JF ni mambo yote nimepata mume hapa jamani nashukuru

JF ni mambo yote nimepata mume hapa jamani nashukuru

ma jery

Senior Member
Joined
Jun 15, 2011
Posts
171
Reaction score
65
Nimepata mwenza hapa jf tunafunga ni mwanaume wa aina yake ndoa tar 28/11/2011
niko na kaujauzito ka mwezi
nashukuru sana jf
nitawatumia kadi baadhi siku ikifika
karibuni sana

ni ushuhuda wa kweli
 
duh! aibu!
yaani hamjachelewesha abo jamaa kishadumbukiza bege zake...safi sanaaaaaaaa
 
Nimepata mwenza hapa jf tunafunga ni mwanaume wa aina yake ndoa tar 28/11/2011
niko na kaujauzito ka mwezi
nashukuru sana jf
nitawatumia kadi baadhi siku ikifika
karibuni sana

ni ushuhuda wa kweli

Hongereni sana kwa ndoa tarajiwa na kwa ujauzito.Mkipata ka baby boy kaiteni Bishanga Abashaija,kakike mwombeni Aspirin akapatie jina.
 
Hongera dada kwa kumpata mkuu na endeleeni kumkuza vema huyo alietumboni,all the best.
 
Hongereni sana kwa ndoa tarajiwa na kwa ujauzito.Mkipata ka baby boy kaiteni Bishanga Abashaija,kakike mwombeni Aspirin akapatie jina.
nitamuita maxwelo mkuu nadhani ni wa kiume nikicheki tar
 
Hongereni ni jambo zuri mungu anapenda lakini mbaya mmefanya zinaa hilo ndo kosa eti mjazito ndo mnafunga ndoa hivyo sohalali
 
Ina maana miezi sita mshafanya maamuzi mazito hivi, au ndo love at the first site?
hongereni sana jf ni kisima cha kila kitu
 
hongereni ni jambo zuri mungu anapenda lakini mbaya mmefanya zinaa hilo ndo kosa eti mjazito ndo mnafunga ndoa hivyo sohalali
hamna jambo ambalo si baya huku duniani kaka tunaishi tu kwa neema ya mungu kumbuka
 
Nawai clinic jamani nitajibu maswali yenu kesho niombeeni
 
Back
Top Bottom