Jerry Muro alikoroga, akaribishwa jikoni

Jerry Muro alikoroga, akaribishwa jikoni

Jerry kwani ninani huko CCM?

Humphrey awe makini kunamtu ananyapianyapia nafasi yake
 
Duuh hapo naona anasoma expired date ya mafuta ya kuongeza kwenye mboga na wanawake wenzake baada ya kukunwa Nazi.
 
Huyo aliemjibu Jely Muro ndio size yake,sio kuparamia watu smart ambao hoja zao zimeisogeza nchi mbele
 
Mwee, Dada kamrarua Jerry though inaweza kutoa alama ya aina ya watu wanaobaki ACT baada ya cream kuondoka kila kukicha.
Nafikiri hizi ndio siasa zinakoelekea yaani MTU makini ajibiwe na MTU makini MTU Wa ovyo kama Muro asimjibu zito sio size yake akimjibu zito act wamtafute mwajuma ndala ndefu nae amjibu muro [emoji13] [emoji13]
upload_2017-11-1_15-56-20-png.621959


JERRY UNAITWA UKAKUNE NAZI! NA KWELI UMEZUNGUKWA NA WAKUNA NAZI
 
Kweli pengo la Habib Mchange, Albert Msando, Mama Anna, Kitila Mkumbo, Mwigamba na wenzake linaonekana
Siasa za ccm hazitaki mtu smart sana kichwani nadhani haya majibu yanamfaa sana Jerry ndio maana mkubwa mwanza nae hajafanya siasa this time anaona aibu tu
 
Hii strategy ya kumtumia Mwanamke kumjibu Jerry Muro ni ya akili sana, Kwa sababu Jerry akijisahau akatumia maneno ya kihuni kumjibu mwanamke ataharibu zaidi na anaweza kujikuta anaingia katika mtego wa unyanyasaji kijinsia. Jamii nzima itamshukia kwa maneno ya unyanyasaji!!.
Possibly but hakuna mwanaume mwenye matusi alieshinda ugomvi Wa maneno na binti [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
Amemdhalilisha snaa mwanaume mwenzetu. Jerry naww haya mambo angalia bwn,
 
Teh teh teh teh teh teh teh teh sina mbavu aisee mambo ya kukuna nazi tena[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Huyo Jerry Tatizo teuzi za raisi zinamchanganya anajaribu kujipenyezapenyeza Labda atafikiriwa...
 
Kwenye hiyo kesi Zitto anashinda mchana kweupe, labda mtumie pipe maana huwa hamna hoja.
hao waandishi walioatend Hiyo press ya kukaribishana kukuna Nazi hawazingatii kabisa maadili.
 
Back
Top Bottom