MJINI CHAI
JF-Expert Member
- Dec 12, 2010
- 2,202
- 1,229
Naangalia Clouds TV Ellie Vidie anafundisha somo la uwoga. Anasema uwoga mwanzo wake ni Jana, uwoga ni Kumbukumbu mbaya ulizozihifadhiBorn Again Bujibuji
Sijaogopa kufungua Uzi huu! Sijaogopa kuusoma ote Uzi huu! Sijaogopa kucoment Uzi huu! Darasa la Jumadili
Mananga hamuelewagi kituHaaaaatasielewi
Google paradigm shift soma utabadilikaWoga/hofu...ndio weeakness yangu kubwa sna...na inanitafuna haswa...
ubarikiwe sana mkuu..Google aradigm shift soma utabadilika
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]wabongo tunavisa sanaUkishasema neno vitabu, lazima watu waukimbie Uzi wako.
Watanzania tunataka story za kijipu uchungu cha lemutuz zee la miaka 18. Sijui baba yake alijisikiaje baada ya ile video?
Paradigm shiftubarikiwe sana mkuu..
asante sana mkuuCc bujibuji
Ww ndo nanga tena wa demoMananga hamuelewagi kitu
nude video ya kibamiaVideo ipi
huu ni ukweli mtupu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]wabongo tunavisa sana