Ndiyo maana nikasema...
Ukimsoma vizuri Ulimwengu utaona hana ugomvi na wasanii bali Serikali ambayo haishadadii mambo ya maendeleo kama huduma bora za afya, mikataba mibovu ya madini na miundombinu. Viongozi wa serikali hawana nia wala sera ya maendeleo kwa vizazi vijavyo bali ni wakwanza kwenda kujivinjari na wasanii. Nchi ina nja wewe kama kiongozi mkuu unaserebuka kama sio upuuzi ni nini?
Mkuu with all due respect haya maneno ni ya kwako..
Na hakuna ubishi kwenye article kuna maneno yafuatayo.....
Hata kwenye upuuzi tuko dhaifu (heading) (By the way one should think kwamba if that is the case then we are okay au alitaka tuongoze kwenye upuuzi, yaani tuwe mabingwa wa upuuzi ?)
Upuuzi Uliopangwa Hapa akiongelea sehemu kama Hollywood (which means he does not think highly kwa kazi za hawa watu au tija ya kazi zao
Upuuzi kidogo Kuburudisha watu baada ya kazi Kana kwamba hii kazi ipo pale kwa ajili ya refreshment kwa wachapa kazi wa kweli
Kila binadamu anahitaji upuuzi kidogo katika maisha yake kujiburudisha baada ya kazi ngumu.....
Kwahiyo mkuu you can't dispute kwamba ametaka kutuaminisha kwamba hii kazi its just like a second rate work (although he is entitled to his opinion na tungeweza kusema okay...) ila kwenda a one step further na kuita ni upuuzi uliopangwa nadhani there was no need for it...
Na issue kwamba wote hatuwezi kuwa wasanii., nadhani its obvious, kama vile vile wote hatuwezi kuwa wanasiasa, madaktari, waalimu au machinga.. (there is always specialization and division of labour) vile vile kumbuka kwamba kila mtu anaweza akawa mkulima au mwalimu lakini sio kila mtu anaweza kuwa msanii (upuuzi uliopangwa) sababu one can be learnt but the other needs talent.....
Kwahio mkuu ku-brand hii kazi Upuuzi Uliopangwa was uncalled for and nonsensical and there was no need for it, and it has diluted the message and for some have made the article upuuzi (as there is no such thing as upuuzi uliopangwa)