JF yamepewa promo na BBC | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF yamepewa promo na BBC

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kingdom_man, Dec 23, 2011.

  1. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 60
  2. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Safi sana!
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    hakuna kama jf hapa bongo
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,462
    Likes Received: 16,896
    Trophy Points: 280
    Good work JF.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    33 people inaweza isiwe breaking news kwao, wamezoea kurusha massive killings. Despite all odds, watz tuna sababu nyingi sana za kumshukuru Mingu, majanga hayatuandami kama wenzetu.
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    Good press for JF no doubt, lakini.

    JF ndiyo ilipiga picha?

    Ninavyojua mimi attribution ya picha ni kwa mpigapicha au shirika lilomuajiri mpiga picha, sasa isije kuwa BBC wamekwapua picha online bila makubaliano na yeyote, wakaogopa kuiweka kwenye site yao bila ku attribute source, wakachagua njia rahisi kuweka nembo ya "JamiiForums"

    BBC wamepata ruhusa kutumia picha? Mpigapicha nani?
     
  7. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 856
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Long Live JF!
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,180
    Likes Received: 10,223
    Trophy Points: 280
    Kiranga, source ni ulipoipata news/story au Tip!. Na sio aliyepiga/aliyeandika.

    Ownership ya published picture/story ina change hands after publication inakuwa ni mali ya chombo kilichoitumia.

    Wewe Kiranga, ukiandika story kwa mfano:
    "Rais Kikwete ni Kiongozi Legelege asiye na uwezo wa kichukua maamuzi magumu dhidi ya Ufisadi ndio maana Ufisadi inazidi Kutamalaki Tanzania!"

    Daily News likiitumia hiyo story na byline yako, ikiwa quoted popote watasema Daily News lasema "Kikwete rais Legelege...", hawatasema Kiranga ameripoti Kikwete rais legelege!.

    Kama BBC wamei quote jf, hii inamaanisha jf ni distinguished source ya breaking news which is a plus to jf!.

    Tunapopata mafanikio kama haya, ni wajibu wetu sisi jf tupunguze viroja na kuongeza hoja za msingi when it comes to breaking news!.
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Jamii Forum 4 Life!
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli King'asti licha ya maovu yetu mengi lakini bado Mungu anatuhurumia kwa majanga.
     
  11. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    wewe utakuwa unalala kama popo kichwa chini miguu juu
     
  12. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Viva JF! viva JF members!!
     
  13. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Jf nimeikubali!
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,996
    Likes Received: 3,560
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    The government has set up centres to temporarily accommodate people made homeless
     
  15. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    safi aiseee
     
  16. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,600
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Alitaka iandikwe Pasco wa JF au Kiranga wa JF.
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,492
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    itakuwa safi sana JF mkiiacha kutupiga ban
     
  18. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,649
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Hilo ndio tatizo la kutokua makini unapoandika...maoni yako hayaeleweki unasema nini sasa kwa kosa dogo tu la herufi...sijui unamaanisha MKIACHA au nini??
     
  19. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hata walanchi wanaipitia JF. Big up!
     
  20. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    JF ni mwanzo mwisho babake haina mpinzani
     
Loading...