rikiboy
JF-Expert Member
- Feb 19, 2017
- 22,163
- 43,988
Jamani habari wakuu,
Natumaini mpo poa kuna jambo nataka kujua kutoka kwenu hasa kwa wale wanaume wenzangu mliopatwa na jambo kama hili.
Hivi ikitokea umezaa na mwanamke flani mtoto na mmedumu kwa miaka kama mitatu hivi japo wewe hujajipanga bado kimaisha hata kazi official hujapata still una Hustle lakini mwanamke wako kila siku analalamika kuhusu Ndoa..kwamba anataka umuoe mpaka anafikia stage ya kusema kuachane japo kweli unampenda and she is wife material!
Je, uamuzi gani wa busara ulichukua au utachukua? Au inawezekana kuna mtu anamdanganya huko nje anataka kumuoa?
Ushauri jamani.
Sent using Jamii Forums mobile app
Natumaini mpo poa kuna jambo nataka kujua kutoka kwenu hasa kwa wale wanaume wenzangu mliopatwa na jambo kama hili.
Hivi ikitokea umezaa na mwanamke flani mtoto na mmedumu kwa miaka kama mitatu hivi japo wewe hujajipanga bado kimaisha hata kazi official hujapata still una Hustle lakini mwanamke wako kila siku analalamika kuhusu Ndoa..kwamba anataka umuoe mpaka anafikia stage ya kusema kuachane japo kweli unampenda and she is wife material!
Je, uamuzi gani wa busara ulichukua au utachukua? Au inawezekana kuna mtu anamdanganya huko nje anataka kumuoa?
Ushauri jamani.
Sent using Jamii Forums mobile app