JF ni mambo yote nimepata mume hapa jamani nashukuru

ma jery

Senior Member
Jun 15, 2011
171
0
Nimepata mwenza hapa jf tunafunga ni mwanaume wa aina yake ndoa tar 28/11/2011
niko na kaujauzito ka mwezi
nashukuru sana jf
nitawatumia kadi baadhi siku ikifika
karibuni sana

ni ushuhuda wa kweli
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
9,703
2,000
duh! aibu!
yaani hamjachelewesha abo jamaa kishadumbukiza bege zake...safi sanaaaaaaaa
 

Bishanga

JF-Expert Member
Jun 29, 2008
15,331
0
Nimepata mwenza hapa jf tunafunga ni mwanaume wa aina yake ndoa tar 28/11/2011
niko na kaujauzito ka mwezi
nashukuru sana jf
nitawatumia kadi baadhi siku ikifika
karibuni sana

ni ushuhuda wa kweli
Hongereni sana kwa ndoa tarajiwa na kwa ujauzito.Mkipata ka baby boy kaiteni Bishanga Abashaija,kakike mwombeni Aspirin akapatie jina.
 

Laurence

JF-Expert Member
Jun 11, 2011
3,104
1,225
Hongera dada kwa kumpata mkuu na endeleeni kumkuza vema huyo alietumboni,all the best.
 

Shantel

JF-Expert Member
Feb 7, 2011
2,020
0
Ina maana miezi sita mshafanya maamuzi mazito hivi, au ndo love at the first site?
hongereni sana jf ni kisima cha kila kitu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom