Heche: Tunataka katiba na si maneno ya kwenye Ilani

Heche: Tunataka katiba na si maneno ya kwenye Ilani

Mawele

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2023
Posts
1,038
Reaction score
3,675
Mtu yeyote atakayekuja anaungana na sisi kwenye madai ya katiba huyo tuko pamoja naye, kama anazungumza lugha moja na Wananchi na Watanzania huyo tuko pamoja naye, "Bw. John Heche - Makamu Mwenyekiti wa CHADEMA

Mtangazaji:

"Hivi karibuni tumesikia mara kadhaa wana CCM wakisema kwamba swala la Katiba si ajenda ya CHADEMA, ni ajenda yao. Lakini nanyi mlikuwa mkisisitiza kwamba mnataka Katiba Mpya, wanasema na wao pia wanataka Katiba Mpya. Hii ina maana gani hasa kwenu?"

John Heche:

"Kama wanataka Katiba kwa nini haiji? Kwa sababu wao ndio wamejimilikisha dola na kila kitu, wao ndio wana Bunge lao, wao ndio wana Rais, wao ndio wana madiwani wote, wao ndio wanaosimamia fedha za nchi hii, wao ndio wanaoweza kupeleka mswada Bungeni, wao ndio wanapeleka bajeti Bungeni. Kama wanataka Katiba, kwa nini bajeti ya mwaka huu haijaweka kifungu cha kuanza kuandika Katiba?"

Mtangazaji:

"Sura yake kwenye Ilani yao ipo."

John Heche:

"Tunataka Katiba kwenye Ilani au actual Katiba? Sisi tunataka Katiba halisi, sio maneno ya kwenye Ilani. Ilani yao hata ya Magufuli ilikuwa na hiyo. Magufuli anapoingia madarakani mwaka 2015 kwa mara ya kwanza, miaka 10 iliyopita, kulikuwa na kifungu kwenye Ilani ya CCM kilichokuwa kinataka Katiba. Imekuja? Leo ni mwaka wa 11, imekuja?

Kwahiyo nani anayekwamisha Katiba kama wanataka Katiba? CCM ndio tatizo kwa sababu ndio inanufaika na Katiba hii. Na juzi, ukitaka kujua hawataki Katiba, Emmanuel Nchimbi ambaye ni Katibu Mkuu wa chama chao/serikali yao hiyo, aliposema Katiba Mpya, umeona alivyotukana na wana CCM? Ametoka sijui Mwenyekiti wa Vijana amemtukana. Wewe unaamini kwamba Mwenyekiti wa Vijana yule anaweza kumtukana Emmanuel Nchimbi bila baraka za aliye juu yake?

Kiongozi sijui Mwenyekiti wa Vijana wao amemkemea Nchimbi. Sijui nani wamemkemea, wajumbe wa NEC wamemkemea. Kama wanataka Katiba, Nchimbi amesema tuandike Katiba... Sasa ni kipi kibaya hapo kama kweli wanataka Katiba? Kwa nini wamkoromee?"

Mtangazaji:

"Kwahiyo CHADEMA inamuunga mkono Katibu Mkuu?"

John Heche:

"Sasa tumuunge mkono... tunaunga mkono... Nisikilize, mtu yeyote atakayekuja anafanana na sisi kwenye madai ya Katiba, huyo tuko pamoja naye. Kama anazungumza lugha moja na wananchi wa Tanzania, huyo tuko pamoja naye."
 
Mtu yeyote atakayekuja anaungana na sisi kwenye madai ya katiba huyo tuko pamoja naye, kama anazungumza lugha moja

"Sasa tumuunge mkono... tunaunga mkono... Nisikilize, mtu yeyote atakayekuja anafanana na sisi kwenye madai ya Katiba, huyo tuko pamoja naye. Kama anazungumza lugha moja na wananchi wa Tanzania, huyo tuko pamoja naye."
My friends, ladies and gentlemen,

Ilani ya uchaguzi ya CCM 2025-2030 itatekelezwa kwa wakati muafaka, kulingana na serikali sikivu ya CCM chini ya Dr.Samia Suluhu Hassan itakavyoona inafaa.

CCM haiwezi kubabaika na porojo za wanasiasa hasa waliopoteza uelekeo 🐒
 
Mtu yeyote atakayekuja anaungana na sisi kwenye madai ya katiba huyo tuko pamoja naye, kama anazungumza lugha moja na Wananchi na Watanzania huyo tuko pamoja naye, "Bw. John Heche - Makamu Mwenyekiti wa CHADEMA

Mtangazaji:

"Hivi karibuni tumesikia mara kadhaa wana CCM wakisema kwamba swala la Katiba si ajenda ya CHADEMA, ni ajenda yao. Lakini nanyi mlikuwa mkisisitiza kwamba mnataka Katiba Mpya, wanasema na wao pia wanataka Katiba Mpya. Hii ina maana gani hasa kwenu?"

John Heche:

"Kama wanataka Katiba kwa nini haiji? Kwa sababu wao ndio wamejimilikisha dola na kila kitu, wao ndio wana Bunge lao, wao ndio wana Rais, wao ndio wana madiwani wote, wao ndio wanaosimamia fedha za nchi hii, wao ndio wanaoweza kupeleka mswada Bungeni, wao ndio wanapeleka bajeti Bungeni. Kama wanataka Katiba, kwa nini bajeti ya mwaka huu haijaweka kifungu cha kuanza kuandika Katiba?"

Mtangazaji:

"Sura yake kwenye Ilani yao ipo."

John Heche:

"Tunataka Katiba kwenye Ilani au actual Katiba? Sisi tunataka Katiba halisi, sio maneno ya kwenye Ilani. Ilani yao hata ya Magufuli ilikuwa na hiyo. Magufuli anapoingia madarakani mwaka 2015 kwa mara ya kwanza, miaka 10 iliyopita, kulikuwa na kifungu kwenye Ilani ya CCM kilichokuwa kinataka Katiba. Imekuja? Leo ni mwaka wa 11, imekuja?

Kwahiyo nani anayekwamisha Katiba kama wanataka Katiba? CCM ndio tatizo kwa sababu ndio inanufaika na Katiba hii. Na juzi, ukitaka kujua hawataki Katiba, Emmanuel Nchimbi ambaye ni Katibu Mkuu wa chama chao/serikali yao hiyo, aliposema Katiba Mpya, umeona alivyotukana na wana CCM? Ametoka sijui Mwenyekiti wa Vijana amemtukana. Wewe unaamini kwamba Mwenyekiti wa Vijana yule anaweza kumtukana Emmanuel Nchimbi bila baraka za aliye juu yake?

Kiongozi sijui Mwenyekiti wa Vijana wao amemkemea Nchimbi. Sijui nani wamemkemea, wajumbe wa NEC wamemkemea. Kama wanataka Katiba, Nchimbi amesema tuandike Katiba... Sasa ni kipi kibaya hapo kama kweli wanataka Katiba? Kwa nini wamkoromee?"

Mtangazaji:

"Kwahiyo CHADEMA inamuunga mkono Katibu Mkuu?"

John Heche:

"Sasa tumuunge mkono... tunaunga mkono... Nisikilize, mtu yeyote atakayekuja anafanana na sisi kwenye madai ya Katiba, huyo tuko pamoja naye. Kama anazungumza lugha moja na wananchi wa Tanzania, huyo tuko pamoja naye."
Mbona huyu kiongozi views zake zinakuwa nyingi hivi.Mahojiano yake ya mwaka mmoja uliopita kwenye kipindi hiki hiki ana views 76,000.
Lakini viongozi wengine ni kidogo sana na bàadhi yao hata elfu hazijafika.
 
My friends, ladies and gentlemen,

Ilani ya uchaguzi ya CCM 2025-2030 itatekelezwa kwa wakati muafaka, kulingana na serikali sikivu ya CCM chini ya Dr.Samia Suluhu Hassan itakavyoona inafaa.

CCM haiwezi kubabaika na porojo za wanasiasa hasa waliopoteza uelekeo 🐒
Kwako mkata viuno boraaa kabiiiiiisaaaaaa wa lumumba njaa Kali buku7fc
 
Mtu yeyote atakayekuja anaungana na sisi kwenye madai ya katiba huyo tuko pamoja naye, kama anazungumza lugha moja na Wananchi na Watanzania huyo tuko pamoja naye, "Bw. John Heche - Makamu Mwenyekiti wa CHADEMA

Mtangazaji:

"Hivi karibuni tumesikia mara kadhaa wana CCM wakisema kwamba swala la Katiba si ajenda ya CHADEMA, ni ajenda yao. Lakini nanyi mlikuwa mkisisitiza kwamba mnataka Katiba Mpya, wanasema na wao pia wanataka Katiba Mpya. Hii ina maana gani hasa kwenu?"

John Heche:

"Kama wanataka Katiba kwa nini haiji? Kwa sababu wao ndio wamejimilikisha dola na kila kitu, wao ndio wana Bunge lao, wao ndio wana Rais, wao ndio wana madiwani wote, wao ndio wanaosimamia fedha za nchi hii, wao ndio wanaoweza kupeleka mswada Bungeni, wao ndio wanapeleka bajeti Bungeni. Kama wanataka Katiba, kwa nini bajeti ya mwaka huu haijaweka kifungu cha kuanza kuandika Katiba?"

Mtangazaji:

"Sura yake kwenye Ilani yao ipo."

John Heche:

"Tunataka Katiba kwenye Ilani au actual Katiba? Sisi tunataka Katiba halisi, sio maneno ya kwenye Ilani. Ilani yao hata ya Magufuli ilikuwa na hiyo. Magufuli anapoingia madarakani mwaka 2015 kwa mara ya kwanza, miaka 10 iliyopita, kulikuwa na kifungu kwenye Ilani ya CCM kilichokuwa kinataka Katiba. Imekuja? Leo ni mwaka wa 11, imekuja?

Kwahiyo nani anayekwamisha Katiba kama wanataka Katiba? CCM ndio tatizo kwa sababu ndio inanufaika na Katiba hii. Na juzi, ukitaka kujua hawataki Katiba, Emmanuel Nchimbi ambaye ni Katibu Mkuu wa chama chao/serikali yao hiyo, aliposema Katiba Mpya, umeona alivyotukana na wana CCM? Ametoka sijui Mwenyekiti wa Vijana amemtukana. Wewe unaamini kwamba Mwenyekiti wa Vijana yule anaweza kumtukana Emmanuel Nchimbi bila baraka za aliye juu yake?

Kiongozi sijui Mwenyekiti wa Vijana wao amemkemea Nchimbi. Sijui nani wamemkemea, wajumbe wa NEC wamemkemea. Kama wanataka Katiba, Nchimbi amesema tuandike Katiba... Sasa ni kipi kibaya hapo kama kweli wanataka Katiba? Kwa nini wamkoromee?"

Mtangazaji:

"Kwahiyo CHADEMA inamuunga mkono Katibu Mkuu?"

John Heche:

"Sasa tumuunge mkono... tunaunga mkono... Nisikilize, mtu yeyote atakayekuja anafanana na sisi kwenye madai ya Katiba, huyo tuko pamoja naye. Kama anazungumza lugha moja na wananchi wa Tanzania, huyo tuko pamoja naye."
Kuna mtu anafatilia ishu za huyu jamaa

USSR
 
Back
Top Bottom