Je unamjua huyu ?

Je unamjua huyu ?

Mahmood

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Posts
7,908
Reaction score
2,480
Alikosa raha ulipougua! alipigana na kutukanwa ulipoonewa, alikaa na njaa ili wewe ushibe na kufurahi. Aliakikisha halali mpaka ww ulale, na kikubwa zaid mimi na wewe tusingejuana wala kupendana bila yeye, Je unamjua huyu? Si mwingine ni MAMA. KUMBUKA PARADISE ZETU ZIKO CHINI YA NYAYO ZA MAMA ZETU. (MPENDE SAANA MAMA)
AKIWA HAI MLIWAZE NA KAMA AMEFARIKI USIACHE KUMUOMBEA DUA. Kumbusha wengine umuhimu wa MAMA.
 
Kwa kweli huwa nawahurumia sana unapowaona wanapobeba mimba,akina mama wanakesha na watoto wao hosp.halafu baba haonekani kweli mama anastahili kuheshimiwa sana.......MUNGU UWAKUMBUKE AKINA MAMA WOTE KATIKA TAABU ZAO WALIVYO/WANAVYOTAABIKA KWA AJILI YA WATOTO WAO UKAWASHIBISHE MEMA UZEE WAO.
 
images
images
images
 
Mother the word that means the world to me love you mom
 
nani kama mama? hakuna, mama nimekumiss sana tangu ulipotutoka maisha yetu yamekuwa magumu sana na ya kutangatanga. Rest In Peace my lovely mama.
Alikosa raha ulipougua!
alipigana na kutukanwa ulipoonewa, alikaa na njaa ili wewe ushibe na
kufurahi. Aliakikisha halali mpaka ww ulale, na kikubwa zaid mimi na
wewe tusingejuana wala kupendana bila yeye, Je unamjua huyu? Si mwingine
ni MAMA. KUMBUKA PARADISE ZETU ZIKO CHINI YA NYAYO ZA MAMA ZETU.
(MPENDE SAANA MAMA)
AKIWA HAI MLIWAZE NA KAMA AMEFARIKI USIACHE KUMUOMBEA DUA. Kumbusha
wengine umuhimu wa MAMA.
 
Ngoja nimuulize yule dada wa kwenye hadithi ya mzizi mkavu nione atacomment vipi ktk hili. Wamama wengine mtihani
 
Back
Top Bottom