Je, utamsamehe Mke/mchumba kwa Kuchepuka?

Je, utamsamehe Mke/mchumba kwa Kuchepuka?

Tukiwa Tunaendelea na sherehe za kumaliza korona nchini, tujadili kidogo hii mada.

Naamini hili ni jukwaa kubwa sana. Una mke na watoto wawili au zaidi {mfano} miaka 2, 4 na 7, ukagundua mkeo amesaliti na ukafanya uchunguzi ukaujua ukweli. Umemuuliza mkeo naye akakili kukusaliti nje ya ndoa na mme wa mtu. Na akakuomba msamaha akilia sana na kukiri kutorudia tena.

Swali kwa waliopitia haya madhira au endapo ukapatwa na hili janga: Je utamsamehe au utamwacha aende zake?.

NB: Haina uhusiano na mtoa mada.

Sent using Jamii Forums mobile app
Namsamehe mke
 
Tukiwa Tunaendelea na sherehe za kumaliza korona nchini, tujadili kidogo hii mada.

Naamini hili ni jukwaa kubwa sana. Una mke na watoto wawili au zaidi {mfano} miaka 2, 4 na 7, ukagundua mkeo amesaliti na ukafanya uchunguzi ukaujua ukweli. Umemuuliza mkeo naye akakili kukusaliti nje ya ndoa na mme wa mtu. Na akakuomba msamaha akilia sana na kukiri kutorudia tena.

Swali kwa waliopitia haya madhira au endapo ukapatwa na hili janga: Je utamsamehe au utamwacha aende zake?.

NB: Haina uhusiano na mtoa mada.

Sent using Jamii Forums mobile app
Samehe saba mara sabini

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hapo ni dhahiri hilo ndio lilikuwa tatizo, haifai wanandoa kuwa mbali mbali , yaani utakuta mume anaishi mkoa mwingine na mke wake, hili ni kosa sana wengi wanafanya,

kIongOzI Wa BaaDae
So unashauri amuache au amusamehe?
 
  • Thanks
Reactions: sab
Hakuna mwanamke au mwanaume asiyechepuka vitu vya kawaida


Sent from my iPhone using JamiiForums
wewe utakuwa hujaoa na huna mchumba. Ukipigiwa hata girlfriend tu unaweza hisi unapaa kwenda mbinguni sembuse wife uliye mtolea mahali.
 
So unashauri amuache au amusamehe?
Amuache , nadhani huo ndio msiamo mzuri, maana kusaliti sio jambo jema kabiaa, vinginevyo atabaki kuumia moyo kila anapo kumbuka , na mbaya zaidi inaweza hata mpunguza nguvu za kiume

kIongOzI Wa BaaDae
 
Watu wengi wanaogopa kuvunja ndoa na mahusiano kisa wana watoto, mtu anakubali maumivu anaendelea kuishi na msaliti na hana amani wala furaha yeyote uaminifu ni zero kabisa lakini hataki kuchukua hatua stahiki kwakuwa tu wana watoto.

Kuchapiwa inauma sana alafu mbaya zaidi ujue kwakweli binafsi msaliti hana nafasi ya kuendelea kubaki kwangu nikishagundua usaliti wake, risk ya kulea mtoto ambae sio wako ni kubwa mno kwa mwanamke msaliti. Bora yaishe tu kuliko mateso ya kujitakia


Sent from my iPhone using JamiiForums
Na ukishaona mahusiano yenu yanavumiliwa kwa manufaa ya watoto hapo hamna kitu tena.

Mikakati mizuri ipo ya kulea watoto hata bila wazazi kuishi pamoja. Ila siyo mke wako ana cheat huko unajua ila unavumilia tuu. Nini maana ya ndoa? Kama nilikuoa ili nikuhalalishe uwe wangu pekee na sasa unagawa tuu?
 
Na ukishaona mahusiano yenu yanavumiliwa kwa manufaa ya watoto hapo hamna kitu tena.

Mikakati mizuri ipo ya kulea watoto hata bila wazazi kuishi pamoja. Ila siyo mke wako ana cheat huko unajua ila unavumilia tuu. Nini maana ya ndoa? Kama nilikuoa ili nikuhalalishe uwe wangu pekee na sasa unagawa tuu?
A word
 
Back
Top Bottom