Tangazo la kweli kaka TRA kajiondoa utumishi.Nimetumiwa file ,PDF za Kaz za TRA ambazo Wametangaza nafasi mbali mbali ktk ofisi hyo ila Cha ajabu tangazo Hilo halipo katika portal za ajira portal yaan utumishi
Ndio nauliza hapa utaratibu wa mwanzo ule wa kuomba kazi Moja kwa Moja kweny taasisi husika umeanza lini au utumishi wamewapa tra kibali Cha kufanya hivyo?
View attachment 2636605View attachment 2636608T
Nani kakwambia Tamisemi hakuna kamlete?! Undugunaization?!Mbona Tamisemi wanaajiri walimu na watu wa Afya na hakuna hiyo shida?
Kweli mkuu hii ni changamoto kwetu sote naona mpaka sasa labda wadau wanao fahamu vizuri watusaidie kipengele hiki humu jamani.Kwa mwenye kujua msaada namna ya kujaza qualifications kwenye hiyo recruitment portal ya tra shule niliyosoma na chuo havipo kwenye list yao
Kweli mkuu hii ni changamoto kwetu sote naona mpaka sasa labda wadau wanao fahamu vizuri watusaidie kipengele hiki humu jamani.
Huo haiwezi kwisha , kwani wewe huwezi mpa kazi ndugu yako?Nani kakwambia Tamisemi hakuna kamlete?! Undugunaization?!
Shida sio kumpa kazi, tatizo ana sifa na vigezo na amefuata utaratibu?!Huo haiwezi kwisha , kwani wewe huwezi mpa kazi ndugu yako?
Yani acha tu mkuu majanga matupu sijui passport size picha tunaweka wapi kwenye profile yao.Yaaan hamna sehemu ya kuweka picha…kwenye kipengele cha qualification ndo doh
Chagua "others" kisha jaza jina la shule/chuo/course kutegemea na kinachotakiwa kwenye part husika.Kwa mwenye kujua msaada namna ya kujaza qualifications kwenye hiyo recruitment portal ya tra shule niliyosoma na chuo havipo kwenye list yao
Mkuu ukichagua others then unakuta pia baadhi ya shule na vyuo pia havipo kwenye huo mfumo mkuu, na pia ukiamua kutumia mfumo wa others Syteam inakataa kusave mpaka uweke hizo qualifications ambazo hazipo.Chagua "others" kisha jaza jina la shule/chuo/course kutegemea na kinachotakiwa kwenye part husika.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona kwangu imekubali, ukichagua others itaacha space ili ujaze jina la chuo/shule au unatumia simu?Mkuu ukichagua others then unakuta pia baadhi ya shule na vyuo pia havipo kwenye huo mfumo mkuu, na pia ukiamua kutumia mfumo wa others Syteam inakataa kusave mpaka uweke hizo qualifications ambazo hazipo.
Vp upande wa ku attacha vyet kipind una apply je unaweka vyote kwa pdf moja au unaweka chet unacho applyChagua "others" kisha jaza jina la shule/chuo/course kutegemea na kinachotakiwa kwenye part husika.
Sent using Jamii Forums mobile app
Wameweka parts 3 za attachmentsVp upande wa ku attacha vyet kipind una apply je unaweka vyote kwa pdf moja au unaweka chet unacho apply
Mkuu vp na kwenye kipengele cha kuweka passport size picture umekiona kwako..?Wameweka parts 3 za attachments
1. Cover letter, hapa nime attach barua ya maombi
2. CV, nime attch CV
3. Qualifications, nime attach vyeti vyote academic na transcript kwenye pdf moja
Sent using Jamii Forums mobile app
Yeah nakumbuka kama niliona hiyo sehemu, sema ilikua inagoma ku upload hadi nilipo punguza size kufikia 50kbMkuu vp na kwenye kipengele cha kuweka passport size picture umekiona kwako..?
Owkey ngoja nijaribu mkuuYeah nakumbuka kama niliona hiyo sehemu, sema ilikua inagoma ku upload hadi nilipo punguza size kufikia 50kb
Sent using Jamii Forums mobile app