Je, ni kweli watoto wachanga huwa wanaona wachawi?

holy holm

JF-Expert Member
May 6, 2017
2,283
2,000
Heshima kwako Mkuu
kuna jambo linanitatiza bro Mshana jr na napenda uweze kunisaidia kama unaweza kuwa unafaham
Hivi kuna ukweli wowote kuwa Watoto wachanga hua wanaona Wachawi a.k.a mawizard.. Maana kuna ma mdogo wangu ana kichanga chake sasa wakat wa usiku kakilia utasikia wanasema huyo kaona mchawi ndo maana analia
siyo mamdogo anae sema hivo bali hata watu wengine pia wanasema hivo.
Tafadhali nambie kama kweli hayo madai hua ni kweli au ni imani tu?

Kama pia wewe unajua unaweza nifahamisha

nawasilisha
 

reyzzap

JF-Expert Member
Oct 3, 2014
5,150
2,000
, Aseee leo naombeni niulize, hiv huyu mshana alisharoga au kuagua mtu humu? mana Sijawah ona mada ya kichawi ikamkosaa, kuna jamaa katoa uzi wa watu anaowakubali, cha kushangaza kamtaja Mshana kwa kumsifia kwa mambo ya uchawi, mwingne hivyo hivyo Anadai hapendi mambo yake ya kichawi.

Mkuu Mshana Naomba kama nilishakukwaza unisamehe mkuu, chonde chonde mkuu nakuheshimu sana
 

holy holm

JF-Expert Member
May 6, 2017
2,283
2,000
, Aseee leo naombeni niulize, hiv huyu mshana alisharoga au kuagua mtu humu? mana Sijawah ona mada ya kichawi ikamkosaa, kuna jamaa katoa uzi wa watu anaowakubali, cha kushangaza kamtaja Mshana kwa kumsifia kwa mambo ya uchawi, mwingne hivyo hivyo Anadai hapendi mambo yake ya kichawi.

Mkuu Mshana Naomba kama nilishakukwaza unisamehe mkuu, chonde chonde mkuu nakuheshimu sana
naona yeye kajaliwa jicho la Tatu mkuu
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
140,831
2,000
, Aseee leo naombeni niulize, hiv huyu mshana alisharoga au kuagua mtu humu? mana Sijawah ona mada ya kichawi ikamkosaa, kuna jamaa katoa uzi wa watu anaowakubali, cha kushangaza kamtaja Mshana kwa kumsifia kwa mambo ya uchawi, mwingne hivyo hivyo Anadai hapendi mambo yake ya kichawi.

Mkuu Mshana Naomba kama nilishakukwaza unisamehe mkuu, chonde chonde mkuu nakuheshimu sana
reyzzap ngoja tusubiri na shuhuda za wengine
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
36,981
2,000
Heshima kwako Mkuu
kuna jambo linanitatiza bro Mshana jr na napenda uweze kunisaidia kama unaweza kuwa unafaham
Hivi kuna ukweli wowote kuwa Watoto wachanga hua wanaona Wachawi a.k.a mawizard.. Maana kuna ma mdogo wangu ana kichanga chake sasa wakat wa usiku kakilia utasikia wanasema huyo kaona mchawi ndo maana analia
siyo mamdogo anae sema hivo bali hata watu wengine pia wanasema hivo.
Tafadhali nambie kama kweli hayo madai hua ni kweli au ni imani tu?

Kama pia wewe unajua unaweza nifahamisha

nawasilisha
Mimi ninachojua tu ni kwamba huwa wanakuwa active sana pale ambapo Wazazi wao Wanabanduana na mshindo ukimalizika nao hupatwa na usingizi wa ghafla.
 

Bushbaby

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
1,588
1,500
Kuna post yake nimeisahau heading nimelizungumzia hilo kwa undani
Ni kweli kabisa watoto huona wachawi kwakuwa they are still very pure
Ninakubaliana na wewe Bro, mtoto wangu alipokuwa mdogo (chini ya mwaka na nusu) akija msichan mpya wa kazi kama ni mbaya usiku wake tunajua kwani mtoto hatalala atalia na kusumbua usiku kucha....tukishaona hivyo tulikuwa tunafanya maombi mtoto analala vzr tu....then tunaweka utaratibu wa kuomba kila siku usiku kabla ya kulala pamoja na msichana wa kazi....kwa kwel walikuwa hawakai sana kwetu hao wenye mambo ya ajabu walikuwa wanaondoka tena wengine ktk mazingira ya kutatanisha kabisa,
 

holy holm

JF-Expert Member
May 6, 2017
2,283
2,000
Ninakubaliana na wewe Bro, mtoto wangu alipokuwa mdogo (chini ya mwaka na nusu) akija msichan mpya wa kazi kama ni mbaya usiku wake tunajua kwani mtoto hatalala atalia na kusumbua usiku kucha....tukishaona hivyo tulikuwa tunafanya maombi mtoto analala vzr tu....then tunaweka utaratibu wa kuomba kila siku usiku kabla ya kulala pamoja na msichana wa kazi....kwa kwel walikuwa hawakai sana kwetu hao wenye mambo ya ajabu walikuwa wanaondoka tena wengine ktk mazingira ya kutatanisha kabisa,
aisee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom