• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

JF Tech, Gadgets & Science ADDICT of the YEAR 2013

snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
4,149
Points
1,250
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
4,149 1,250
Hii nadhani itafaa sana wakuu,
hebu tumwangalie ni member gan amekuwa addicted, ktk Jukwaa hili,
.
Note : Usijipigie kula mwenyewe,
-usipige kula mara mbili,
-Usimpigie kula ambaye alionekana mara chache kutoa michango'
-fanya u mention tu itatosha na pia usiende offtopic,
-me kwa7bu mgeni naanza na
.Mod
@C6
.
 
Joeli

Joeli

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,987
Points
1,500
Joeli

Joeli

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,987 1,500
Hii nadhani itafaa sana wakuu,
hebu tumwangalie ni member gan amekuwa addicted, ktk Jukwaa hili,
.
Note : Usijipigie kula mwenyewe,
-usipige kula mara mbili,
-Usimpigie kula ambaye alionekana mara chache kutoa michango'
-fanya u mention tu itatosha na pia usiende offtopic,
-me kwa7bu mgeni naanza na
.Mod
@C6
.
usimuweke mod... mod ni kazi yake kuwepo muda wote ... obvious yeye ndio addicted kuliko wote...

kura yangu nampa rafiki yangu wa siku nyingi chief-mkwawa
 
Last edited by a moderator:
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
5,628
Points
2,000
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2012
5,628 2,000
Though out of Topic hivi mmenotice kwamba Previously kama 10 days ago members Online wameshuka na wana-range from 7000-10,000 wakati siku za nyuma constant rate ilikuwa 30,000
Can anybody guess shida ni nn?
 
Joeli

Joeli

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,987
Points
1,500
Joeli

Joeli

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,987 1,500
Though out of Topic hivi mmenotice kwamba Previously kama 10 days ago members Online wameshuka na wana-range from 7000-10,000 wakati siku za nyuma constant rate ilikuwa 30,000
Can anybody guess shida ni nn?
mie sijanotice ila kuna mambo meengi yanachangia kupanda na kushuka kwa online users...
kuna vitu kama trending topics ikiwepo uwa watu wanakuwa weeengi hata wiki based on only one topic.

msimu. sasa hivi ni holiday season watu wengi watumiaji wa social networks hasa jf unakuta wako maofisini muda wa chai anakuwa anabrowse... sasa hivi wengi wanarudi vijijini au hata kama mijini ila wanakuwa in holiday mode.

sometimes technical issues.... na sababu zingine kedekede
 
ilonga

ilonga

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
1,009
Points
1,500
ilonga

ilonga

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
1,009 1,500
Though out of Topic hivi mmenotice kwamba Previously kama 10 days ago members Online wameshuka na wana-range from 7000-10,000 wakati siku za nyuma constant rate ilikuwa 30,000
Can anybody guess shida ni nn?
PD Proxy kufungwa,lol.
Kura yangu kwa Chief Mkwawa
 
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2008
Messages
2,889
Points
2,000
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2008
2,889 2,000
njunwa wamavoko, tusimuhukumu kwa kuwa pdproxy imekufa(not so sure yet) lakini mchango wake umeonekana sana katika jukwaa hili.
 
Last edited by a moderator:
Stefano Mtangoo

Stefano Mtangoo

Verified Member
Joined
Oct 25, 2012
Messages
3,932
Points
2,000
Stefano Mtangoo

Stefano Mtangoo

Verified Member
Joined Oct 25, 2012
3,932 2,000
kuna vitu kama trending topics ikiwepo uwa watu wanakuwa weeengi hata wiki based on only one topic.
Hapa ndio tatizo hasa heading zisizo na kichwa wala miguu. Imagine unafungua tech forum unakuta listing nzima ina heading kama "msaada harake, kwa anayejua hili, tatizo jamani, nimekwama nahotaji msaada, ...." Hapo unasign out tu. Yaani uanze kupitia moja baada ya kingine kuangalia ndani kuna nini na una dk 10 or so za kukaa hapo?

Siwalaumu Mods kwa kuwa hili ni tatizo la waandishi wenyewe ambao ndio sis member wenyewe.
 
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
2,760
Points
2,000
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
2,760 2,000
Though out of Topic hivi mmenotice kwamba Previously kama 10 days ago members Online wameshuka na wana-range from 7000-10,000 wakati siku za nyuma constant rate ilikuwa 30,000
Can anybody guess shida ni nn?
Virtual Private Network has gone with them..... We are crying for it once again. Hebu fanyeni mpango basi irudi jamani.
 
Stefano Mtangoo

Stefano Mtangoo

Verified Member
Joined
Oct 25, 2012
Messages
3,932
Points
2,000
Stefano Mtangoo

Stefano Mtangoo

Verified Member
Joined Oct 25, 2012
3,932 2,000
ktk gadgets wapo wengi ila chief-mkwawa nadhani anaongoza.
Sijui kwa nini mpaka leo hajaukwaa u-County director wa Nokia Mobile! :A S 39:
 
Last edited by a moderator:
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
4,149
Points
1,250
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
4,149 1,250
Haya mod @C6
nimekusoma,
.
Naona chief-mkwawa
mpaka kufikia sasa anaongoza,
.
Haya Tuendelee jaman ....
Mpaka tumpate the TGS ADDICTED MEMBER 2013
.
 
Last edited by a moderator:
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
5,628
Points
2,000
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2012
5,628 2,000
Virtual Private Network has gone with them..... We are crying for it once again. Hebu fanyeni mpango basi irudi jamani.
Good observation yaani nimeshtuka kuwa users wa hii kitu wako around 10,000
There is no UNITY among the pioneers vinginevyo hata week isingepita tunge-come up na soln
 
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
4,149
Points
1,250
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
4,149 1,250
njunwa wamavoko,
.
Nakuona kwa mala nyingne kaka,
iyo ki2 achana nayo tu kaka,
.
Pale juu nimesema hk ki2
.
-fanya u mention tu
itatosha na pia usiende
offtopic,

.
Tupo pamoja kaka
.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,402,804
Members 530,989
Posts 34,405,455
Top