Jerry Muro alikoroga, akaribishwa jikoni

Jerry Muro alikoroga, akaribishwa jikoni

Nafikiri hizi ndio siasa zinakoelekea yaani MTU makini ajibiwe na MTU makini MTU Wa ovyo kama Muro asimjibu zito sio size yake akimjibu zito act wamtafute mwajuma ndala ndefu nae amjibu muro [emoji13] [emoji13]
Jerry Muro yafaa ajibiwe kihuni huni tena na mabinti wadogo ndiyo atapata Adabu
 
hao waandishi walioatend Hiyo press ya kukaribishana kukuna Nazi hawazingatii kabisa maadili.

Waandishi wanaangalia habari yoyote inayouzika, kumbuka hawali ccm.
 
hao waandishi walioatend Hiyo press ya kukaribishana kukuna Nazi hawazingatii kabisa maadili.
waandishi wanapo atend bwana yule anapowataja watanzania majizi na vilaza,wanazingatia kabisa maadili?
 
ACT wamefanya la maana,Jerry anajibiwa na mwanadada wakat alimshambulia mwanaume mwenzie.
Dharau hizi
 
Ukibishana na Jery muro basi utakuwa unabishana na punguani, huyo jamaa sijui zimemruka?
 
Ukibishana na Jery muro basi utakuwa unabishana na punguani, huyo jamaa sijui zimemruka?
Hahahahaha! nilisikia jerry anataka kumjibu nyalandu imefikia wapi? au ccm wameonekana wanadhalilika?
 
Ndio maana wakasema hoja hujibiwa kwa hoja sio kwa mipasho, kuteka au risasi
 
Jerry hakutakiwa kujibiwa kabiiiisa, yule ni mjinga flani tu ambaye dawa yake ni kumkalia kimya kwa sababu wenye akili tunajua ni nini anachokifanya.
 
Back
Top Bottom