Je, ni salama kama ninavyodhania?

Je, ni salama kama ninavyodhania?

Hakuna kulegeza..
bila pesa hapendwi mtu na wakizingua tunawawekea cement kidogo kidogo kwenye nyama roast mpaka mkeka utiki.
Safi naendelea kujifunza mpaka kenge za aina hii zipungue! Tuendelee kuviziana tu ubaya ubwela!😎
 
Niliona juzi ya steelwire,hedhi na chupa.. leo nmeona hii ya cement! Wacha ninote sehemu ili nikumbuke kwa urahisi!😛
Zipo nyingi sana!!! siku yakikuba shingo tuulize dada zako unataka ya muda mfupi au mrefu!!? tukupe notice
 
Ni ujinga tu hakuwa na sababu ya kumpotezea muda namna hiyo angepiga akasepa dada angepata mwamba wa kumioa
Shida mnawahi sana, ku confirm mambo hakuna mahali nmesema namuacha ila tu nafikiria je ni salama au ni msafi kiasi iko? Of course nilimuacha mi ndio ntakuw looser coz ye ana ajira serikalini wakati mi ni mhitimu sina kazi...
Ni mawazo tu haachwi mtu waheshimiwa sema tu nlitafakari tu kwa namna nyingine, sina nia mbaya kabsa
 
Wakuu habari za siku kidogo.
Nina muda kidogo sjaandika thread ila nipeni tips katika hili nalo taka kushare nanyi, naamini hapa kuna wajuvi na watu wenye experience za kutosha.
Nitangulize tu kusema by nature sie wanadamu haturidhiki na tunapenda heka heka sometimes.
Yes, Nina mahusiano ya muda mrefu sana about 9 years now, na niseme tu namuangalia kama mke ila deep down Kuna jambo nawaza ni kweli hajawahi katwa?? Yes nlimkuta bikra but it's doesn't guarantee kwamba hawezi kuliwa, ila inapunguza na its worth kuoa bikra Asee, japo pia unaweza kuta mwanamke si bikra na anaweza kuwa mke mwema kabisa. KILA MMOJA ACHAGUE ANACHOONA SAHIHI
Back to the story, kwa kipindi chote sijawahi ona anacheat zaidi ya wale wanaomtongoza, nimechunguza kila mahali nimeweka apps znazosave taarifa angalau nijue nyendo zake but still sjaona wala kukuta chochote, yeye si mjuzi sana kuhusu simu janja ye anajua kuperuzi tu FB, TikTok, YouTube (movie), watsapp na IG nje na hapo hana matumizi mengine zaidi ya kuchart, kupiga na kupigiwa na hajui kuhusu application settings ye anaona kama apo nyingine kama Phoenix na vi app uchwara vinavyo appear kwenye infinix 😁.
Kuna muda najiuliza je ni mwaminifu kiasi iko navyodhania???😂😂 Kuhusu kupendwa wazee napendwa bana...
Muhimu zaidi nataka nipate tips za mwisho, nimechoka kuishi kwa kudhania, nataka kufumania nipate sababu ya maana; nimemiss kuwa single ili nipambane vizuri no drama, watoto wameshakua...
Nipeni tips nje na kudukua simu yake. Akiqualify naenda kutoa mahali sasa🏃.
Asanteni
Acha utoto.
 
Back
Top Bottom