Je, utamsamehe Mke/mchumba kwa Kuchepuka?

Je, utamsamehe Mke/mchumba kwa Kuchepuka?

mdau mpya

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Posts
473
Reaction score
651
Tukiwa Tunaendelea na sherehe za kumaliza korona nchini, tujadili kidogo hii mada.

Naamini hili ni jukwaa kubwa sana. Una mke na watoto wawili au zaidi {mfano} miaka 2, 4 na 7, ukagundua mkeo amesaliti na ukafanya uchunguzi ukaujua ukweli. Umemuuliza mkeo naye akakili kukusaliti nje ya ndoa na mme wa mtu. Na akakuomba msamaha akilia sana na kukiri kutorudia tena.

Swali kwa waliopitia haya madhira au endapo ukapatwa na hili janga: Je utamsamehe au utamwacha aende zake?.

NB: Haina uhusiano na mtoa mada.
 
Hivi mnatoa wapi ujasiri wa kusamehe jambo kama hilo? Labda isitokee kwangu maana naamini kabisa huyu kiumbe atakimbia mwenyewe kabla sijapata uhakika wa 100% kwamba kuna dudu mpya imeingia kwenye nanihii yake!
 
Mpe breki hata ya miezi miwili mitatu mpaka miezi sita mwaka hukooo


La sivyo ukichukulia poa poa, UTAENDELEA KUTOMBEWA MKE MPAKA BASI.



mkonfyuzi kwanza akili yake, akose amani, AJUTIE KWELIKWELI , mpaka ndugu na wazazi wake wamuulize.mbona huendi kwenu?



Kikubwa, ACHA KUMTANGAZA KWA WATU KUA.KAKUCHEPUKA ACHA KABISAAAA , UTAMTANGAZA ALAFU UNAENDELEA NAYE AIBU NIYAKO .


acha mwenyewe ndio awambie wazazi wake ,ndugu wake .... huko ndiko atajutishwa na akili itamjaa.




Maswala ya kuchukulia poa kisa amelia hahahahah ACHA UJINGA, UTATOMBEWA MPAKA BASI.



NB... HAMNA SABABU ATAKAYOKUPA INAFAA KUHALALISHA UCHEPUKAJI.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwanza mpaka mtu achepuke either me au ke kuna sababu zifuatazo :
1.Aridhiki na mapenzi anayopewa
2. Huna time na yeye.

3. Hakuna maelewano ndani. Magomvi.
4. Sababu za kifedha -uchumi kuwa vizuri.
5. Tamaa
6. Ubabe
7. Mazingira ya kimaisha.
8. Tabia
9. Urafiki hasi.
10. Kupenda Kuwa kwenye mahusiano na mwenzi au wenzi wa zamani.
Sasa mtu anapochepuka kuna vitu ana vimiss kutoka kwako na inasababisha atafute pengine. Hivyo kama mwenzi kachepuka na umejua si vema kuchukua hatua za hasira.Ni vema kwanza utulize jazba halafu murekebishe na kuboresha tatizo lililopo.
Kama ikijirudia tafuyeni msaada kwa wazee


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa assume umemkuta demu wako anapigwa pipe na jamaa ile kwenye haraka za kukimbia ukaliona li mboro la jamaa kubwa kama mapande ya mihogo ya chanika na ww unakidude cha aste aste. Mkuu yan rudi nyuma ondoka mwache aendelee na kula mashine maana huna maajabu jibu umeshalipata kwann kachepuka
 
Mwenyewe nashangaa... Biblia ilishasema MWACHE MWANAMKE KWA UZINZI NA UCHAWI .

Sent using Jamii Forums mobile app
...ni kweli sababu wao husaliti kwa hisia, anaporudi kwako anarudi mwili tu hisia zake zipo kule alipoliwa kimasihara hivyo maisha yako yanakuwa hatarini sababu anahishi na mtu asiye na hisia nae. Na ndio sababu iliandikwa Huwezi kutumikia mabwana wawili kwa wakati mmoja, hii ni ya kwao.
 
Huwezi tumikia mabwana wawili kwa pamoja.
...ni kweli sababu wao husaliti kwa hisia, anaporudi kwako anarudi mwili tu hisia zake zipo kule alipoliwa kimasihara hivyo maisha yako yanakuwa hatarini sababu anahishi na mtu asiye na hisia nae. Na ndio sababu iliandikwa Huwezi kutumikia mabwana wawili kwa wakati mmoja, hii ni ya kwao.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mi mimi kwa kipindi cha miezi 5 alinisaliti na watu 6 nimemsamehe sema nachukua tahadhari.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu msamehe tu kwa maana tayari mnafamilia na mliapiaana kuishi katika shida na raha sasa huko kuchepuka kwake ndio shida kwa iyo yaishi hayo pia na kikubwa zaidi papuchi yake hakuiacha huko.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa mara ya kwanza siyo mbaaya! Msamehe, ila mpe onyo kali la kiumeni.

Akirudia tena timulia mbaaali sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Lol, au ngoja niache tuu.
Ila hapana, ngoja niseme.

Unawezaje kukaa ndani na msaliti? Huku ukijua kabisa? Hata Mungu atawaandikia dhambi.

Mapenzi ni unaaminifu kwa wote "mwanamke na mwanaume " kutoka nje ya ndoa ni kuvunja uaminifu. Kwanini uendelee kushikamana na msaliti?

Watoto siyo kifungo cha kuvilia mambo yasiyo kupendeza. Binafsi mwanaume wangu aki-cheat nikagundua na ushahidi nikaupata kabisa. Namfanya kuwa single.
 
Back
Top Bottom