dingihimself
JF-Expert Member
- Jan 9, 2016
- 9,832
- 20,350
Hata wewe Farao wa MisriNawe siku moja utaelekea huko huko .KIMA
Hata wewe Farao wa MisriNawe siku moja utaelekea huko huko .KIMA
Mpango, Tulia, Majaliwa, Bashe, Ummy, Bashungwa, Tax,Jaunary na Nchimbi be careful!!
Bahati mbaya hata mkifa hakuna mtetezi maana mlikumbatia mfumo mfu wa kifisadi!!
Wanamtandao kizimkazi hawatanii, Shetani Hana rafiki!!
Jambo limekwishaaa, ila nimeumia sana huku mwshoni.Hali ya hewa Leo,, maakuli si songea makambi mnaupiga Hadi kesho kutwa.
Karibu sanaaaDuh songea longtime sijatia maguu itabd nirudi
Huko aise kutembea
Ova
Nlikuwa nakujaga sana kitai ila sehemu nyingi nmezunguka hukoKaribu sanaaa
Kitai kumependeza sahivi, makaa ya mawe yanatoka karibu na hapo.Nlikuwa nakujaga sana kitai ila sehemu nyingi nmezunguka huko
Ova
tizama katiba yako au Google ikusaidie kujua mawaziri hukoma uwaziri siku gani. Alikuwa ni waziri mwenye mamlaka kamili hadi siku ya mauwaji ya uchaguziAnd that is what makes you sick…. Huwezi kuchambua chochote
Jenister Hakua na sauti yoyote alishakua nje ta wizara aiku ya uchaguzi
Kuumia lazima,kifo kinaumiza,Jambo limekwishaaa, ila nimeumia sana huku mwshoni.
Sijui kwanini.
Sijui kwanini navutiwa sana na kitai,kama unaelekea Ruhanda napapenda🥰,,,Kuna sehemu inaiywa makolo🔥,Kitai kumependeza sahivi, makaa ya mawe yanatoka karibu na hapo.
Pamechangamka sanaa
Huko tulikuwa tunafataga sapphire za kitaiKitai kumependeza sahivi, makaa ya mawe yanatoka karibu na hapo.
Pamechangamka sanaa
Mbinga, ludewa, songea town Tunduru enzi bara bara mbovu mbovu.Nlikuwa nakujaga sana kitai ila sehemu nyingi nmezunguka huko
Ova
Kitai kumependeza sahivi, makaa ya mawe yanatoka karibu na hapo.
Pamechangamka sanaa
Hapo panaitwa AMAN MAKOLO hahaha jiranSijui kwanini navutiwa sana na kitai,kama unaelekea Ruhanda napapenda🥰,,,Kuna sehemu inaiywa makolo🔥,
Kumependeza sahiviMbona ludewa, songea town Tunduru enzi bara bara mbovu mbovu.
Dah 👏 nimekumbuka mbali
Ndiyo lastborn wake, anaitwa joakim.Kuumia lazima,kifo kinaumiza,
Hivi yule bonge wa kuvaa suti ni last born wake eeeh?
Amani Makolo, vipi hukuenda msibani?Sijui kwanini navutiwa sana na kitai,kama unaelekea Ruhanda napapenda🥰,,,Kuna sehemu inaiywa makolo🔥,
Sawa sawaHuko tulikuwa tunafataga sapphire za kitai
Ova