Je, ni kweli mji wa Mecca upo katikati ya dunia?

Je, ni kweli mji wa Mecca upo katikati ya dunia?

Neil Armstrong proves Mecca is the center of the Earth-1 - YouTube

768px-Mecca_Direction_Equidistant.jpg
Huyu so ndo yule alopiga picha mlimani akadanganya dunia kuwa yuko mwezini? Kama ndo yeye unapatawapi ujasiri wa kumtumia kama reference?
 
Mfia Dini alokosa akili, uspecial gani ulionao? Alafu kwa nini umuite mwenzio kafir wakati kakuzidi akili? Akili kama zako ndo shithole
kafir ni neno la kiarabu likimaanisha mtu ambae sio muislam, kwa hiyo yeyote ambae sio muislam ni kafir(aliyekufuru au asiyefuata dini iliyosahihi ya uislaam) yan mfano mtu ambaye hajaoa anaitwa bachela...
 
Tukishajua ipo katikati ya dunia inatusaidia nini? Itaongeza ugali juu ya meza....watu wanafanya innovations za maana kusaidia watu wao sisi tupo busy kudiscuss vitu visivyo na mantiki...tukiitwa shitholers tunakasirika [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
kafir ni neno la kiarabu likimaanisha mtu ambae sio muislam, kwa hiyo yeyote ambae sio muislam ni kafir(aliyekufuru au asiyefuata dini iliyosahihi ya uislaam) yan mfano mtu ambaye hajaoa anaitwa bachela...
Hivi kuna waarabu humu!!!
 
Mfia Dini alokosa akili, uspecial gani ulionao? Alafu kwa nini umuite mwenzio kafir wakati kakuzidi akili? Akili kama zako ndo shithole
Teeh teeh teeh.

Dada abiko punguza mipasho basi.

Unakua kama mwajuma deladela.

Halafu toka lini nyie makafiri mkawa na akili.

Mwenyewe unamuabudu yule mshikaji aliyevaa kichupi pale msalabani akili utazitolea wapi.

Teeh teeh

Amma kweli nyie watu nuksi pengine mda huu umekikumbatia kisanamu chake au cha bikra maria unaomba kikutatulie matatizo yako ya vyuma kukaza.

Na bado unajiona una akili.

Wagalatia msio na akili sijui nani aliyewaloga.
 
Hawana fact...walifundishwa kuamini Qur'an hata kama inaji contradict!
Hapa dini inafkaje kwenye hii mada ya geographic issues,, aisee mbona mna akili ndogo hivi??? Kweli ccm wanahaki yakushinda,kwa akili hizi
 
hapana hawajaruka angani ila sisi waafrika tumeruka angani mara nyingi tu.nenda shule kasome msinunue simu tu mnaingia kwenye mtandao hujui kitu eghypt misri ni nchi kwanza kuvumbua herufi a b c d sio mzungu misri ni nchi ya kwanza kuvumbua saa
Africa ni zaidi ya Arabs na Europeans,
[emoji654] Sio kazi ndogo kuruka na kitu kama ungo usio na engine
[emoji666] sio Nazi ndogo kupanda mnyama mlafi, mchafu na asiye na huruma kama fisi bila kumfanyisha mazoezi
[emoji666] speed ya vyombo hivyo ni kubwa hakuna mzungu wala mwarabu alofanikiwa kutengeneza chombo chenye uwezo huo, na nahisi watakapojaribu kusafiri na vyombo hivi watajicheulia
 
Huyu so ndo yule alopiga picha mlimani akadanganya dunia kuwa yuko mwezini? Kama ndo yeye unapatawapi ujasiri wa kumtumia kama reference?
sio yeye atakua labda trump
 
Waarabu ni wakupuuza tangu waseme kuna bikra 70 zinakusubiri ukifa unazikuta mbinguni nimewaona shithole
Toa hiyo minyororo kwenye akili yako, mtoa mada hajawataja warabu,sasa wewe unawaingizaje kwenye hii mada, trump hajakosea... unajibu usichoulizwa
 
Yale yale tunayo tuhumiwa nayo watz unaulizwa swali unajibu kwa kwa kuuliza swali au vinginevyo tuna toa jibu rahisi kwa swali gumu [emoji12] [emoji12] [emoji12]
Majibu yanategemea na contents ya swali , swali nyingine ujibiwa kwa swali
 
Sambamba na Swali hilo, Watanzania wanapoutaja mji wa Dodoma kuwa ndiyo upo kati kati ya nchi Tanzania iko flat, ama umbali wa kutoka Dodoma, mpaka Mtwara, Dodoma kwenda Kagera na Kutoka Dodoma kwenda Kigoma, Dodoma, kwenda Arusha ni sawa. Ningefurahi zaidi swali hili likijibiwa na alieweka mada hii hapa, kutokana na Kigozo ulichoweka Cha Dunia kuwa flat ndipo eneo fulani la Dunia paitwe katikati.
Tanzania ipo kwenye uso(surface) wa dunia yaani ni 2D kwa hiyo kupata centre yake kwenye uso ni rahisi, ila Dunia kwa ujumla wake ni sphere , yaani 3D, kwa hiyo center yake haiwezi kuwa kwenye uso ila ndani katikati.... kama nimemuelewa mleta mada
 
Kwasababu umeonyesha tabia zisizo zakiume
Da vinci ila mchizi tokea mwanzo unaonesha upo hapa ki shari hapo juu tuh unaonesha unashambulia dini ya uislam kwani tatizo nini mbona dunia hipo against na muslim mie nashanga wakati kuna dini mia kidogo za kua abudu mshetani. lete facts za hio maada tuache story hizi za kurushiana maneno
 
Back
Top Bottom