wanawafunza watoto wao tangu wangali wadogo namna ya kuushinda uwoga/ hofu.
Wakristo wameambiwa Mara 365 kwenye Biblia kwamba usiogope. Hii ni sawa Na Kila siku asubuhi kwa mwaka mmoja kuna sauti ya upole inakuambia usiogope.
Usiogope magumu unayopitia, usiogope Hali ya uchumi iliyopo, usiogope kuanza jambo jema jipya, usiogope kuanguka, usiogope kuaibika Na Wala usiogope kuendelea kujivunza.
Jifunze kutumia muda wako vizuri, Jifunze kufanya tafakari kwa kina, Jifunze kuweka utulivu wa nafsi mwili Na akili, Jifunze kusamehe Na Jifunze kutenda wema.
Jifunze maarifa mapya ya biashara, afya, teknolojia , kilimo etc.
Jifunze kwenye kazi zako kuanza Na zile kazi ngumu zaidi ndipo uende kwenye nyepesi.
Wenu mtiifu, niliyeamua kurudi darasa la Kwanza kuunga mkono juhudi za mwalimu Matthew, maana anafanya kazi kweli kweli. Kulifundisha zuzumagic kama mimi kosoma, kuhesabu Na kuandika hadi nikaelewa, haikuwa kazi rahisi. Mtanikuta Sisimba nagonga kengele