Je ufafanuzi huu wa Msigwa ni sahihi?

Je ufafanuzi huu wa Msigwa ni sahihi?

Mbogi

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2021
Posts
949
Reaction score
1,179
Anasema Bajeti ni sh trilioni 62.3, na bajeti inajitegemea kwa mapato yote ya ndani kwa 74.2% sawa na sh trilioni 46.24, utata ni pale anaposisitiza kuwa tutakopa sh bilioni 500 tu.

Je sh trilioni 15 zitapatikana wapi?
Wataalam wa bajeti tafadhali mtueleweshe hapa.
 
Usihangaike na huyo jamaa

Huyo na sheik mwaipopo ni kopo na bakuli
 
Usihangaike na huyo jamaa

Huyo na sheik mwaipopo ni kopo na bakuli
Kweli Mimi napata shida kuelewa huo ufafanuzi na hesabu hizo, labda wataalam na walio na dhamana ya ufafanuzi mitandaoni kama akina Mwashambana wengineo watufafanulie vizuri.
 
Back
Top Bottom