JF imemkosea nini Diva mpaka katukani hivi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF imemkosea nini Diva mpaka katukani hivi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by CPA, Sep 22, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 712
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hizi ni tweets za diva wa clouds.
    Members mmefanya nini mpaka kaandika hivi
    "@Divaakamimi: Jamii Forums z Some stupid mother****ers!. U shuld go and **** your ass, Go **** yourself!."
    "@Divaakamimi: **** off!. Pissed off!. Jamii forums is twisted psycho Bitch"
    "@Divaakamimi: Jamii Forums **** U!."
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,571
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    duh, anahitaji msaada wa haraka wa psychologist...
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,061
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    She must be on cheap drugs!!
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kuna thread imemchana kuwa ajira yake ya cloudsfm ni ya kupewa kimagumashi ,hana qualifications!naona ukweli huu umemuumiza sana.yeye badala ya kupangua hoja kaamua kutukana jf.sasa naamini ni kweli ajira yake ilikuwa ya kifataki
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,940
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Khaaa!!!!! That generalization z not fair
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ukirusha mshale gizani ukaskia chwi chwi chwi jua umempata m2
     
  7. P

    Paterne Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    May b ameguswa na JF anataka kuitangaza
     
  8. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,161
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Mimi napata wasiwasi hajui hata Jf ni nini, au alipoandika hizo meseji alikuwa na hasira sanaalikuwa amelewa/ akaandika tu hovyohovyo,
    Au ana upeo mdogo sana wa kufikiri au ana matatizo ya akili,
     
  9. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tatizo huyo dada anatafuta pedeshee sasa huku kawakuta wenye akili timamu wanamchana tu hawaangalii sura hahaaaaa pole diva wewe ni minute kupambana na JF IS BETTER TO PULL SEFT CATCH LATHER THAN A TRIGER
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,350
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    :nono:
     
  11. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,955
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    I have a feeling yeye ni member wa jf pia..kuna siku nlimsikia akitaka kuarrange interview na Mkjj, i have a feeling amemjua mwanakijiji kupitia jf pekee...kwanza ngoja niitafute hiyo thread iliyomponda..labda ntaisoma id yake
     
  12. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,025
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,936
    Likes Received: 9,797
    Trophy Points: 280
    Maskini mbona hawezi kupambana na jf ana jichanganya tu! Habari zake hazitaachwa kujadiliwa!
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,575
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    Mpuuzi.
    Angejua kuwa haumizi hisia za yeyote, sanasana anajiumiza mwenyewe tu.
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,525
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Kuna watu tukiwajadili hapa jf nikupoteza rasilimali. Mmoja wapo ni huyu.
     
  16. Bagrameshi

    Bagrameshi Senior Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Jf siyo mchezo, pumba zote lazima zichambuliwe. pole diva. Mwenye picha yake atuwekee wadau.
     
  17. Root

    Root JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,454
    Likes Received: 7,976
    Trophy Points: 280
    vitoto vya siku hizi bana
     
  18. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awe anajua au hajui, anaitangaza JF.
     
  19. C

    Concrete JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Simfahamu vizuri huyu Diva lakini kwa maelezo mafupi ya maneno yake aliyoyaandika, hakika atakuwa na mambo haya:
    1/Kashfa zinazoandikwa juu yake zina ukweli.
    2/Upeo wake ni mdogo sana.
    3/Ni msichana asiyejiheshimu.
    4/Ana tatizo kubwa la kiakili.
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Dirrrrrverrrrr!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...