jicho.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jicho....

Discussion in 'Jamii Photos' started by rebeca, Jan 16, 2012.

  1. r

    rebeca Senior Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]cheki huyo mama aliyevaa bazeee akimkata jicho mbowe,lol
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    huyo mama nilimwona jicho hilo balaaaaaa,na huo mdomo mmmmhh! cjui ni nani huyu,
     
  3. Luzilo

    Luzilo Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    keshamtusi kimoyomoyo pale!!!mmmmmh!!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,526
    Trophy Points: 280
    lol...
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,355
    Likes Received: 11,127
    Trophy Points: 280
    hapa ni wapi na lini? mama yupo inlove huyo hamjui body language nyinyi
     
  6. g

    grandpa Senior Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lazima Mbowe atakua anasema kitu kinachomuudhi
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    duu hapo ukigeuka gafla lazima mwana mama adondoke kwa jinsi alivyojiachia aiseee...
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahahha jamani Ivuga acha fujo bana.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,865
    Trophy Points: 280
    Kudadadadaaaadeki
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,526
    Trophy Points: 280
    labda concentration tu lol
     
  11. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,978
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Atakuwa kasema huyu anataka uraisi na malienge yake...
     
  12. Nyabitaka

    Nyabitaka Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kazi ipo kama unatoa mada halafu watu wanatoa jicho hivyo duh
     
  13. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Niliangalia pengine nikasema kwasababu ya msiba ngoja nisiseme. Inaonekana Mbowe yupo serious kuna jambo anasema! Lukuvi anacheka (habari ya msiba hapo) na huyo mama kakata jicho na sura ngumu kweli
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mh hilo jicho ni noma
     
  15. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Labda kama sarcasm inserted lakini kwa jinsi alivyokunja mabega yake kwa ndani na mikono yake ilivyojifunga (boundary) ni dhahiri kuwa hafurahishwi na anachokiona/kisikia. Mtu anaweza kudanganya facial expression (tabasamu au kununa) kwasababu toka utoto wengi hufundishwa kutabasamu mbele za watu au kwenye kamera lakini si rahisi kudanganya other body parts (torso) unless uwe umejifunza kudanganya (mfano corn artists, wanasheria, majasusi n.k)
     
  16. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    kama mama wa sheria na katiba hivi au macho yanidanganya
     
  17. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,319
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    du unaweza acha kuongea
     
  18. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kakada ka ccccccccccm hako kamama nux hapo kanataka kupasuka coz of hatrage
     
  19. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,435
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Hii inaelekea kama vile ilikuwa kwenye kamati ya sheria na katiba; huyu mama mwenye jicho la nuksi kamamzenj vile!!
     
  20. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Ni kwamba alichokuwa anakiongea mbowe kilikuwa kinaelezea mtu ambaye hakufanya jambo jema kwa hiyo huyo mama akawa anamchukia mtu anayezungumziwa kwenye stori ya Mbowe. Kama alikuwa hammind mbowe angekaa mbali bana. Otherwise naungana na ST.Ivugha kuwa yuko in love.
     
Loading...