TANZIA Jenista Mhagama, Mbunge wa Peramiho afariki dunia

TANZIA Jenista Mhagama, Mbunge wa Peramiho afariki dunia

Kumbe na kushika Wizara kubwakubwa lakini alikuwa na Ka-Diploma tu ka Ualimu jamani???
 

Attachments

  • Screenshot_2025_1214_004442.jpg
    Screenshot_2025_1214_004442.jpg
    37.2 KB · Views: 16
Kuna hawa viumbe wanaonea huruma mtu kuanguka kwa "KUKOSA UWAZIRI" wakati yeye hana maji nyumbani kwake.
 
Kmmk na mmk naye la mmk pumbavu..!!

Vipi Samuya alikuwa kwao naye alitoa amri polisi waue je, alikuwa nani? Bichwa maji wee punguani mkubwa..!!
And that is what makes you sick…. Huwezi kuchambua chochote

Jenister Hakua na sauti yoyote alishakua nje ta wizara aiku ya uchaguzi
 
What if alikopa mihela na kuingia Mikataba ya kupiga madeal !?

Lazima apatwe na kisukari
True... watu wanachukulia poa kukosa uwaziri... wamuulize Kigwangala, alipata sonona sio ya dunia hii 😂 😂 😂
 
Sequence and series imeshaanza!!?

Kwanini Huwa wanaanzia kusini!!?

Nimemkumbuka mnyalukolo wa Tosa maganga !eti walianza name coz angeshtukia kale kamchezo ka sequence and series!yaani walianza kule,wakatua lupaso,halafu wakazuga Kwa mzee wa saw saw!then Mzee baba wa kondoa irangi yule k.k. then the big fish!!

Nawaza tu mwenzenu!

SI mnajua Mimi Huwa na mawazo mengi jamani!!?

"Brother haya ndio yatakua mambo muhimu kwako siku zijazo"by Tumia akili!

Hope tufike late march 2026!
 
Kumbe na kushika Wizara kubwakubwa lakini alikuwa na Ka-Diploma tu ka Ualimu jamani???

halafu nasikia alikuwa waziri wa afya, duh, hii nchi bhana sijui kwa nini Mungu anaruhusu haya mambo, angalia wizara elimu, afya na nyinginezo hakuna professionals ni politics tu ...
 
And that is what makes you sick…. Huwezi kuchambua chochote

Jenister Hakua na sauti yoyote alishakua nje ta wizara aiku ya uchaguzi
Wewe ndo hujui kuchambua.
Nimekuuliza Samuya yeye hakuwa kwenye uchaguzi? Kwanini alitoa order kwa polisi kuua?

Ngoja nikusaidie wewe MBWIGA
Hiko hivi,
Ukomo wa Waziri (na Naibu Waziri) unakuja pale Rais mteule anapoapishwa, yaani nafasi zote za mawaziri na naibu waziri zinakoma mara moja baada ya Rais mpya kuingia madarakani, ingawa wanaendelea kushikilia madaraka mpaka pale Rais mpya atapochukua rasmi nafasi hiyo..!!

Sasa unapoleta story zako za vijiweni sijui Jeni hakuwa na sauti hizo ni shida zenu veggies kufanya mambo nje ya katiba..!!
 
Hali ya hewa Leo,, maakuli si songea makambi mnaupiga Hadi kesho kutwa.
Dah' songea ilinikomesha na hiyo baridi ya mwezi wa 7 kwenda wa 9 plus mvua zisizoisha na radi za kutosha mwezi December

Ila December ndio kipindi pekee nilikuwa nakipenda kwa hiyo wilaya, maembe mekundu ya Peramiho 🔥🔥

Siku moja tutarudi kusalimia
 
Dah' songea ilinikomesha na hiyo baridi ya mwezi wa 7 kwenda wa 9 plus mvua zisizoisha na radi za kutosha mwezi December

Ila December ndio kipindi pekee nilikuwa nakipenda kwa hiyo wilaya, maembe mekundu ya Peramiho 🔥🔥

Siku moja tutarudi kusalimia
Eeh baridi,now Kuna mvua isiyoisha na radi za shwaaa,

Maembe mekundu misimu wake huu.
 
KWA MAZINGIRA YA SASA GEN Z WAKITANGAZA MAANDAMANO HATA KAMA HAWATAFANYA, VYOMBO VYA ULINZI NA USALAMA LAZIMA VIWEKE LOCK -DOWN.

KUWEKA LOCK-DOWN MAANA YAKE NI KUKWAMISHA SHUGHULI NYINGI ZA KIUCHUMI; UTALII UNADORORA ZAIDI, BANDARI KUNASIMAMA, USAFIRI WA ANGANI NA ARDHINI UNADORORA ZAIDI NA MAPATO YA SERIKALI YANAPUNGUA.
 
Back
Top Bottom