Je, ni kweli mji wa Mecca upo katikati ya dunia?

Je, ni kweli mji wa Mecca upo katikati ya dunia?

Sambamba na Swali hilo, Watanzania wanapoutaja mji wa Dodoma kuwa ndiyo upo kati kati ya nchi Tanzania iko flat, ama umbali wa kutoka Dodoma, mpaka Mtwara, Dodoma kwenda Kagera na Kutoka Dodoma kwenda Kigoma, Dodoma, kwenda Arusha ni sawa. Ningefurahi zaidi swali hili likijibiwa na alieweka mada hii hapa, kutokana na Kigozo ulichoweka Cha Dunia kuwa flat ndipo eneo fulani la Dunia paitwe katikati.
It's all about lats and longs mate....

Tanzania kama nchi inaanzia latitude kadhaa hadi latitude kadhaa toka kusini hadi kaskazini na vilevile longitude kadhaa hadi longitude kadhaa mashariki hadi magharibi... (Hivyo kwa dhana hiyo ya hizo imaginary lines unaweza ukapata eneo ambalo ni katikatika )
 
Nimesikia watu Fulani..maeneo Fulani wakisema mecca ndio katikati ya dunia...
Km ni kweli dunia ni spherical shape huo ukatikati unatoka wapi?
Namanisha sphere ina center kweli?
Nafikiri km katikati ni mecca basi dunia ni flat....
Nipe elimu hapo wale physical geography.....
Uliowasikia,ndio wanapaswa kuulizwa
 
Waarabu ni wakupuuza tangu waseme kuna bikra 70 zinakusubiri ukifa unazikuta mbinguni nimewaona shithole
Teeh teeh teeh.

We lazima utakua na binti yako kapigwa mimba na mwarabu kisha akatelekezwa.

Maana sijui hao warabu wameingiaje kwenye hii mada..

Au ndo nabii wako Tito mapombe alivyokufundisha

Amma kweli ugalatia nuksi
 
Sijaona alie mjibu muandishi ata..jf bana mada juu ya mada.wanaojua waje watupe reasonable answer nimesha sikia sikia sana hii kitu kwamba macca ipo katikat ya dunia....kuna mtumishi wa mungu nilimsikia kipindi cha nyuma alikuwa anatoa shuhuda kwamba aliwahi kwenda gambushi na kwa watu wa gambushi wana amini nigeria mji ws lagos ndio upo katikati ya dunia na ndiyo maana nigeria ni kituo kikubwa cha wachawi kwa africa na duniani kote...accoding to huyu nabii..asa sijajua hapo tena kuna kigezo gani...
Note:mshana jr kwa hizi habari huwa nimjuzi wakupindukia...ni vizuri zaid kama mchango wake ukaonekana uku
 
Aliyekwambia ni mbabaishaji na mwongo kama waongo wengine. Mpuuze na mhurumie.
 
Sambamba na Swali hilo, Watanzania wanapoutaja mji wa Dodoma kuwa ndiyo upo kati kati ya nchi Tanzania iko flat, ama umbali wa kutoka Dodoma, mpaka Mtwara, Dodoma kwenda Kagera na Kutoka Dodoma kwenda Kigoma, Dodoma, kwenda Arusha ni sawa. Ningefurahi zaidi swali hili likijibiwa na alieweka mada hii hapa, kutokana na Kigozo ulichoweka Cha Dunia kuwa flat ndipo eneo fulani la Dunia paitwe katikati.
Ukiingiza ramani ya tanzania katika duara juu ya mviringo wa Dunia. Inasemekana dom ni almost centre of that circle. Sasa sijui wanasema mecca ni centre of the dunia circle yao inaanzia wapi
 
Neil Armstrong proves Mecca is the center of the Earth-1 - YouTube

768px-Mecca_Direction_Equidistant.jpg
 
Ahahahaha muarabu bana ivi ashawai ruka na chombo angani au ndo kitabu

hapana hawajaruka angani ila sisi waafrika tumeruka angani mara nyingi tu.nenda shule kasome msinunue simu tu mnaingia kwenye mtandao hujui kitu eghypt misri ni nchi kwanza kuvumbua herufi a b c d sio mzungu misri ni nchi ya kwanza kuvumbua saa
 
Ukiingiza ramani ya tanzania katika duara juu ya mviringo wa Dunia. Inasemekana dom ni almost centre of that circle. Sasa sijui wanasema mecca ni centre of the dunia circle yao inaanzia wapi
Hiyo practical umeifanya ? Hata hivyo sidhani kama wabondo tuna uwezo huo
 
Back
Top Bottom