Je uko tayari hata kama itakuwa sasa.......?

Je uko tayari hata kama itakuwa sasa.......?

FL1, kwenda paradiso ni kwa neema ya Mungu. It's a daily struggle, unaanguka, unaamka, unaendelea na safari.

Kuna wachache wanaopata bahati ya kufunuliwa saa ya kuondoka kwao na wanaongoka.

Dah, hili swali zito sana hili.
Anyway asante kwa kutukumbusha.


hahaha habari ndo hiyo Kongosho ,nadhani unaelewa hatujui siku wala saa
 
yes TANMO ningekubali sema ningesikitika kukaacha kabinti kangu bado kadogo sana kananihitaji ....baba yake najua baada yamuda angeoa :wink2:

kwa maelezo haya, basi ungekubali kwa shingo upande. Kwa mantiki hiyoungepewa uhuru wa kuchagua basi usingekubali..

Aisee nifikishie salamu zangu kwa kabinti kako..

sijui BAGAH atakimbia ?

Kwanza kabisa angezimia kwa mshtuko, kisha akinyanyuka angeulizia uwezekano wa kuhonga ili asichukuliwe, vyote vikishindikana hizo mbio zake sizipatii picha... Lol
 
umeshasoma historia ya Sauli(aliyekuja kuitwa Paulo)??
Kuna akina Baraba aliyeachiwa badala ya Yesu?

Haya mambi si ya kuhukumu kirahisi hivyo.

"Once a freemason always a freemason"
 
kwa maelezo haya, basi ungekubali kwa shingo upande. Kwa mantiki hiyoungepewa uhuru wa kuchagua basi usingekubali..

Aisee nifikishie salamu zangu kwa kabinti kako..


salam zimefika TANMO



Kwanza kabisa angezimia kwa mshtuko, kisha akinyanyuka angeulizia uwezekano wa kuhonga ili asichukuliwe, vyote vikishindikana hizo mbio zake sizipatii picha... Lol

HAHAHAHAHHA hehehehe hahahahaha
 
Swali hili sio geni machoni na masikioni mwetu

Lakini huwa halifanyiwi kazi kama mtu akiambiwa kazi Basi au shule Basi

TUOMBE NEEMA YA MUNGU TUWEZE KUJITAKASA AKIJA TUWE TAYARI
 
bora umemwambia wewe sweetlady,,weekend yako iko vip?
Na je kama ww ndo muda unaambiwa habari hiyo utafanyaje ati?
Weekend yangu iko poa namshukuru mungu, swali lako gumu afu linatisha firstlady1.
 
JF tumekuwa tukichit chat ,tukidondokeana mambo ya flirt na mengineyo kibao ..
Lakini je hivi kwa mfano unaulizwa
Kongosho bila mjadala wala nini naitaka roho yako muda huu
hapana mambo ya ooh ngoja nimuage sijui Invisible ,sijui niwaage watoto wangu.
Asprin anakutwa bar na serengeti tano kichwani

Je mko tayari kama itakuwa ndo unakuja kunyakuliwa mida hii??

Na Je unaamini utaingia mji wa amani paradiso siku ya ufufuo..?
Ni ka swali tu kamenijia..

Kuna kacheo kangu ka zamani....wacha nikatafute....
 
atashuka na mawingu....kila jicho litamwona.......
na mimi nitamwona.....baadae parapanda italia......
 
Back
Top Bottom