• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Je yupo mwanaume mwaminifu?

B

Bahati yangu

Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
30
Points
0
B

Bahati yangu

Member
Joined Sep 30, 2013
30 0
Je yupo mwanaume ambaye hajawahi kumsaliti mpenzi/mkewe,nikianzia hapa jamvini maana kila mahali vilio vya wanawake vimekuwa vingi,japo usaliti huo wanawake wanashiriki maana wanaume hawaufanyi peke yao.
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,546
Points
1,225
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,546 1,225
^^
Uaminifu tabia ya mtu..sidhani iwapo majibu utakayopata hapa yatakupa valid research
^^
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
85,099
Points
2,000
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
85,099 2,000
Je, yupo mwanamke mwaminifu?
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
14,223
Points
2,000
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
14,223 2,000
He hasnt been born yet.
 
papag

papag

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
750
Points
500
papag

papag

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
750 500
wote wana miaka 8 kushuka chunk Ndio waaminifu.he or she.
 
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
1,926
Points
0
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
1,926 0
Je yupo mwanaume ambaye hajawahi kumsaliti mpenzi/mkewe,nikianzia hapa jamvini maana kila mahali vilio vya wanawake vimekuwa vingi,japo usaliti huo wanawake wanashiriki maana wanaume hawaufanyi peke yao.
mimi hapa sijawahi kumcheat demu wangu yoyote.
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,883
Points
1,500
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,883 1,500
Waaminifu wapo,#via experience...a man /woman anaweza akawa mcharuko kw mwingine bt akimpata mwingine anatulia....
 
C

cha'

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2013
Messages
467
Points
195
C

cha'

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2013
467 195
Hata mimi najishangaa, nimekua mwaminifu sana kwa mama watoto siku hizi. Watakuwepo wachache ambao hawajawahi kucheat, nasi tuliochelewa kujua nyama ni nyama, kikubwa ni kitu unachoweza kujifunza, ni swala la maamuzi.
 
M

Mwagitho

Senior Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
111
Points
0
M

Mwagitho

Senior Member
Joined Oct 11, 2013
111 0
sijisifii toka nimemuo mke wangu 2005 sijawahi kutoka inje ya ndoa yangu na yeye pia huniambia hajawahi kunisaliti ingawa tumeanza uchumba 2003 nilipomjua ila 2004 nilibakwa na rafiki yake wa kike inamaana katika miaka yangu 10 ya ndoa nimetoka mara moja huu ndiyo ukweli wangu
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
14,175
Points
2,000
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
14,175 2,000
Je yupo mwanaume ambaye hajawahi kumsaliti mpenzi/mkewe,nikianzia hapa jamvini maana kila mahali vilio vya wanawake vimekuwa vingi,japo usaliti huo wanawake wanashiriki maana wanaume hawaufanyi peke yao.
Swali la ajabu saana tu. Weye kumeguliwa na wa mtu mwingine tayari unachukulia kuwa kila mtu ana cheat? Mbona sija wahi ku cheat. Mie nina miaka 40 ndani ya ndoa na simjui mwanamke mwingine zaidi ya huyu sabuni ya roho yangu hapa. My sweety angekuwa humu jf angenitetea.
Pole sana kwa kuibiwa, ulimwamini mno lakini weye ukakosea, kumtikisia kibiriti mbele ya house girl wakati unajua sura yake
 

Forum statistics

Threads 1,404,395
Members 531,585
Posts 34,452,580
Top