Jifunze Kiha, Lugha halisi ya kibantu

Jifunze Kiha, Lugha halisi ya kibantu

GwaB

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2014
Posts
5,191
Reaction score
6,996
Kiha ni lugha inayozungumzwa na wananchi wa wilaya zote za mkoa wa Kigoma. Waha ni watu wasiopenda sana kuongea lugha yao pamoja na kwamba lugha hii ya kibantu pamoja na Kirundi na Kinyarwanda kwa pamoja zinashika nafasi ya pili kwa kuwa na idadi ya wazungumzaji baada ya Kiswahili.

Kwa wale wanaodhani kwamba Kiha Kirundi na Kinyarwanda ni lugha zinazofanana, Naweka hapa kitabu cha "Grammar" ya Kiha ili watu wajifunze na kuweza kutofautisha kati ya Kiha Kirundi na Kinyarwanda.
 

Attachments

Daaah Uwanja wa PM kwa upande wangu kunamuda unazingua sana.
 
Mimi ndio kitabu chenyewe, material ipo kichwani shemelaaa..

Chap tupange tu muda na namna ya kukupa "twisheni" ☺️....这样呢?
Imekaa vizuri shem darling.我们计划吧
 
Back
Top Bottom