Je, utamsamehe Mke/mchumba kwa Kuchepuka?

Je, utamsamehe Mke/mchumba kwa Kuchepuka?

Kwanza mpaka mtu achepuke either me au ke kuna sababu zifuatazo :
1.Aridhiki na mapenzi anayopewa
2. Huna time na yeye.

3. Hakuna maelewano ndani. Magomvi.
4. Sababu za kifedha -uchumi kuwa vizuri.
5. Tamaa
6. Ubabe
7. Mazingira ya kimaisha.
8. Tabia
9. Urafiki hasi.
10. Kupenda Kuwa kwenye mahusiano na mwenzi au wenzi wa zamani.
Sasa mtu anapochepuka kuna vitu ana vimiss kutoka kwako na inasababisha atafute pengine. Hivyo kama mwenzi kachepuka na umejua si vema kuchukua hatua za hasira.Ni vema kwanza utulize jazba halafu murekebishe na kuboresha tatizo lililopo.
Kama ikijirudia tafuyeni msaada kwa wazee


Sent using Jamii Forums mobile app
timiza ya muhimu yaliyo ndani ya uwezo wako nenda zako, usiwahi kujihangahisha kumridhisha kiumbe binadamu especially Mwanamke sababu tamaa kaumbiwa na hutowahi kumtimizia kila kitu hata kule Bustanini Eden alipewa kila tunda lakini bado alitamani la mti wa kati, dhambi ikatamalaki sababu yake.
 
Lol, au ngoja niache tuu.
Ila hapana, ngoja niseme.

Unawezaje kukaa ndani na msaliti? Huku ukijua kabisa? Hata Mungu atawaandikia dhambi.

Mapenzi ni unaaminifu kwa wote "mwanamke na mwanaume " kutoka nje ya ndoa ni kuvunja uaminifu. Kwanini uendelee kushikamana na msaliti?

Watoto siyo kifungo cha kuvilia mambo yasiyo kupendeza. Binafsi mwanaume wangu aki-cheat nikagundua na ushahidi nikaupata kabisa. Namfanya kuwa single.

Nisiwe Muongo kabisa kwa hili,siwezi kabisa kumvumilia mwanamke aliechepuka haijalishi tumetoka nae wapi

habari za siku Paula Paul , nitakutembelea
 
Nikiulizwa nitasema siwezi kumsamehe ila moyoni mwangu kusema ukweli nampenda mke wangu na nitamsamehe japo sitasahau na nitaishi naye kwa tahadhati sana, kiafya na usalama wangu.

Akishaanza kuchepuka kuna uwezrkano mkubwa wa kuendelea kufanya hivyo tena baadae. Hivyo anaweza asijihafhari vema na magonjwa hasa Ukimwi so kupima itakuwa mara kwa mara. Pili usile chakula cha pekeyako bila yeye au mtoto kushiriki naye na usilale kibwegebwege sana, namannsha anaweza kukolea huko nje akaona wewe ni kizingiti cha yeye kufaidi na huyo wa pembeni akakutoa kafara hasa kwa sumu.

Nb: mwanaume akichepuka anaenda kumaliza hamu ya tendo tuu ila mwanamke hachepuki bila kuweka hisia za upendo.
 
Lol, au ngoja niache tuu.
Ila hapana, ngoja niseme.

Unawezaje kukaa ndani na msaliti? Huku ukijua kabisa? Hata Mungu atawaandikia dhambi.

Mapenzi ni unaaminifu kwa wote "mwanamke na mwanaume " kutoka nje ya ndoa ni kuvunja uaminifu. Kwanini uendelee kushikamana na msaliti?

Watoto siyo kifungo cha kuvilia mambo yasiyo kupendeza. Binafsi mwanaume wangu aki-cheat nikagundua na ushahidi nikaupata kabisa. Namfanya kuwa single.

Watu wengi wanaogopa kuvunja ndoa na mahusiano kisa wana watoto, mtu anakubali maumivu anaendelea kuishi na msaliti na hana amani wala furaha yeyote uaminifu ni zero kabisa lakini hataki kuchukua hatua stahiki kwakuwa tu wana watoto.

Kuchapiwa inauma sana alafu mbaya zaidi ujue kwakweli binafsi msaliti hana nafasi ya kuendelea kubaki kwangu nikishagundua usaliti wake, risk ya kulea mtoto ambae sio wako ni kubwa mno kwa mwanamke msaliti. Bora yaishe tu kuliko mateso ya kujitakia


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Ukisamehe basi uje na mkakati mpya, bila hivyo atarudia tena kukusaliti, hivyo basi mimi nitasamehe ikiwa tu kama nitakuja na mkakati mpya juu yake ,

Mkakati mpya yaani kujua chanzo cha usaliti wake na kukimudu

kIongOzI Wa BaaDae
 
Mkuu msamehe tu kwa maana tayari mnafamilia na mliapiaana kuishi katika shida na raha sasa huko kuchepuka kwake ndio shida kwa iyo yaishi hayo pia na kikubwa zaidi papuchi yake hakuiacha huko.

Sent using Jamii Forums mobile app
No sio mimi. Ni jamaa angu. Sema hawakufunga ndoa na shida nadhani ilikuwa jamaa aliondoka kwenda ngambo kwa masomo ya muda mfupi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lol, au ngoja niache tuu.
Ila hapana, ngoja niseme.

Unawezaje kukaa ndani na msaliti? Huku ukijua kabisa? Hata Mungu atawaandikia dhambi.

Mapenzi ni unaaminifu kwa wote "mwanamke na mwanaume " kutoka nje ya ndoa ni kuvunja uaminifu. Kwanini uendelee kushikamana na msaliti?

Watoto siyo kifungo cha kuvilia mambo yasiyo kupendeza. Binafsi mwanaume wangu aki-cheat nikagundua na ushahidi nikaupata kabisa. Namfanya kuwa single.
Wanaume huwa haitusumbui, unaondoka leo Kesho nafanya maamuzi
 
Vipi wewe siku ukimsaliti, utapenda mke wako akusamehe au akuache uende zako.
Ukijibu hilo, basi naamini utakua umepata jibu la swali lako hapo
Mimi binafsi siwezi fanya hivyo. Ila sasa mke wa mtu, umetolewa mahari, mmeo anakuhudumia kwa kila kitu unapendeza. Mjinga mmoja tu huko anakutafuna.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mpe breki hata ya miezi miwili mitatu mpaka miezi sita mwaka hukooo


La sivyo ukichukulia poa poa, UTAENDELEA KUTOMBEWA MKE MPAKA BASI.



mkonfyuzi kwanza akili yake, akose amani, AJUTIE KWELIKWELI , mpaka ndugu na wazazi wake wamuulize.mbona huendi kwenu?



Kikubwa, ACHA KUMTANGAZA KWA WATU KUA.KAKUCHEPUKA ACHA KABISAAAA , UTAMTANGAZA ALAFU UNAENDELEA NAYE AIBU NIYAKO .


acha mwenyewe ndio awambie wazazi wake ,ndugu wake .... huko ndiko atajutishwa na akili itamjaa.




Maswala ya kuchukulia poa kisa amelia hahahahah ACHA UJINGA, UTATOMBEWA MPAKA BASI.



NB... HAMNA SABABU ATAKAYOKUPA INAFAA KUHALALISHA UCHEPUKAJI.

Sent using Jamii Forums mobile app
Breki kivipi mkuu. Kumrudisha kwao?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwanza mpaka mtu achepuke either me au ke kuna sababu zifuatazo :
1.Aridhiki na mapenzi anayopewa
2. Huna time na yeye.

3. Hakuna maelewano ndani. Magomvi.
4. Sababu za kifedha -uchumi kuwa vizuri.
5. Tamaa
6. Ubabe
7. Mazingira ya kimaisha.
8. Tabia
9. Urafiki hasi.
10. Kupenda Kuwa kwenye mahusiano na mwenzi au wenzi wa zamani.
Sasa mtu anapochepuka kuna vitu ana vimiss kutoka kwako na inasababisha atafute pengine. Hivyo kama mwenzi kachepuka na umejua si vema kuchukua hatua za hasira.Ni vema kwanza utulize jazba halafu murekebishe na kuboresha tatizo lililopo.
Kama ikijirudia tafuyeni msaada kwa wazee


Sent using Jamii Forums mobile app
Ni jamaa ake alikuwa masomoni kwa madiba huko.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukisamehe basi uje na mkakati mpya, bila hivyo atarudia tena kukusaliti, hivyo basi mimi nitasamehe ikiwa tu kama nitakuja na mkakati mpya juu yake ,

Mkakati mpya yaani kujua chanzo cha usaliti wake na kukimudu

kIongOzI Wa BaaDae
Nadhani mmewe kuwa mbali kimasomo ndo ilikuwa chanzo chake. Ila kadha maliza masomo amerudi labda huenda ilikuwa sababu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
  • Thanks
Reactions: sab
Nadhani mmewe kuwa mbali kimasomo ndo ilikuwa chanzo chake. Ila kadha maliza masomo amerudi labda huenda ilikuwa sababu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hapo ni dhahiri hilo ndio lilikuwa tatizo, haifai wanandoa kuwa mbali mbali , yaani utakuta mume anaishi mkoa mwingine na mke wake, hili ni kosa sana wengi wanafanya,

kIongOzI Wa BaaDae
 
Back
Top Bottom