Je, Tumeikosa Huruma Yetu ya Kibinadamu?

Je, Tumeikosa Huruma Yetu ya Kibinadamu?

Najua uzi huu utafutwa ila nami niungane na watanzania wenzangu kumpa pole Mrisho Mpoto..

Namkumbusha pia kifo ni kifo tu..
Uchungu huu unaopata sasa ukukumbushe kuwa familia ya Kibao, Mdude, soka n.k

Nao wamepitia tena bora yako wewe umeona mpaka maiti ya mke wako ikiingizwa kaburini..

Ni kweli huhusiki na hayo yote..

Lakini kwasababu na wewe ni mmoja wa wawasifiaji wakubwa wa Sisiemu basi Mungu akutie nguvu katika kipindi hiki kigumu..

Ni bora ugali tembele na kuishi kwa amani kuliko pilau nyama na masimango..

Pole mkuu Kifo ni kifo tu
 
Najua uzi huu utafutwa ila nami niungane na watanzania wenzangu kumpa pole Mrisho Mpoto..

Namkumbusha pia kifo ni kifo tu..
Uchungu huu unaopata sasa ukukumbushe kuwa familia ya Kibao, Mdude, soka n.k

Nao wamepitia tena bora yako wewe umeona mpaka maiti ya mke wako ikiingizwa kaburini..

Ni kweli huhusiki na hayo yote..

Lakini kwasababu na wewe ni mmoja wa wawasifiaji wakubwa wa Sisiemu basi Mungu akutie nguvu katika kipindi hiki kigumu..

Ni bora ugali tembele na kuishi kwa amani kuliko pilau nyama na masimango..

Pole mkuu Kifo ni kifo tu
Mkuu ndio mpaka umfungulie uzi?
Sio uungwana
 
Kifo ni matokeo ya mwisho ya maisha ya mwanadamu hapa duniani, tafadhari Watanzania kamwe msifadhaike wala kusikitia juu ya yule aliyefariki tayari,bali iwe ni tafakuri na maandalizi mazuri ya kuuona uso wa Bwana,Mungu atupe mwisho mwema
 
"Msidanganyike, Mungu hadhihakiwi chochote apandacho mtu ndicho atakachovuna" Wagalatia 6:7-9

Mrisho mpoto amevuna alichopanda. Ana nafasi ya kuvuna Cha tofauti akiamua kupanda tofauti. Huo ndio ukweli.
 
Mnaanza na Big Papas wanaomiliki uchumi na kufadhili mfumo kandamizi, hawa machawa wengine ni "kujichumia dhambi" tu.

Watanzania ukiwaambia kumtukana Mrisho Mpoto watajaa.

Lakini ukiwaambia kususia biashara za Mo Dewji, Rostam Aziz, Bakhressa na Abood, huwaoni.

Vipaumbele.
Huwezi kuwaona kwa sababu hawana mbadala
 
Huwezi kuwaona kwa sababu hawana mbadala
Labda ndiyo muda wa watu kutengeneza mbadala. Hii ni fursa pia.

Rosa Parks na Rev. Dr. Martin Luther King Jr. walivyoongoza mgomo kugomea mabasi ya Montgomery Alabama kwa sababu ya ubaguzi wa rangi, watu hawakuwa na mbadala, wakajitengenezea mbadala wao kwa kutumia magari na kutembea mpaka kikaeleweka.
 
Kuna raia huko mtandaoni anasema:
Usitusumbue na wewe, Kuna watu hawajui hata ndugu zao wapo hai au wamekufa! Endelea na mapambio yako.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom