Jerry Muro alikoroga, akaribishwa jikoni

Jerry Muro alikoroga, akaribishwa jikoni

Hii strategy ya kumtumia Mwanamke kumjibu Jerry Muro ni ya akili sana, Kwa sababu Jerry akijisahau akatumia maneno ya kihuni kumjibu mwanamke ataharibu zaidi na anaweza kujikuta anaingia katika mtego wa unyanyasaji kijinsia. Jamii nzima itamshukia kwa maneno ya unyanyasaji!!.
 
Huyu naye wamuunganishe kwenye ile kesi ya zito.
 
[emoji23] [emoji23] Jerry hivi kweli wewe ni wakukuna nazi? Ukicheza na watoto kweli utakuwa mtoto.

Jerry Leo wa kukuna nazi! [emoji15] [emoji15] [emoji15] Nazi ukikuna si lazima uvae kanga au dela.
 
Huyu dada naona anajikanyaka, kweli hamjui NGALIBA JERRY MURO?
 
Hii strategy ya kumtumia Mwanamke kumjibu Jerry Muro ni ya akili sana, Kwa sababu Jerry akijisahau akatumia maneno ya kihuni kumjibu mwanamke ataharibu zaidi na anaweza kujikuta anaingia katika mtego wa unyanyasaji kijinsia. Jamii nzima itamshukia kwa maneno ya unyanyasaji!!.
Zitto na ACT yake wamecheza kwa akili sana.!
 
Kada wa chama cha ACT Wazalendo Monalisa Ndala amesema kuwa hoja aliyoitoa Jerry Muro ya kumjibu Zitto Kabwe kuhusiana na takwimu za uchumi, yeye alitamani kuona wanabishana kwa hoja na sio mipasho kama alivyoitoa.


Hatimaye Jerry Muro amepata saizi yake.
 
Hahahaha uwondo wa hii clip upo hapo mwisho wa ujumbe.Eti wakune nazi,mi najitoa jf nacheka hadi wananishangaa.
 
AJE TUKUNE NAZI! You made my day Monalisa!
 
Kada wa chama cha ACT Wazalendo Monalisa Ndala amesema kuwa hoja aliyoitoa Jerry Muro ya kumjibu Zitto Kabwe kuhusiana na takwimu za uchumi, yeye alitamani kuona wanabishana kwa hoja na sio mipasho kama alivyoitoa.


Jerry ni mpigadebe tu mambo ya takwimu hajui mtamchanganya tu.
 
Huyo mtu kumsema sema ndo kumpa Kiki mkinyamaza yeye mwenyewe atanyamaza na kitengo atakosa anacho kitafuta Inshort jamaa ana akili sana ashajua serikali ya sasa ni kutafuta conflicts na wapinzani daily wakikushambulia sana ndo unapandishwa cheo
 
Kweli pengo la Habib Mchange, Albert Msando, Mama Anna, Kitila Mkumbo, Mwigamba na wenzake linaonekana
Pengo la nyalandu ulioni?siku nikisikia Huyo muro kateuliwa nafasi yoyote ile wakati alikwisha tuhumiwa kuomba rushwa nitasema vita inaosemwa yakupambana narushwa itakuwa siokweli itakuwa nivita ya chuki Fulani hivi
 
Hakuna haja ya kumjibu muro mnampa umaarufu asiostahili, hivi muro ni nani labda angekuwa katibu wa ccm
Si unajua mambo ya umbea bila hoja ni ya kike like! Dada kaona kaona amualike tu jikoni na nafikiri zi lazima Jerry ajibiwe ila kualikwa jikoni anakostahili kuwa hilo si baya! Au siyo?
 
Dhambi ya usaliti itamtafuna sana zito, naona sasa chama kimebakina mtu mmoja mmoja.
Namshauri aombe radhi arudi Chadema akaongeze nguvu hatuhitaji utitiri wa vyama uchwara.
 
Back
Top Bottom