Je ngono ndio inayotambulika rasmi kiimani?

Je ngono ndio inayotambulika rasmi kiimani?

Katika torati Musa alipewa amri kumi ila wengi wameshikilia uzinzi na kuona ndo dhambi kubwa na zingine zinachukuliwa poa tu
 
Nimeelewa hivi.:

Ngono kwa shetani ni ibada kubwa Sana.

Ngono kwa Mungu ni dhambi kubwa Sana.

Aisee tunafanyaje Sasa? maana ngono ndo kila kitu kwenye hii dunia, wanyama wanafanya, mimea inafanya, ndege wanafanya, wadudu na viumbe hai karibia vyote vinafanya.

Au Hawa satanism wanataka kutuaminisha kuwa shetani ndo mkweli kuliko Mungu?

Na kwa Nini Mara zote Mambo ya Mungu yawe magumu magumu na machungu wakati ya shetani ni mepeeesi Kama uji halafu matamu matamu?

Mwenye uelewa wa haya Mambo anisaidie please hizi imani za kuletewa hizi naona zinatuangamiza tulio wengi.

Ila Mimi kichwani huwa naamini wazungu sio binadamu kamili bali ni mapepo/majini yaliyojivika ubinadamu.
 
Nimeelewa hivi.:

Ngono kwa shetani ni ibada kubwa Sana.

Ngono kwa Mungu ni dhambi kubwa Sana.

Aisee tunafanyaje Sasa? maana ngono ndo kila kitu kwenye hii dunia, wanyama wanafanya, mimea inafanya, ndege wanafanya, wadudu na viumbe hai karibia vyote vinafanya.

Au Hawa satanism wanataka kutuaminisha kuwa shetani ndo mkweli kuliko Mungu?

Na kwa Nini Mara zote Mambo ya Mungu yawe magumu magumu na machungu wakati ya shetani ni mepeeesi Kama uji halafu matamu matamu?

Mwenye uelewa wa haya Mambo anisaidie please hizi imani za kuletewa hizi naona zinatuangamiza tulio wengi.

Ila Mimi kichwani huwa naamini wazungu sio binadamu kamili bali ni mapepo/majini yaliyojivika ubinadamu.
 
Ngoja nipitie na hapa.

Nitarejea hivi punde.
 
Back
Top Bottom