JF ni mambo yote nimepata mume hapa jamani nashukuru

JF ni mambo yote nimepata mume hapa jamani nashukuru

asante mwaya......Husninyo amenishinda.......
badala ya kuuliza kadi ya mchango....
hongera sana....kila siku nawaambia watu JF kuna wapenzi hawasikii...ona sasa......

wee voiceofreason kashakataza mambo ya kuchangiana.
Source, sredi yake.
 
Heheeeh! Kama jana uliniota na sasa hujiwezi basi uliota mimi ni jitu kuuubwa linakukimbiza na mlango wakutokea huuoni! Pole weeh! Angalia usije pata BP na Shell vyote kwa pamoja!


Sunshine jana nimekuota na cjiwezi juu yako.
 
Heheeeh! Kama jana uliniota na sasa hujiwezi basi uliota mimi ni jitu kuuubwa linakukimbiza na mlango wakutokea huuoni! Pole weeh! Angalia usije pata BP na Shell vyote kwa pamoja!

nimekuota wewe ni Mama mtarajiwa wa mtoto wangu na upako nimepewa,nipe nafasi.
 
Nimepata mwenza hapa jf tunafunga ni mwanaume wa aina yake ndoa tar 28/11/2011
niko na kaujauzito ka mwezi
nashukuru sana jf
nitawatumia kadi baadhi siku ikifika
karibuni sana


ni ushuhuda wa kweli

Hongera na pole! anza karate mapema!
 
Ndani ya miezi minne tu tangu june 15 ulipo join
hongera kwa hilo


Nimepata mwenza hapa jf tunafunga ni mwanaume wa aina yake ndoa tar 28/11/2011
niko na kaujauzito ka mwezi
nashukuru sana jf
nitawatumia kadi baadhi siku ikifika
karibuni sana

ni ushuhuda wa kweli
 
Nimepata mwenza hapa jf tunafunga ni mwanaume wa aina yake ndoa tar 28/11/2011
niko na kaujauzito ka mwezi
nashukuru sana jf
nitawatumia kadi baadhi siku ikifika
karibuni sana

ni ushuhuda wa kweli

JF ina mambo jamani! kwahiyo kakupiga mimba kwanza ndo mkafunge ndoa? au umemuuzia jamaa yetu mbuzi kwenye gunia?
 
nimependa picha yako hapo kwenye avator..wewe ni wa ukweli sasa sijui nani mume wako hapa JF ..anaweza akawa rejao?
 
hongera kwa kula tunda inawezekana wewe ni mtoto wa geti kali au umesoma shule za seminari mwanzo mwisho
 
Hihii! Huo upako si wangu bwana. Maana wewe unazungumzia mtoto na wakati mimi upako wangu unazungumzia watoto! Upako umetofautiana hapo! Kaa kwenye maombi vizuri!!
nimekuota wewe ni Mama mtarajiwa wa mtoto wangu na upako nimepewa,nipe nafasi.
 
Nimepata mwenza hapa jf tunafunga ni mwanaume wa aina yake ndoa tar 28/11/2011
niko na kaujauzito ka mwezi
nashukuru sana jf
nitawatumia kadi baadhi siku ikifika
karibuni sana

ni ushuhuda wa kweli

Hongera sana! Hii imekaa njema sana nawaomba kila anaeleta post ya kuomba msaada/ushauri angalau awe anarudi kutuarifu matokeo yake!
 
Hihii! Huo upako si wangu bwana. Maana wewe unazungumzia mtoto na wakati mimi upako wangu unazungumzia watoto! Upako umetofautiana hapo! Kaa kwenye maombi vizuri!!

mtoto m1 ufungua uwanja kwa wengne kufuata..au umesahau msemo wa safari moja huanzisha nyingine? Fungua moyo wako ehe!
 
Hongera Bibie, we wish you all the best and prosperity in you are life
 
Heheeee! Sawa Ngwini nimekupata. Basi tukae magotini tuone kama haya ni mafunuo au mafuniko!

mtoto m1 ufungua uwanja kwa wengne kufuata..au umesahau msemo wa safari moja huanzisha nyingine? Fungua moyo wako ehe!
 
Hongera sana, kwa kupata mchumba (sio mume bado) na mimba... Usinisahau siku ya kutoa kadi za harusi
 
Nimepata mwenza hapa jf tunafunga ni mwanaume wa aina yake ndoa tar 28/11/2011
niko na kaujauzito ka mwezi
nashukuru sana jf
nitawatumia kadi baadhi siku ikifika
karibuni sana

ni ushuhuda wa kweli

hongera bt usiitose jf coz umepata bwana!
 
Back
Top Bottom