Najaribu kulisoma naona halisomeki vizuri hivyo nakosa cha kusemaNimetumiwa file ,PDF za Kaz za TRA ambazo Wametangaza nafasi mbali mbali ktk ofisi hyo ila Cha ajabu tangazo Hilo halipo katika portal za ajira portal yaan utumishi
Ndio nauliza hapa utaratibu wa mwanzo ule wa kuomba kazi Moja kwa Moja kweny taasisi husika umeanza lini au utumishi wamewapa tra kibali Cha kufanya hivyo?
View attachment 2636605View attachment 2636608
Muhimu angalia mawasiliano yaliyotajwa hapo namna ya kutuma maombi. Cheki kama wameweka email,ikiwa imail ni ya gmail,yahoo,hotmail n.k ambazo sio za Serikali basi jua ni tangazo la uongo.
Email za serikali nyingi zinaishia na .go.tz