Je mtoto ulie nae ni wako?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mtoto ulie nae ni wako??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jan 31, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,233
    Likes Received: 3,150
    Trophy Points: 280
    Yaaminika asilimia 44.77 ya wanandoa wanatunza watoto si wao..pengine wengi wameamua kukaa kimya sababu mateso yake ni bora waendelee kulea hivyo hviyo watoto wa wenzao..je wewe unalea wako ??
    Majibu ya hekima ni busara kwa anaesubiri ndoa
     
  2. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,311
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    usiwakatishe tamaa hao wanaosuburi kuishi maisha ya ndoa. hiyo huwa ni siri ya moyo. hizo 44.77asilimia umezitoa ktk chanzo kipi..?
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kitanda hakizai haramu.
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,325
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    shit ndo maana naogopa ndoa...nikipata wangu wote lazima nicheki dna
     
  5. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,123
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Duh!!Hili kweli kabisa mtoto anazaliwa unaanza kulazimishwa eti masikio kama yako,mara nywele,mara kucha kumbe wapi unamlelea muuza duka.DNA check ndio mpango mzima.
     
  6. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nalea na mamako
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    As long as huyo mtoto yupo ndani ya himaya yangu ni wa kwangu, hata kama ikigundulika miaka 15 baadae si wa kwangu kimsingi nitakuwa tayari nimeshakuwa baba yake.
     
  8. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 455
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dah. Nitajuaje sasa kama ndio ni wangu???
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,233
    Likes Received: 3,150
    Trophy Points: 280
    Mkuu nipe Maana ya kuitwa Baba??
    ni lazima awe mtoto wako??mi nina katoto cha jiran kananiita baba mdogo sijui nakosea kujibu..msaada tafadhali
     
  10. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 696
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    je ukikuta si wako utafanya nini
     
  11. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    mtoto wangu anavyonipenda na mm ninavyompenda wala siwezi anza kufikiria vitu kama hivyo..Nikapime then what??? sometimes sio vizuri kutafuta matatizo, kama kuna sababu ya kufanya hivyo nitafanya ila kwasasa hapana......
     
  12. bulldoza

    bulldoza Senior Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni swala ngumu ni kama uanze kujiuliza kama wazazi waliokuzaa ni org ?
     
  13. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Piddy kwa maana hiyo yawezekana na wewe umelelewa na baba wa wenzio, tulia ulee wa wenzio pia ndiyo dunia duara.
     
  14. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,055
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    nchi ya kusadikikaaa...fikiraa za kuumiza moyo na kupoteza matumaini.
     
  15. T

    Tata JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,523
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Achilia mbali hao ambao wamezaliwa ndani ya nyumba yangu. Kwangu mimi hata nikioa mke ana mtoto tayari na mke akawa tayari nimuasili (adopt) kama mwanangu wa kuzaa na tukakamilisha taratibu; kuanzia hapo anakuwa ni wa kwangu kwa asilimia 100% sawa kabisa na wale ambao wamezaliwa/watazaliwa ndani ya nyumba yangu. DNA ni kitu cha mwisho kabisa kwenye akili yangu na sitarajii kuwa kuna siku nitapima hiyo kitu.
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,118
    Likes Received: 3,967
    Trophy Points: 280
    wa kwangu mmoja siyo wa mle ndani
    najipanga nimwambie ili amfuate babake yuko huko
    bara.
     
  17. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,322
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    mimi nina uhakika 100% watoto wote 3 ni wa mume wangu
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,233
    Likes Received: 3,150
    Trophy Points: 280
    fp
    Mume yupi??hata huyo wa nje kama amepata nafasi ya kuingiza nae ni mume mwenza tueleze zaidi
     
  19. MWAMUNU

    MWAMUNU JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mambo mengine si ya kuumiza hata kichwa,
    kwani kama mke ni wangu so watoto wawe wa nani?
    "JAMANI NDOA NI IMANI "
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    kujichosha tu
    as long as mwenyewe hajatokea
    ni wangu wote
     
Loading...