PreGE2025 Je! Tundu Lissu ni nani hasa? BBC wamchambua

PreGE2025 Je! Tundu Lissu ni nani hasa? BBC wamchambua

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)
Facts in summary… uvccm wengi wanatoa maboko yao hapa kuhusu mpambanaji aliyeanza mapambano wakati hawajazaliwa! Wakati mama zao vigori
 
BBC swahili ni ya waswahili wa uswahilini
Wanasikiliza waswahili tena wachache sana
Mimi mwenyewe huwa sisikilizi BBC swahili
 
Wakuu huu ndio wasifu wa Tundu Lissu kwa mujibu wa bbc swahili.


View attachment 3302323
Tundu Lisu ni jamaa moja mbishi sana na mwenye maneno mengi lakini vitendo ni zero, ni mchoyo, mbinafsi na mwenye tamaa sana, hasa ya pesa na madaraka.

Haaminiki na anapenda sana kusaidiwa pesa kana kwamba hajiwezi,
ana tabia ya kurudia rudia kuomba omba kuchangiwa pesa za pocket money mara kwa mara baada ya kufuja za awali kwa kunywa sana whisky na nyama choma kwa wingi.

Ni muoga kichizi. Anatembea na tiketi ya ndege mfukoni ili ikitokea patashika nguo kuchanika mara moja akwee pipa na kutokomea moja kwa moja ughaibuni yalipo makazi yake ya kudumu na ilipo familia yake.

Ni mtu asie na maono wala mipango ya kisiasa bali anategemea zaidi huruma za wananchi kulingana na hali halisi aliyonayo. Ni mtu wa kudeka sana.

Ameandika historia ya kipekee sana Tanazania hususani kwenye masuala ya uongozi. Kwa mfano, aliwahi kuizamisha TLS, na sasa ameizamisha kwenye shimo la kisiasa la sahau chadema.

Huyo ndio Tundu Lisu anaefahamika nchini Tanazania 🐒
 
Mbeba maono wa taifa.. Unions hivyo tayari tambua ameshaonekana anatishima na anatosha
 
BBC swahili ni ya waswahili wa uswahilini
Wanasikiliza waswahili tena wachache sana
Mimi mwenyewe huwa sisikilizi BBC swahili
Just because husikiliz ww hamaanish wengine hawasikilizi, save us your foolishness pls
 
Tundu Lisu ni jamaa moja mbishi sana na mwenye maneno mengi lakini vitendo ni zero, ni mchoyo, mbinafsi na mwenye tamaa sana, hasa ya pesa na madaraka.

Haaminiki na anapenda sana kusaidiwa pesa kana kwamba hajiwezi,
ana tabia ya kurudia rudia kuomba omba kuchangiwa pesa za pocket money mara kwa mara baada ya kufuja za awali kwa kunywa sana whisky na nyama choma kwa wingi.

Ni muoga kichizi. Anatembea na tiketi ya ndege mfukoni ili ikitokea patashika nguo kuchanika mara moja akwee pipa na kutokomea moja kwa moja ughaibuni yalipo makazi yake ya kudumu na ilipo familia yake.

Ni mtu asie na maono wala mipango ya kisiasa bali anategemea zaidi huruma za wananchi kulingana na hali halisi aliyonayo. Ni mtu wa kudeka sana.

Ameandika historia ya kipekee sana Tanazania hususani kwenye masuala ya uongozi. Kwa mfano, aliwahi kuizamisha TLS, na sasa ameizamisha kwenye shimo la kisiasa la sahau chadema.

Huyo ndio Tundu Lisu anaefahamika nchini Tanazania 🐒
Ad hominem 🤣🤣
 
Tundu Lisu ni jamaa moja mbishi sana na mwenye maneno mengi lakini vitendo ni zero, ni mchoyo, mbinafsi na mwenye tamaa sana, hasa ya pesa na madaraka.

Haaminiki na anapenda sana kusaidiwa pesa kana kwamba hajiwezi,
ana tabia ya kurudia rudia kuomba omba kuchangiwa pesa za pocket money mara kwa mara baada ya kufuja za awali kwa kunywa sana whisky na nyama choma kwa wingi.

Ni muoga kichizi. Anatembea na tiketi ya ndege mfukoni ili ikitokea patashika nguo kuchanika mara moja akwee pipa na kutokomea moja kwa moja ughaibuni yalipo makazi yake ya kudumu na ilipo familia yake.

Ni mtu asie na maono wala mipango ya kisiasa bali anategemea zaidi huruma za wananchi kulingana na hali halisi aliyonayo. Ni mtu wa kudeka sana.

Ameandika historia ya kipekee sana Tanazania hususani kwenye masuala ya uongozi. Kwa mfano, aliwahi kuizamisha TLS, na sasa ameizamisha kwenye shimo la kisiasa la sahau chadema.

Huyo ndio Tundu Lisu anaefahamika nchini Tanazania 🐒
HUMFAHAMU TAL NYAMAZA WW O BRAIN
 
Back
Top Bottom