Jerry Muro amshukia Tundu Lissu

Jerry Muro amshukia Tundu Lissu

Aiseee.....uju nae kiongozi, yani boss wa mtu
 
1990 Mzee Nyerere alimshauri Mzee Mwinyi avunje Cabinet iliyokuwa na Pm Mzee Warioba kwa Tuhuma Za Rushwa Na Kweli ikavunjwa Na ndio mwanzo wa Huyu Mzee kuanza kupotea Kwenye Siasa Na kuchukia Serikal zote zilizofuata hadi Hii ya JPM japo Hii kapunguza Povu Baada ya mwanae kuula u DC
Kujua sheria za vifungu vyake ni jambo moja, kuweza kuongoza vyema ni jambo jingine.

Enzi zake akiwa waziri mkuu huyo mzee alikuwa kama vile hayupo ofisini, yeye na Sumaye hawachekani. Nikimtazama Kaka Kassim namuona yupo juu sana kiuwezo kulinganisha na mawaziri wakuu wengine waliomtangulia, kina Zitto walitaka kumuewekea zengwe ili afukuzwe kazi, Ngosha akawapiga bonge la mkwara na njama ikafa kifo cha kawaida.
 
Ipo siku hamtaamini ukweli utakuwa wazi na kila mtu ataona na kusikia baada kuhamgaika dunia yote kuchafua na kutangaza kuwa serikali ndio iliyoratibu na kutaka kumuua LISU mtaona miujiza kumbe umdhanie sie , kidogo juzi mmepata fununu na bado mtapata mengi kuhusu mtuhumiwa nkuu wa haya maovu ataumbuka wazi kumbe suala ni Cheo na ruzuku ya chama inachangia watu kuuawa na kufukuzwa chama.Kiongozi Mungu atakuadhibu kwa dhambi hizi kubwa hazisameheki si duniani wala mbinguni utaona cha mtema kuni maana machozi ya ben Saanane, Wangwe , Lisu , Zito na wengineo ambao wakitaka kujitokeza kukupinga unawapa adhabu mujarabu ,utaumbuka kweupe amini usiamini hakuna marefu yasiyo na ncha , unajificha kwenye shamba la maharage haikusaidii kitu ,uliopanga nao wameanza kutoa siri.
Mkuu Soth, ina maana hii michezo ya hatari huwa inachezwa na macho manne? Watu wa aina hii wakikabidhiwa ikulu sijui hali itakuwaje!.
 
Iringa wamejaribu kijana akajikuta kalala malaloni na boxer ila hakuvunjiwa yai. Nasikia siku hizi hata Msigwa anamwamkia shikamoo. Ila wajeuri kama Jerry wanafaa kuvunjiwa yai kabisa. ( ingawa naambiwa hapo itakuwa kama Mamba kumayi, maana mchezo huo sio mpya kwake)
Badala ya kujikita kwenye hoja mnaingiza matusi. Chakaza wewe ni zaidi ya hayo uliyoyaandika.
 
Katumia fursa kumfurahisha mfalume juhaa. Anatetea shibe yake. Kijana sampuli ya huyu, anatumia makalio kufikiria.
 
Badala ya kujikita kwenye hoja mnaingiza matusi. Chakaza wewe ni zaidi ya hayo uliyoyaandika.
Kuna topic za watu wengine zinakutoa kabisa kwenye mudi. Huyo Jerry alijumuishwa kwenye group moja la Whatsaap lililojumuisha viongozi mbalimbali wakiwemo na mawaziri lakini majibu na majigambo yake alikutana na majibu yaliyo mfanya akimbie mwenyewe.
Tolerance ina kiwango chake, wakati mwingine mkuu Bukililo kuna watu lazima uvae kanzu zao kuwakabili.
Pole kama nimekukwaza
 
Dawa pekee ya kumnyamazisha Lissu huko Duniani aliko ili aachane na kuituhumu serikali yake, dawa hiyo aliyenayo ni serikali yenyewe kujishughulisha na suala la Lissu ikiwa ni pamoja na ;

1.Serikali kutoa ushahidi usio na shaka wa mtu halisi aliyehusika kumshambulia Lissu

2. Serikali kuieleza Dunia walikokuwa walinzi waliokuwa zamu kulinda nyumba za serikali wakati Lissu anashambuliwa.

3. Serikali kuieleza Dunia zilikokwenda CCTV camera baada ya Lissu kushambuliwa.

Kwa nini serikali ndo inapaswa kuwa na majibu haya? Kwa sababu ndo pekee ina mamlaka ya kutoa majibu hayo na si mwingine!!! Hayo ndiyo maswali pekee ambayo Lissu amekuwa akiyauliza kila kwenye chombo cha habari cha kimataifa anachoalikwa!!
HAYA NDIO MAMBO AMBAYO CCM na VIBARAKA WAO HAWATAKI YAFANYIKE. WANADHANI KWAMBA KAULI ZAO ZA VITISHO ZITAOGOPESHA WATU KUHOJI NA WANASAHAU ZAIDI KWAMBA VITISHO NA KAULI WANAZOENDELEA KUTOA ZINALETA DHANA KWAMBA INAWEZA KUWA UTHIBITISHO KWAMBA WAO NI WATUHUMIWA NAMBA MOJA KAMA SI WAHUSIKA NAMBA MOJA.
 
Habari za weekend wakuu

Hivi ni vigezo gani vinavyotumika kuchagua wakuu wa wilaya na mikoa mbona wana poor thinking capacity kiasi hiki.

Hivi Jerry kweli ni wakuzungumza maneno haya ni kweli Tundu Lissu anamuita msaliti na dawa yake ni kunyogwa inaleta picha gani katika taifa hili.

Hivi kweli V8, mshahara na nyumba ya Serikali vinaweza kukufanya ukakosa utu na huruma kwa wanadamu wenzako ....

What goes around, always comes around.

Karma haitawaacha salama



Sent using Jamii Forums mobile app

JERRY MURRO + DAB+ LE MUTUZ + MUSIBA + WEMA = USAHA KICHWANI
 
Habari za weekend wakuu

Hivi ni vigezo gani vinavyotumika kuchagua wakuu wa wilaya na mikoa mbona wana poor thinking capacity kiasi hiki.

Hivi Jerry kweli ni wakuzungumza maneno haya ni kweli Tundu Lissu anamuita msaliti na dawa yake ni kunyogwa inaleta picha gani katika taifa hili.

Hivi kweli V8, mshahara na nyumba ya Serikali vinaweza kukufanya ukakosa utu na huruma kwa wanadamu wenzako ....

What goes around, always comes around.

Karma haitawaacha salama



Sent using Jamii Forums mobile app

Jerry Muro alikuwemo ndani ya Nissan nyeupe wakata Heri kisanduku na cyprian Musiba wanamshambulia kwa Risasi ni timu moja na Bashite, le mutuz na watu wengine wanne wasiojulana ambao walitoka nao Dsm kwenda Dodoma kumpiga Risasi, huo ukuu wa wilaya kapewa kama zawadi na mtukufu malaika toka chato
 
Inahitaji uwe na muda wa ziada kumjadili Jenny maana aliwahi kujipa cheo cha RC mbele ya Mkuu wa Mkoa!!!
Yaani kuwa CCM kunahitaji kuwa na roho ngumu ya ziada maana UFAHAMU INABIDI UKAE NAO MBALI
 
Habari za weekend wakuu

Hivi ni vigezo gani vinavyotumika kuchagua wakuu wa wilaya na mikoa mbona wana poor thinking capacity kiasi hiki.

Hivi Jerry kweli ni wakuzungumza maneno haya ni kweli Tundu Lissu anamuita msaliti na dawa yake ni kunyogwa inaleta picha gani katika taifa hili.

Hivi kweli V8, mshahara na nyumba ya Serikali vinaweza kukufanya ukakosa utu na huruma kwa wanadamu wenzako ....

What goes around, always comes around.

Karma haitawaacha salama



Sent using Jamii Forums mobile app
It's politics na ndo uwanja wao

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ipo siku hamtaamini ukweli utakuwa wazi na kila mtu ataona na kusikia baada kuhamgaika dunia yote kuchafua na kutangaza kuwa serikali ndio iliyoratibu na kutaka kumuua LISU mtaona miujiza kumbe umdhanie sie , kidogo juzi mmepata fununu na bado mtapata mengi kuhusu mtuhumiwa nkuu wa haya maovu ataumbuka wazi kumbe suala ni Cheo na ruzuku ya chama inachangia watu kuuawa na kufukuzwa chama.Kiongozi Mungu atakuadhibu kwa dhambi hizi kubwa hazisameheki si duniani wala mbinguni utaona cha mtema kuni maana machozi ya ben Saanane, Wangwe , Lisu , Zito na wengineo ambao wakitaka kujitokeza kukupinga unawapa adhabu mujarabu ,utaumbuka kweupe amini usiamini hakuna marefu yasiyo na ncha , unajificha kwenye shamba la maharage haikusaidii kitu ,uliopanga nao wameanza kutoa siri.
Acha ungese wako huo upumbavu baki nao kwa dr mollel, Katibu mkuu wa CCM na kwa mbumbumbu wenzako ambao ni rahisi kukaa wakakariri propaganda za kifala fala kirahisi, Kwani chadema ndiyo waling’oa cctv camera? Walinzi wa Getini walitolewa na chadema? na chadema ndiyo walipiga marufuku kuvaa T-shirt za Tundu Lisu na kuzuia Dua, sala maombi mbalimbali na Alibadiri nchini kote? Ujue nyie vilaza wa huko CCM mna Akili finyu sana mnawadharau wananchi kwa kiwango cha kutisha mnaona kama hawaoni wala kujua unyama wenu? Kama ingekuwa ni chadema wenyewe wakati ndege ipo angani si wangechomoa mipira au wakati yupo Hospt wangefanya chochote? na kama ingekuwa ni chadema CCM wasingezuia Maombi na dua zote na wangekuwa tayari wamewakamata watuhumiwa na kuhukumiwa ndani ya week tu, acheni ujinga wenu huko CCM wote mmejitoa fahamu? Huo upumbavu mtaacha lini? Tambueni kuwa watanzania wameamka wanazijua Sinema zenu zote.
 
Inahitaji uwe na muda wa ziada kumjadili Jenny maana aliwahi kujipa cheo cha RC mbele ya Mkuu wa Mkoa!!!
Yaani kuwa CCM kunahitaji kuwa na roho ngumu ya ziada maana UFAHAMU INABIDI UKAE NAO MBALI

Jerry Muro ni mkuu wa wilaya mshirikina haijapata kutokea kutwa anatuma pesa kwa Le mutuz ampelekee waganga wa kienyeji
 
HAYA NDIO MAMBO AMBAYO CCM na VIBARAKA WAO HAWATAKI YAFANYIKE. WANADHANI KWAMBA KAULI ZAO ZA VITISHO ZITAOGOPESHA WATU KUHOJI NA WANASAHAU ZAIDI KWAMBA VITISHO NA KAULI WANAZOENDELEA KUTOA ZINALETA DHANA KWAMBA INAWEZA KUWA UTHIBITISHO KWAMBA WAO NI WATUHUMIWA NAMBA MOJA KAMA SI WAHUSIKA NAMBA MOJA.

Jerry Muro alikuwemo ndani ya Nissan nyeupe wakati Tundu anashambuliwa ni mtuhumiwa rasmi si wa kubahatisha
 
Jerry Muro angekuwa na Akili alipaswa akae kimya kabsa kwani ni mtuhumiwa muhimu sana na kesi ikifunguliwa ICC The Hague atakuwa wa kwanza kuja kukamatwa
 
Dawa pekee ya kumnyamazisha Lissu huko Duniani aliko ili aachane na kuituhumu serikali yake, dawa hiyo aliyenayo ni serikali yenyewe kujishughulisha na suala la Lissu ikiwa ni pamoja na ;

1.Serikali kutoa ushahidi usio na shaka wa mtu halisi aliyehusika kumshambulia Lissu

2. Serikali kuieleza Dunia walikokuwa walinzi waliokuwa zamu kulinda nyumba za serikali wakati Lissu anashambuliwa.

3. Serikali kuieleza Dunia zilikokwenda CCTV camera baada ya Lissu kushambuliwa.

Kwa nini serikali ndo inapaswa kuwa na majibu haya? Kwa sababu ndo pekee ina mamlaka ya kutoa majibu hayo na si mwingine!!! Hayo ndiyo maswali pekee ambayo Lissu amekuwa akiyauliza kila kwenye chombo cha habari cha kimataifa anachoalikwa!!
Alikuwa anaomba kwa mwanyika
 
Back
Top Bottom