Jibu kwa The Boss (Nyumba ndogo)

Jibu kwa The Boss (Nyumba ndogo)

Punguza ukali kidogo basi........... Ila ukweli ni kuwa Nyumba ndogo haziepukiki! Take it from me!

Zinaepukika tena sana kabisa, take it from me!

Hivi nyie na mwenyekiti wenu mnafanya wanawake hawana akili au kitu gani? Hebu tuone mfano huu mdogo............ wewe umeamua kuwa na nyumba ndogo ukiwa na strategies zako na nyumba ndogo naye anajijua yeye ni mwizi na ipo siku nyumba anayokalia inaweza kubomoka hivyo na yeye anastrategies zake pia. We unajiona mjanja na yeye anakuona mjinga na wala hata sikumoja hatakaa kukufikiria wewe na mkeo na watoto wako na especially akuone uko njema kiasi fulani hawezi kukubali kutumika bure hata kidogo. Atafanya juu chini kuhakikisha humuachi.........Wewe ukija na C yeye unamkuta yuko kwenye Z kabisa na mwisho wa siku familia zinasambaratika na watoto wanahangaika mbaya.

Hebu tafakarini hii kitu wababa na kuona kua starehe ya muda yaweza kukuleta shida na ikakukost maisha yako yoooote. Watoto wa mitaani wengi wanatokana na familia kama hizi, baba kaamia kwa kimada na watoto wanahangaika mwisho wanaishia kuwa machokoraa. Jamani ridhikeni na wake zenu, nyumba ndogo ni sumu na kama tulivyosikia sumu haijaribiwi kwa kuionja!! Wacheni ubinafsi wanaume na kujifikiria nyinyi tu....khaaaa!!!

Kwa nguvu zangu zoooote za ndani na za nje na pinga nyumba ndogo
 
But...but...but..

Babu wewe utetezi wako ni yaliyofanywa na wale waliotangulia....sasa swali langu ni kwamba kwasababu tu kitu kilifanywa na aliyetangulia kunakifanya kitu hicho sahihi???


Tiba inaweza ikawa haijapatikana ila ipo nafasi ya kupunguza ukuaji wake iwapo wengi watakua against it...na kuongeza ukuaji iwapo wengi watakua wanaisifia na kuelezana mbinu waziwazi!!!

tuone mwisho wake utakuwaje japo huwa napenda sana kama naenda kupambana mahali nishinde kwa 100%....
 
But...but...but..

Babu wewe utetezi wako ni yaliyofanywa na wale waliotangulia....sasa swali langu ni kwamba kwasababu tu kitu kilifanywa na aliyetangulia kunakifanya kitu hicho sahihi???
Unajua dada......... Necha can neither be created nor destroyed........ Kuna mambo ya zamani ambayo tunweza kuyaacha lakini necha remains constant..........
Mwanaume alikuwa kiongozi wa familia...........ataendelea kuwa kiongozi no matter what
Mwanaume alikuwa na wanawake wengi.......... ataendelea kuwa na wanawake wengi.....no matter what
Mwanamke kuolewa na mme mmoja..........Atabaki kuolewa na mme mmoja (labda achakachue kwa wizi) Lakini hawezi kuwajibika kwa wanaume wawili kwa ridhaa yao...NO WAY!

Lakini haya ya kukaa uchi sijui.......... aaaaaa hayo yanaendana na wakati bana
Msidanganye watu hapa!
 
Nyumbani kwangu i am the law,nitatoka saa nnataka,nitaingia saa nnataka,what i do in between is my business.You live only once bana. Na huyo mwanamke atakayetaka kushindana na mimi kwanza huo ubavu ataupata wapi,subutu yake........We unalala pazuri,unakula vizuri,i gave a nice car,watoto nawalipia shule nzuri,wazazi wako nawahudumia kama wa kwangu,saluni unakwenda ya Sea cliff sasa kelele ya nini? Tell me why the longolongo????
 
No Asha hata kungekuwa hakuna UKIMWI!
Kama kijamii hichi kitu si sahihi sababu ya madhara yake kwenye jamii zetu hicho kitu ni kibaya tu!
Sina uhakika enzi zile wakati wa mitume kama kulikuwa UKIMWI, lakini bado vitabu vitakatifu vinapinga hili na wala havijasema sababu ni UKIMWI!!

Mi nadhani tunachanganya mambo kwenye hili suala.....
Ile kuwa kwamba hichi kitu ni hakikwepeki kulingana na complications za mahusiano katika nyumba haiwezi kuhalalisha hichi kitu!

Mi nadhani kwamba hata kama tunafanya hii kitu ya nyumba ndogo..... basi sawa lakini tukijua kuwa ni uasi kwa familia zetu na nafsi zetu.....
Hata kama tukihalalisha kwa hoja nzito

Nimezungumzia Ukimwi sababu ni tatizo ambalo ni zao saana la hii issue ya kutoka nje... but naomba niseme kua sina maana ndo sabbu yenyewe ya msingi... Unajua JG.. Knowing kwamba hiki kitu ni kibaya sio sababu tosha kua watu ndio hawatafanya... Insikitisha but ndo Ukweli... Kikuibwa labda tujiulize kua nje ya nature kwanini ikue kwa kasi hadi kwa wale wanaume wanaopenda wake zao??
 
Thubutu yake!! Kwanza tu nikijua anafikiria mwanamke mwingine.... Usitake nimalize!! (na hio kuhusiana na hii topic unaniambiaje?? Kwamba ana haki?? kwamba nikimruhusu ndo hatatoka??)

Love, naona hapa nikichangia itakuwa conflict of interest....ntakuwa nawatch tu.....lol
 
wanawake mi siwaelewagi kabisa!!!!! Tena we RussianRoullete ume touch a raw nerve!
 
Nyumbani kwangu i am the law,nitatoka saa nnataka,nitaingia saa nnataka,what i do in between is my business.You live only once bana. Na huyo mwanamke atakayetaka kushindana na mimi kwanza huo ubavu ataupata wapi,subutu yake........We unalala pazuri,unakula vizuri,i gave a nice car,watoto nawalipia shule nzuri,wazazi wako nawahudumia kama wa kwangu,saluni unakwenda ya Sea cliff sasa kelele ya nini? Tell me why the longolongo????
alifata hivo vitu au hiyo nani hii yako
 
Mkuu Aspirin,acha kuumiza kichwa chako.Hao kina Lizzy,mama wa Kirusi, Asha,Sara et al wala wasikubabaishe.Ukweli wanaujua sana ila wanajibaraguza tu,maneno kibaaooo hamna lolote.Kila siku nawauliza hivi:'je humu mmu hakuna mwanamke ambaye ni hawara wa mtu?' hawajibu kwa kuwa jibu wanalijua.Binadamu haishi kwa mkate pekeyake.Na mi nshawambia katika hili wakitaka kushindana na sisi na wajaribu waone.
by the way Ashadii huyo mwenyekiti wa hilo lichama ni nani?

Ukweli tunaujua Bishanga.... ila tu inatuuma kujigamba kwenu kama vile sie ni wajinga!! Ndio maana unaelewa kua Mwenyekiti wa hicho chama ni Mpenzi Kaizer BUT ngazi siachii for he is a good hubby (naona hapa akina dada/mama watanisamehe kidogo sitaki niusemee moyo)
 
bahati mbaya natumia simu ya mkononi,ngoja niende kwenye PC niushughulikie sawa sawa uzi huu.
Nisubirini nakuja.
 
Sasa hao mabinti ambao hawajaolewa/ hawana wapenzi mnataka wahudumiwe na kina nani wakati mnajua fika kabisa kuwa wanawake ni wengi kuliko wanaume?


Duuuuhh! Sikutegemea kupata sababu dhaifu kama hiyo. Yaani kutoka kwako wewe babu ninayekuheshimu hapa jamvini. What a shame
 
7.Nyumba ndogo lazima iwe kifaa cha uhakika.ikiwezekana imzidi wife..ili mkeo akigundua
awe mpole,ukichukua mwanamke mbovu,wife atakudharau..na asiwe 'kicheche maarufu..utaumbuka.



hii sheria namba saba imenichekesha kweli.......lizzy jamaa anamalizia kuregister kama new user soon atakuja na majibu ya swali lako.....
 
Darling Shem sasa huu ndo mzaha ambao hutufanya wanawake tuwe rattled... Mimi naamini kua wanaume hua wanatoka... naamini pia kua kuna watu ambao wakitoka ipo justifiable na naamini pia kuna walea ambao wakitoka haipo justifiable for hivi vitu sio tu "Black" and "White" kuna layers nyingi zikiwa zimeambatana na shades of grey.... Hivo basi unapotetea infidelity kwa kutoa sababu kama uliyotoa hapo juu... believe me you mimi kama mwanamke ni lazima niwe na HASIRA... Lazima Shem utumie that sensitive side of yours I know ku-apply hii kitu.... Toa sababu za msingi ni kwanini hii kitu inatokea BUT justfying it kwa kusema wanawake ni Wengi inakua kama mnatukosea HESHIMA wake zenu na kua Mnaongea ili kutukomoa kwa kujua wazi kua hatuna la kufanya....

Kumbuka pia shem kua kuna wanaume washamba... Wanaume ambao anaanza kutafuta nyumba ndogo sababu tu kaona Sredi ya Boss, Sweetie Kaizer, Teamo or Maoni ya ODM nae huyo mbio mbio akiona mwanamke yeyote siku hio anatongoza ili tu kujiona fahari na kujiona ni mmoja wenu!! Na hilo hasa ndilo limemfanya Roullette arushe huu uzi... Na hilo ndilo linatutia hasira sie akina mama... Kwamba you are promoting and as much as it is inevitable there is NO need of that!
Sijisikii raha kumwona shem wangu amekasirika namna hii.......... ngoja nisepe.

Lakini nyie kina mama hamjisikii raha tunavyowaambieni huu ukweli ili mjue hali halisi na mjue jinsi ya kupambana? Mnataka tuwadanganye ili mjipe moyo kumbe tunafanya mambo kama kawa?

Shem hebu niambie ukweli, unaamini kuwa wanawake wote wa JF si nyumba ndogo za watu au hawana vidumu vyao? Lakini kuna hata mmoja wao anayethubutu kukubali hadharani kama tunavyosema sisi?........... Na nikuulize unadhani wanaume wanavyotoka nje ya ndoa wanaenda kufanya na mbuzi, kuku au kondoo? si tunafanya na nyie wanawake? Sasa tunavyosema haiepukiki hatumaanishi kwa upande mmoja wa wanaume kwa kuwa hizi cheatings tunafanya na nyie wanawake..........

Kama mko kwenye mpango wa kuipinga hii kitu, basi tukiwatongoza kataeni ili tuwabake mkashtaki. Lakini mnapoupinga huu muktadha wakati tukiwatongoza mnakubali wakati mnajua tuna wake zetu.........hivi vita mnavipigana na nani?

Baada ya kusema hayo narudia tena kauli yangu kuwa Nyumba Ndogo haziepukiki!
 
Unajua dada......... Necha can neither be created nor destroyed........ Kuna mambo ya zamani ambayo tunweza kuyaacha lakini necha remains constant..........
Mwanaume alikuwa kiongozi wa familia...........ataendelea kuwa kiongozi no matter what
Mwanaume alikuwa na wanawake wengi.......... ataendelea kuwa na wanawake wengi.....no matter what
Mwanamke kuolewa na mme mmoja..........Atabaki kuolewa na mme mmoja (labda achakachue kwa wizi) Lakini hawezi kuwajibika kwa wanaume wawili kwa ridhaa yao...NO WAY!

Lakini haya ya kukaa uchi sijui.......... aaaaaa hayo yanaendana na wakati bana
Msidanganye watu hapa![/QUOTE]
Hivi anayejidanganya ni nani kati ya hao wake(nyumba kubwa ) na nyie watoka nje?
na pale mlipokuwa mnaapa kanisani au kokote like kwamba utakuwa nae milele ulikuwa unamdanganya nani sasa
huoni wewe ndio unajidanganya
 
Nyumbani kwangu i am the law,nitatoka saa nnataka,nitaingia saa nnataka,what i do in between is my business.You live only once bana. Na huyo mwanamke atakayetaka kushindana na mimi kwanza huo ubavu ataupata wapi,subutu yake........We unalala pazuri,unakula vizuri,i gave a nice car,watoto nawalipia shule nzuri,wazazi wako nawahudumia kama wa kwangu,saluni unakwenda ya Sea cliff sasa kelele ya nini? Tell me why the longolongo????

B' hebu wasome hapa chini hawa... Ni wanaume wenzio by the way...


Sio kwamba haziepukiki, zinaepukika sana

Zinaepukika tena sana kabisa, take it from me!

Hivi nyie na mwenyekiti wenu mnafanya wanawake hawana akili au kitu gani? Hebu tuone mfano huu mdogo............ wewe umeamua kuwa na nyumba ndogo ukiwa na strategies zako na nyumba ndogo naye anajijua yeye ni mwizi na ipo siku nyumba anayokalia inaweza kubomoka hivyo na yeye anastrategies zake pia. We unajiona mjanja na yeye anakuona mjinga na wala hata sikumoja hatakaa kukufikiria wewe na mkeo na watoto wako na especially akuone uko njema kiasi fulani hawezi kukubali kutumika bure hata kidogo. Atafanya juu chini kuhakikisha humuachi.........Wewe ukija na C yeye unamkuta yuko kwenye Z kabisa na mwisho wa siku familia zinasambaratika na watoto wanahangaika mbaya.

Hebu tafakarini hii kitu wababa na kuona kua starehe ya muda yaweza kukuleta shida na ikakukost maisha yako yoooote. Watoto wa mitaani wengi wanatokana na familia kama hizi, baba kaamia kwa kimada na watoto wanahangaika mwisho wanaishia kuwa machokoraa. Jamani ridhikeni na wake zenu, nyumba ndogo ni sumu na kama tulivyosikia sumu haijaribiwi kwa kuionja!! Wacheni ubinafsi wanaume na kujifikiria nyinyi tu....khaaaa!!!

Kwa nguvu zangu zoooote za ndani na za nje na pinga nyumba ndogo
 
Well kwa ambao hawakuwepo kipindi kile hizi Sheria ni kwa hisani ya Carina TI sasa hapa zile za Boss watu wanaozilalamikia ni cha mtoto

well hapa haitakiwi kuongea sana,ni kuzishusha tu kama ifuatavyo:
1-INFIDELATORS wanatakiwa kugharamia kikao cha kwanza wanapokutana na infideletees wapya kwa asilimia 100

2-INFIDELATORS/INFIDELETEES wanatakiwa kufanya wanaloliweza kuhakikisha hakuna leakage ya taarifa yoyote ya INFIDELITY juu yako kwenye familia zao(hasa hasa wake/waume zao waliowaacha nyumbani)

3-INFIDELATORS/INFIDELEETES wanatakiwa kushea-KIZURI KULA NA NDUGUYO!(hii sheria ni muhimu sana).ukimpata infideletee anaejituma sana gesti muhabarishe na mwenzio akamfaidi.SHARING IS CARING-KUGAWANA NI KUJALI

4-INFIDELATORS/INFIDELETEES wanapaswa kuwa na umri wa watu wazima(18+.....!hii ilikuwa sababu pekee ya kumtoa georgieporjie kwenye uanachama)

5-INFIDELATORS/INFIDELETEES lazima wawe wanapandisha mvinyo kwa wingi (unywaji wa valuu una ''added advantage'')

6-INFIDELATORS/INFIDELETEES lazima awe na ''defined-marital status'',lazima awe ameoa/ameolewa (huwezi kufanya infidelity wakati wewe hujaoa-hapo unakuwa unafanya zinaa tu!...infidelity kwa ujumla wake lazima kwanza uoe/uolewe:eyebrows::eyebrows::eyebrows:!samahani kama nawakwaza hapa ndugu zangu).

7-KWAKUZINGATIA SHERIA NAMBA 7 TAJWA HAPO JUU-infidelators watakaoingia kwenye NEC ni wale waliooa/olewa tu!wengine hao wanakuwa members tu kwasababu tunawajali sana zaidi ya hapo HAWANA KURA YA VETO

8-INFIDELATORS/INFIDELETEES watahakikisha wanapigana kufa na kupona kuzilinda na kuzitetea ndoa za infidelators/infideletees wenzao!(ndoa na iheshimiwe na watu wote).naomba hii sheria muiangalie kwa umakini mkuu!hakikisha kufa kupona unafanya unaloweza kuhakikisha ndoa ya mwanachama haitetereki.

9-INFIDELITY itafanyika NYUMBA ZA KULALA WAGENI TU!....tena itafanyika kilometa kadhaa kutoka maeneo yako ya nyumbani(otherwise unatakiwa uproove kwamba mkeo/mumeo kasafiri umbali usio pungua kilometa mia saba kutoka nyumbani kwenu).

10-INFIDELITY KAMWE HAIFANYIKI USIKU KUCHA-fanya unalofanya lakini make sure umerudi nyumbani kwa waif/husband.ukilifanya hili utakuwa umeheshimu na kuitekeleza sheria namba 7 na namba 9 tajwa hapo juu

11-INFIDELITY IS THERE TO STAY....!kwanini?kwasababu infidelity ni tiba ya KANSA YA KIBOFU!hapa pana mjadala mzito kidogo ingawa hauhitaji journals!

12-INFIDELATORS/INFIDELETEES wanalazimika(kwa hali na mali) kuwa na simu zaidi ya moja...!hasa hasa wanapaswa kuwa na simu moja HOT-LINE itakayokuwa fixed ofisini au eneo lako la kazi.Simu hiyo itatumika kwa ajili ya taratibu zote za infidelity(hapa ni mambo ya promises,appointments na kujuliana hali).kwa kufanya hivyo sheria tajwa namba 8 itakuwa inatekelezeka.

13-INFIDELATORS/INFIDELETEES wanapaswa kulindana,kutunziana heshima,kutunziana siri.ni marufuku kuzianika taarifa za infidelator/infideletee kwenye chombo chochote kile cha habari au mitandao.
 
Back
Top Bottom