Je! Nikweli msanii ni kioo cha jamii?


K

kitero

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
563
Points
0
K

kitero

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
563 0
Tunaimani na tunaambiwa yakuwa msanii ni kioo cha jamii, je tunaelewa maaana ya huu msemo na nikweli wasanii wetu ni kioo cha jamii? Kioo huwa hakibadishi sura au uhalisia wa mtu/kitu,kioo huonyesha kilichopo mbele yake kiwe kizuri ama kibaya.kwa hiyo ni vizuri tukatafakari huu msemo kwamakini,hiki kioo tunacho kiita cha jamii kipo mbele ya vitu vingi sana visafi na vibaya.Tumewasikia wasanii wengi sana wa hapa na nje ya hapa.je bado huu mseme una maana/mvuto tena?
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,319
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,319 2,000
Labda tujiulize kwanza, ni nani aliyeanzisha huu msemo wa msanii ni kioo cha jamii,toka hapo nadhani tutaweza kuendelea..
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,386
Points
2,000
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,386 2,000
Aah wapi. Sikubaliani kabisa na huo msemo. Ni msemo wa kijinga. Ni msemo unaohalalisha ukwepaji wa majukumu na uwajibikaji.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,934
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,934 2,000
Si kweli kuwa msanii ni kioo cha jamii...maana ingekuwa ni kweli wasanii wengi wangekuwa washavunjika vunjika. Nyie si huwa mnaona kwenye show zao jinsi wanavyojirusha rusha jukwaani au wakati mwingine kurukiwa na mashabiki.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,993
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,993 1,500
kama werevu, wajinga na wapumbavu ni jamii basi msanii ni kioo cha jamii
 

Forum statistics

Threads 1,286,219
Members 494,902
Posts 30,887,514
Top