Je yupo mwanaume mwaminifu?


B

Bahati yangu

Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
30
Likes
0
Points
0
B

Bahati yangu

Member
Joined Sep 30, 2013
30 0 0
Je yupo mwanaume ambaye hajawahi kumsaliti mpenzi/mkewe,nikianzia hapa jamvini maana kila mahali vilio vya wanawake vimekuwa vingi,japo usaliti huo wanawake wanashiriki maana wanaume hawaufanyi peke yao.
 
I

imaney

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
1,021
Likes
20
Points
135
I

imaney

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
1,021 20 135
labda mapadre :tape:
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,271
Likes
4,059
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,271 4,059 280
Kwanini unataka kujua?
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
193
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 193 145
^^
Uaminifu tabia ya mtu..sidhani iwapo majibu utakayopata hapa yatakupa valid research
^^
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,182
Likes
49,458
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,182 49,458 280
Je, yupo mwanamke mwaminifu?
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
13,205
Likes
8,393
Points
280
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
13,205 8,393 280
He hasnt been born yet.
 
papag

papag

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
714
Likes
144
Points
60
papag

papag

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
714 144 60
wote wana miaka 8 kushuka chunk Ndio waaminifu.he or she.
 
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
1,927
Likes
48
Points
0
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
1,927 48 0
Je yupo mwanaume ambaye hajawahi kumsaliti mpenzi/mkewe,nikianzia hapa jamvini maana kila mahali vilio vya wanawake vimekuwa vingi,japo usaliti huo wanawake wanashiriki maana wanaume hawaufanyi peke yao.
mimi hapa sijawahi kumcheat demu wangu yoyote.
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Waaminifu wapo,#via experience...a man /woman anaweza akawa mcharuko kw mwingine bt akimpata mwingine anatulia....
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,182
Likes
49,458
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,182 49,458 280
Teh teh teh....

Any sucker who'd believe that I've got a bridge to sell them.

And it's the Brooklyn bridge, by the way.
 
C

cha'

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2013
Messages
471
Likes
5
Points
35
C

cha'

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2013
471 5 35
Hata mimi najishangaa, nimekua mwaminifu sana kwa mama watoto siku hizi. Watakuwepo wachache ambao hawajawahi kucheat, nasi tuliochelewa kujua nyama ni nyama, kikubwa ni kitu unachoweza kujifunza, ni swala la maamuzi.
 
M

Mwagitho

Senior Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
111
Likes
0
Points
0
M

Mwagitho

Senior Member
Joined Oct 11, 2013
111 0 0
sijisifii toka nimemuo mke wangu 2005 sijawahi kutoka inje ya ndoa yangu na yeye pia huniambia hajawahi kunisaliti ingawa tumeanza uchumba 2003 nilipomjua ila 2004 nilibakwa na rafiki yake wa kike inamaana katika miaka yangu 10 ya ndoa nimetoka mara moja huu ndiyo ukweli wangu
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,981
Likes
8,070
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,981 8,070 280
Je yupo mwanaume ambaye hajawahi kumsaliti mpenzi/mkewe,nikianzia hapa jamvini maana kila mahali vilio vya wanawake vimekuwa vingi,japo usaliti huo wanawake wanashiriki maana wanaume hawaufanyi peke yao.
Swali la ajabu saana tu. Weye kumeguliwa na wa mtu mwingine tayari unachukulia kuwa kila mtu ana cheat? Mbona sija wahi ku cheat. Mie nina miaka 40 ndani ya ndoa na simjui mwanamke mwingine zaidi ya huyu sabuni ya roho yangu hapa. My sweety angekuwa humu jf angenitetea.
Pole sana kwa kuibiwa, ulimwamini mno lakini weye ukakosea, kumtikisia kibiriti mbele ya house girl wakati unajua sura yake
 

Forum statistics

Threads 1,252,237
Members 482,048
Posts 29,801,381