Jerry Muro amshukia Tundu Lissu

Jerry Muro amshukia Tundu Lissu

Sasa kamshukiaje hapo tundu lissu! Ujinga mwingine wa viwango vya phd,mtu kaandaa wandishi tena anaonekana kawapanga wamuulize kitu gani ili alinde tumbo lake,kwa bahati mbaya nae anajibu utumbo maswala ya ndoa na kuzaa yanauhusiano gani na hoja anazozungumza lissu ulaya huko,lissu anazungumzia ukwiukaji wa katiba ya nchi sio familia wala chama huyu nae hakupaswa kuwa hata mkuu wa mtaa.
 
Ni
Habari za weekend wakuu

Hivi ni vigezo gani vinavyotumika kuchagua wakuu wa wilaya na mikoa mbona wana poor thinking capacity kiasi hiki.

Hivi jerry kweli ni waku zungumza maneno haya ni kweli tundu lissu anamuita msaliti na dawa yake ni kunyogwa inaleta picha gani katika taifa hili.

Hivi kweli V8, mshahara na nyumba ya serikali vinaweza kukufanya ukakosa utu na huruma kwa wanadamu wenzako ....

What goes around, always comes around.

Karma haitawaacha salama



Sent using Jamii Forums mobile app


Ni aibu na fedheha kwa taifa kwa jitu lenye hadhi ya Mkuu wa wilaya mbele ya bendera ya taifa kumwaga uharo huu.
 
Tuhuma za rushwa,rushwa gani hiyo ?
1990 Mzee Nyerere alimshauri Mzee Mwinyi avunje Cabinet iliyokuwa na Pm Mzee Warioba kwa Tuhuma Za Rushwa Na Kweli ikavunjwa Na ndio mwanzo wa Huyu Mzee kuanza kupotea Kwenye Siasa Na kuchukia Serikal zote zilizofuata hadi Hii ya JPM japo Hii kapunguza Povu Baada ya mwanae kuula u DC
 
1990 Mzee Nyerere alimshauri Mzee Mwinyi avunje Cabinet iliyokuwa na Pm Mzee Warioba kwa Tuhuma Za Rushwa Na Kweli ikavunjwa Na ndio mwanzo wa Huyu Mzee kuanza kupotea Kwenye Siasa Na kuchukia Serikal zote zilizofuata hadi Hii ya JPM japo Hii kapunguza Povu Baada ya mwanae kuula u DC
Warioba alishindwa ubunge ndo sbb hakurudi kwenye u PM, Malecela akala shavu.
 
1990 Mzee Nyerere alimshauri Mzee Mwinyi avunje Cabinet iliyokuwa na Pm Mzee Warioba kwa Tuhuma Za Rushwa Na Kweli ikavunjwa Na ndio mwanzo wa Huyu Mzee kuanza kupotea Kwenye Siasa Na kuchukia Serikal zote zilizofuata hadi Hii ya JPM japo Hii kapunguza Povu Baada ya mwanae kuula u DC
Pamoja na yote maneno aliyoyasema yana ukweli, siyo kwenye siasa tu hata kwa maisha ya kawaida

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dawa pekee ya kumnyamazisha Lissu huko Duniani aliko ili aachane na kuituhumu serikali yake, dawa hiyo aliyenayo ni serikali yenyewe kujishughulisha na suala la Lissu ikiwa ni pamoja na ;

1.Serikali kutoa ushahidi usio na shaka wa mtu halisi aliyehusika kumshambulia Lissu

2. Serikali kuieleza Dunia walikokuwa walinzi waliokuwa zamu kulinda nyumba za serikali wakati Lissu anashambuliwa.

3. Serikali kuieleza Dunia zilikokwenda CCTV camera baada ya Lissu kushambuliwa.

Kwa nini serikali ndo inapaswa kuwa na majibu haya? Kwa sababu ndo pekee ina mamlaka ya kutoa majibu hayo na si mwingine!!! Hayo ndiyo maswali pekee ambayo Lissu amekuwa akiyauliza kila kwenye chombo cha habari cha kimataifa anachoalikwa!!
hiyo dunia ni ulaya na marekani ? Mbona Asia haendi kuieleza dunia? Au Asia sio duniani?
 
Imawezekana ikawa si chukj anawaeleza yale ambayo yeye anapitia, huenda kinywa chake kinanuka ila anasema ukweli. Tusigande kusema mdomo wake unanuka, tujiulize anachosema ni sahihi ama la! Kipo ama hakipo na je ni kweli ama si kweli!!!?
1990 Mzee Nyerere alimshauri Mzee Mwinyi avunje Cabinet iliyokuwa na Pm Mzee Warioba kwa Tuhuma Za Rushwa Na Kweli ikavunjwa Na ndio mwanzo wa Huyu Mzee kuanza kupotea Kwenye Siasa Na kuchukia Serikal zote zilizofuata hadi Hii ya JPM japo Hii kapunguza Povu Baada ya mwanae kuula u DC

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ipo siku hamtaamini ukweli utakuwa wazi na kila mtu ataona na kusikia baada kuhamgaika dunia yote kuchafua na kutangaza kuwa serikali ndio iliyoratibu na kutaka kumuua LISU mtaona miujiza kumbe umdhanie sie , kidogo juzi mmepata fununu na bado mtapata mengi kuhusu mtuhumiwa nkuu wa haya maovu ataumbuka wazi kumbe suala ni Cheo na ruzuku ya chama inachangia watu kuuawa na kufukuzwa chama.Kiongozi Mungu atakuadhibu kwa dhambi hizi kubwa hazisameheki si duniani wala mbinguni utaona cha mtema kuni maana machozi ya ben Saanane, Wangwe , Lisu , Zito na wengineo ambao wakitaka kujitokeza kukupinga unawapa adhabu mujarabu ,utaumbuka kweupe amini usiamini hakuna marefu yasiyo na ncha , unajificha kwenye shamba la maharage haikusaidii kitu ,uliopanga nao wameanza kutoa siri.
 
Back
Top Bottom