jeneza la whitney

jeneza la whitney

papag

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2009
Posts
1,319
Reaction score
1,980
WhitinCoffin.jpg
hili ndilo jeneza ambalo malkia wa sauti Whitney Houston alizikwa nalo
 
Hapo ndo huwa tunajiuliza! Jitihaza zote za kujilimbikizia mali,hasa wale mafisadi, waizi na wauaji hatima yake huwa ni nini? Maana hata kama ungekufa ukiwa na mali nyingi hutaingia nazo kaburini. Hata kama tukipamba majeneza na makaburi, thamani yake huwa haipo kwetu tuliokufa badi inabakia gumzo tuuu! Laiti Mungu tungekuwa tunampelekea mali, labda tuungesema twende na kidogo tumpelekee! Mungu hapokei hivyo. Sasa linalobakia ni...hebu tumche Mungu tuishi kwa hofu ya Mungu na tusidhurumu wala kukanyaga haki za wengine hata kama ni wadogo.
View attachment 48144
hili ndilo jeneza ambalo malkia wa sauti Whitney Houston alizikwa nalo
 
Sasa ukisikia kumkufuru Mungu ndio huku. Badala ya kuwapa pesa hizo masikini na wahitaji wanatumia kumnunulia vito vya thamani mtu aliyekufa. Mbona alipokuwa hai hamkumnunulia? Mlikuwa wapi siku zote hizo?
 
Sasa ukisikia kumkufuru Mungu ndio huku. Badala ya kuwapa pesa hizo masikini na wahitaji wanatumia kumnunulia vito vya thamani mtu aliyekufa. Mbona alipokuwa hai hamkumnunulia? Mlikuwa wapi siku zote hizo?

Nakubaliana nawe haya ni makufuru kwa kweli. Kweli mwenye shibe hamjuwi mwenye njaa. Lol!
 
Maskini... Na amekufa kifo cha upweke haswaa! Uswahili raha, ukiwa na stress tu mabinamu hadi wa kuunganisha na uzi wa buibui wanakuzunguka. Haijalishi hata kama watakula ubwawa wako!
 
Hapo ndo huwa tunajiuliza! Jitihaza zote za kujilimbikizia mali,hasa wale mafisadi, waizi na wauaji hatima yake huwa ni nini? Maana hata kama ungekufa ukiwa na mali nyingi hutaingia nazo kaburini. Hata kama tukipamba majeneza na makaburi, thamani yake huwa haipo kwetu tuliokufa badi inabakia gumzo tuuu! Laiti Mungu tungekuwa tunampelekea mali, labda tuungesema twende na kidogo tumpelekee! Mungu hapokei hivyo. Sasa linalobakia ni...hebu tumche Mungu tuishi kwa hofu ya Mungu na tusidhurumu wala kukanyaga haki za wengine hata kama ni wadogo.

Mawazo ya kimaskini!
 
Back
Top Bottom