Jerry Muro alikoroga, akaribishwa jikoni

Jerry Muro alikoroga, akaribishwa jikoni

real G

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2013
Posts
5,227
Reaction score
5,303
Kada wa chama cha ACT Wazalendo Monalisa Ndala amesema kuwa hoja aliyoitoa Jerry Muro ya kumjibu Zitto Kabwe kuhusiana na takwimu za uchumi, yeye alitamani kuona wanabishana kwa hoja na sio mipasho kama alivyoitoa.

 
Kada wa chama cha ACT Wazalendo Monalisa Ndala amesema kuwa hoja aliyoitoa Jerry Muro ya kumjibu Zitto Kabwe kuhusiana na takwimu za uchumi, yeye alitamani kuona wanabishana kwa hoja na sio mipasho kama alivyoitoa.


Hakuna haja ya kumjibu muro mnampa umaarufu asiostahili, hivi muro ni nani labda angekuwa katibu wa ccm
 
Mwee, Dada kamrarua Jerry though inaweza kutoa alama ya aina ya watu wanaobaki ACT baada ya cream kuondoka kila kukicha.
 
upload_2017-11-1_15-56-20-png.621959


JERRY UNAITWA UKAKUNE NAZI! NA KWELI UMEZUNGUKWA NA WAKUNA NAZI
 

Attachments

  • upload_2017-11-1_15-56-20.png
    upload_2017-11-1_15-56-20.png
    137.6 KB · Views: 245
Nasem jela zitajaa kufunga watu midomo ni game iliyoshindikana toka zamani
 
Kada wa chama cha ACT Wazalendo Monalisa Ndala amesema kuwa hoja aliyoitoa Jerry Muro ya kumjibu Zitto Kabwe kuhusiana na takwimu za uchumi, yeye alitamani kuona wanabishana kwa hoja na sio mipasho kama alivyoitoa.


Jerry ni kama mafuta fulani hivi!!!
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Kweli pengo la Habib Mchange, Albert Msando, Mama Anna, Kitila Mkumbo, Mwigamba na wenzake linaonekana
 
Back
Top Bottom