Jf & family IDD MUBARAKA....


FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
eid-6.gif

Mwenyezi mungu awatangulie katika sherehe hii njema ..
Mialiko tushapata pia karibuni kwangu Pilau supu kasoro wale wanaopeleka maji ya TBL kinywaji chenu hakitakuwepo ,soda na juice kwa wingi
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Thanks,ubarikiwe mpendwa!!!!!!!
 
Egyps-women

Egyps-women

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2010
Messages
499
Likes
3
Points
0
Egyps-women

Egyps-women

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2010
499 3 0
asante FL1 na wewe uwe na siku njema
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
nitumie basi na nauli mama nije kula supu ya samaki
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
FL1 maji ya zamu zamu yatakuwepo? :d
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
eid-6.gif

Mwenyezi mungu awatangulie katika sherehe hii njema ..
Mialiko tushapata pia karibuni kwangu Pilau supu kasoro wale wanaopeleka maji ya TBL kinywaji chenu hakitakuwepo ,soda na juice kwa wingi
Unyanyapaaa huo sasa...........
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
eid-6.gif

Mwenyezi mungu awatangulie katika sherehe hii njema ..
Mialiko tushapata pia karibuni kwangu Pilau supu kasoro wale wanaopeleka maji ya TBL kinywaji chenu hakitakuwepo ,soda na juice kwa wingi
EID MUBARAKA to you too mama mkwe
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
sawa dia wangu ntakuja soon nitumie na size kabisa ya yule sista duh wangu(u knw wat I mean)nisijeimbiwa mama huyoooo katoka shambani na mkungu wa ndizi alafu siza hata jojo lol
Mama nakutumia kwa NMB mobile karibu sana Pearl .,
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
sawa dia wangu ntakuja soon nitumie na size kabisa ya yule sista duh wangu(u knw wat I mean)nisijeimbiwa mama huyoooo katoka shambani na mkungu wa ndizi alafu siza hata jojo lol
Hivi uko wapi wewe ndio nini kupotea kiasi hicho hayo mambo mimi siwezi kama ndio hivyo au unataka tukuwekee NOVENA na wewe
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
ai weweeeeeeeeeee,yamekuwa hayo tena?mie nipo bana,niliolewa na mpemba markiti akawa anaenda mwenyewe thats y ukawa hunioni gengeni kwako,lkn kanipa talaka tatu usijali sasa tutaonana sana tu au wasemaje?
Hivi uko wapi wewe ndio nini kupotea kiasi hicho hayo mambo mimi siwezi kama ndio hivyo au unataka tukuwekee NOVENA na wewe
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
ai weweeeeeeeeeee,yamekuwa hayo tena?mie nipo bana,niliolewa na mpemba markiti akawa anaenda mwenyewe thats y ukawa hunioni gengeni kwako,lkn kanipa talaka tatu usijali sasa tutaonana sana tu au wasemaje?
:doh::doh::doh: Umeishaharibu sasa mimi bana wapemba nawaogopa banaa, kesho njoo basi niko free
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
sawa dia wangu ntakuja soon nitumie na size kabisa ya yule sista duh wangu(u knw wat I mean)nisijeimbiwa mama huyoooo katoka shambani na mkungu wa ndizi alafu siza hata jojo lol
wewe ndo mgeni haswa ngoja nimuulize kwanza anapendelea nini ati ..naona uko vere business mamy
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
EID MUBARAKA to you too mama mkwe

Ila wewe Mkwe wangu inahitaji uvumilivu mkubwa sana .....
Natamani nikurudishie advance zako ,tatizo nimetumia kununua shamba la machungwa kule Tanga
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
sasa si ungeuliza talaka nilipewa kisa nn?wala sijaharibu si ulisema nisiharibu tena kama ww ulivyoniharibu?
:doh::doh::doh: Umeishaharibu sasa mimi bana wapemba nawaogopa banaa, kesho njoo basi niko free
 

Forum statistics

Threads 1,236,302
Members 475,050
Posts 29,253,375