JF Garden (Bustani ya Jei Efu)........ | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Garden (Bustani ya Jei Efu)........

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TANMO, Sep 21, 2012.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Hizi Ndumu Bana!

    Eti nilikuwa ninaimajini kwamba Jei Efu imegeuka Kabustani halafu wana Jamii wamegeuka viumbe tofauti tofauti.

    Kuna watu nimewaimajini eti wamekuwa Viwavi Jeshi, Vinyonga, Sungura, Mchwa, Kunguru n.k

    Kuna huyu Mbaba nilimuimajini kama Kobe aisee, simtaji..

    Kuna huyu dada aliyetulamba vibuti akaenda kwa yule mshamba mshamba jirani yake, yeye nime muimajini kama Kipepeo, maana ndiyo za vipepeo kuruka kutoka sehemu moja kwenda nyingine.

    Nanihii, na misifa yake yote eti nimemuimajini kwamba ni Komba, i donti noo wai kwa kweli.

    Halafu kale kabrazameni kalikotunyang'anya yule Dada nimekaimajini kama fuko, yaani kanafukua fukua mpaka kanaharibia wenzake pozi.

    Mzee nanihii Bana naye nilimfikiria kama wale wadudu wanaotoa miiba, labda sababu ya unoko wake kwa vibinti vyake humu.

    Halafu kale ka'mke ka yule Brazameni Mapua nimeka'imajini kama Mbu, sijui ni kadogo kama mbu nako ni kadogo na kasumbufu kama mbu?

    Huyu nanihii sasa ndiyo ameniacha mdomo wazi, si nimemfikiria kama Kinyonga Bana, labda kwa sababu anawezaga kujibadilisha any time. Kuna wakati anajiita mara mzungu, mara mchina, mara Msela, mara Manzi..

    Dada yetu Mod nikamfikiria kama Twiga, manake naye sam taimz anakuwaga na mapozi kweli. Eti ooh, natoa zawadi ya laiki wa atakayenifurahisha.

    Mshikaji wangu nanihii si nikamu'imajini kama Sisimizi, labda kwa sababu daily wenye nguvu wanampokonya Manzi.
    Sista duu Mibanghe nikamuimajini kama Nguchiro, sijui kwa nini Yarabi.

    Mamdogo Mashambani nikamuimajini kama Farasi, manake mishe mishe zake ni balaa. Eti siku hizi anauza dawa za kienyeji!
    Kuna vijamaa nilivifikiria kama vindege vidogo vidogo, labda kwa sababu kila siku viko bize kutongoza huku mara kule.

    Balaa ilikuwa Mshkaji wangu Baba Paroko, yeye nimemuimajini kama Tembo, halafu kumbe ulikuwa kifungoni arifu.. Pole!

    Kuna visungura kadhaa niliviona pia kwenye Imajinesheni zangu, eti hadi hundred na kale kamkoa kapya ka kusini nimewafikiria kama Sungura, dizaini ni vijanja janja sana hivi vijamaa.

    Kuna baadhi pia niliwafikiria kama Upepo, manake wakiamuaga huwa wanaweza kubadilisha kweli hali ya hewa humu Jamvini.

    Kuna Sista Nanihii (za kupotea Bibie?) Yeye nilimuimajini kama Chui, manake ukimzingua huwa hakawii kukurukia shingoni.

    Mimi mwenyewe nimejiimajini kama...

    Hebu ngojeni, narudi.

    Mapendo.
    TANMO
     
  2. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhh. Hebu nielezee maana ya Ndumu.....
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Hahahaaaaaaa TANMO huu utani wa ngumi aisee....na ntaendelea kufukua sio kwa Preta tu hata Bishanga muulize anajua maumivu yake!
    Hebu lala sasa uone utaota nini tofauti na ganja
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Bange...!
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Mbona unajihami Arifu?
    Hivi ulishaenda kumjulia hali Ndugu yetu Mtu Chake?
    Manake nusura nafsi iache mwili kwa maumiu ya kutoswa,
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Hahahaaaa mtu chake kapoteza memori ya Preta yan hana kumbukumbu km alishawahi kuwa na mahusiano na huyo binti
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    nimesoma mpaka mstari huu.....ngoja nikaendelee......
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Huo mstari unasemaje?
    Hebu nisomee kwa sauti nisikie..
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Halafu nasikia hata wewe ulishamwagwa, kuna Kada Flani hivi wa Magamba ndo nasikia anamiliki mzigo sa'ivi..
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,310
    Likes Received: 4,754
    Trophy Points: 280
    Mimi nimajinije mkuu? napenda mamiss na vitoto vya shule. mia
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,443
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    nimekaa najiuliza mtunza bustani ni nani....nikishamjua huyo nataka anichumie waridi zuri
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    TANMO unaniona mimi wa kumwagwa? Tena na Preta ?
    Lol haiwezi kutokea yule ni mama wa nyumbani na ninapokuwa nimekosa kwa Remmy na BADILI TABIA huwa naenda zangu kujituliza kwake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Hahahaaaa watu8 wasiliana na Katavu ndiye mtunza bustani na anajua maua yanayochanua na kusinyaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    figganigga utafungwa aisee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Heheheeeeeeeeeee
     
  16. data

    data JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 14,673
    Likes Received: 4,277
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,069
    Trophy Points: 280
    malaria sugu na Faiza foxy bange zako zimewaweka katika kundi gani?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,020
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    na wewe nimekuimajini kama mzee wa kuimajini.........
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Mkuu yaani wewe nilikui'majini hivi:
    Yaani wewe na mwenzako Mkoa Mpya Jirani na Rukwa..

     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Shikamoo..
    Upo? Vidumu vyako na Ndoo zako wote hawajambo?
    Manake unasifika humu kwa kubeba vidumu hadi Magudulia na Matanki.......
    Eti Mwanamke Kidumu, hata ndoo ikianguka upate maji ya kujinawisha miguu.......Tulizana......
     
Loading...