Je, Mmiliki wa Lake Oil ni nani?


K

kagamba kadogo

Senior Member
Joined
Apr 24, 2011
Messages
178
Likes
1
Points
0
K

kagamba kadogo

Senior Member
Joined Apr 24, 2011
178 1 0
Kuna taarifa kwamba Riz-one anamiliki vituo vya mafuta vya Lake oil. Anashirikiana na jamaa mmoja ambaye alikuwa bosi wake na waziri aliyeshindwa uchaguzi 2010.

Kumbe ndio maana jamaa wana jeuri ehhhh. Du hata JK ana tenda ya kusupply mafuta serikali ya Burundi ndo maana mama alikuja kumsalimia mshirika wa mumewe (nkurunziiza) hivi majuzi....
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,826
Likes
1,253
Points
280
Age
43
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,826 1,253 280
inawezekana ndo maana baba yake hajishughulishi na kufufua reli ya kati, ili biashara ifanyike. Maana siku hizi, biashara za wakulu wa hano ni vituo vya mafuta na usafirishaji.
Malori karibu mia mbili ya asas yanayokwenda congo na zambia ni ya ridwan akishirikiana na waarabu waitwao asas wa Iringa
nawakilisha
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,429
Likes
2,844
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,429 2,844 280
c nasikia lake oil ndo wanatends ya kujaza mafuta magari ya ikulu? I think kuna ukweli ndani yake c hivihivi tu
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
65
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 65 0
Hizo ni taarifa sahihi kabisa. Kuna data tunazikamilisha tutazimwaga humu wakati wowote kuonyesha ufisadi wa huyo dogo akishirikiana na baba yake. Stay tuned.
Mkuu fanya hima mzikamilishe na kuzileta mapema (you need to strike the Iron when its still hot).., sababu mkija kuzileta miaka 10 kuanzia sasa hazitamsaidia mtu na zitakuwa ni kama ngonjera
 
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
5,965
Likes
2,486
Points
280
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
5,965 2,486 280
ndio maana baba yake kakaa kimya sakata la ukosefu wa mafuta
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,892
Likes
40
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,892 40 0
Kuna mhaya mmoja kawachana live bungeni kuwa kila kiongozi anamiliki kampuni.
yaani nyerere akifufuka anakufa tena kwa bp.
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,429
Likes
2,844
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,429 2,844 280
malori karibu mia mbili ya asas yanayokwenda congo na zambia ni ya ridwan akishirikiana na waarabu waitwao asas wa iringa
nawakilisha
hii nchi ni noma. HUYO NDO PRINCE MWANA WA MFALUME. NDO ISHU ZA KIUJANJA UJANJA HIZO.
ILA I HOPE IPO SIKU ISIYO KUWA NA JINA. KULE TUNISIA FAMILIA YA RAISI ALIYEONDOSWA MADARAKANI IMEHUKUMIWA MIAKA 30 KWA UFISADI. SO HATA HUKU IPO DAY
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,826
Likes
1,253
Points
280
Age
43
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,826 1,253 280
hii nchi ni noma. HUYO NDO PRINCE MWANA WA MFALUME. NDO ISHU ZA KIUJANJA UJANJA HIZO.
ILA I HOPE IPO SIKU ISIYO KUWA NA JINA. KULE TUNISIA FAMILIA YA RAISI ALIYEONDOSWA MADARAKANI IMEHUKUMIWA MIAKA 30 KWA UFISADI. SO HATA HUKU IPO DAY

mkuu tukisema tusubiri hiyo siku wanazidi kutuharibia nchi yetu
huyu kikwete na mtoto wake hawawezi kufanya mambo wanayotaka,hii ni nchi yetu wote,kuhusu malori tuna ushahidi wa kutosha
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
89
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 89 145
Hizo ni taarifa sahihi kabisa. Kuna data tunazikamilisha tutazimwaga humu wakati wowote kuonyesha ufisadi wa huyo dogo akishirikiana na baba yake. Stay tuned.
tafadhali mkubwa fanyeni hima mkamilishe utafiti muweke ukweli hadharani, BADO MDA KIDOGO SN WATZ TUTACHUKUA MAAMUZ MAGUMU
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
65
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 65 0
kuna mhaya mmoja kawachana live bungeni kuwa kila kiongozi anamiliki kampuni.
yaani nyerere akifufuka anakufa tena kwa bp.
Mkuu hii sikusikia lakini huenda ndio likawa NENO la wiki..., duh unaweza ukaweka kwa urefu ni nini alisema
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
13,462
Likes
4,078
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
13,462 4,078 280
kuna mhaya mmoja kawachana live bungeni kuwa kila kiongozi anamiliki kampuni.<br />

siyo siri.Huoni kila mmoja akisimama kuchangia lazima ku declare interest. Jengoni dodoma chaka la mabepari uchwara.
 
S

SON OF DAVID

Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
42
Likes
1
Points
0
S

SON OF DAVID

Member
Joined Apr 1, 2011
42 1 0
Huo ndo ukweli hizo tetesi zimeanza muda mrefu. Hata ukiongea na wafanyakazi wa lake oil utapata ukweli huo
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,399
Likes
50,141
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,399 50,141 280
Hizo ni taarifa sahihi kabisa. Kuna data tunazikamilisha tutazimwaga humu wakati wowote kuonyesha ufisadi wa huyo dogo akishirikiana na baba yake. Stay tuned.
Isije ikawa kama yale ya Shimbo.
 
N

Ndoano

Senior Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
193
Likes
5
Points
35
N

Ndoano

Senior Member
Joined Aug 9, 2011
193 5 35
mkuu tukisema tusubiri hiyo siku wanazidi kutuharibia nchi yetu<br />
huyu kikwete na mtoto wake hawawezi kufanya mambo wanayotaka,hii ni nchi yetu wote,kuhusu malori tuna ushahidi wa kutosha
Tufahamishe vizuri maana hatuelewi mara asas mara lake oil yupi hasa ndo mastermind
 
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,528
Likes
161
Points
160
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,528 161 160
hii nchi ni noma. HUYO NDO PRINCE MWANA WA MFALUME. NDO ISHU ZA KIUJANJA UJANJA HIZO.
ILA I HOPE IPO SIKU ISIYO KUWA NA JINA. KULE TUNISIA FAMILIA YA RAISI ALIYEONDOSWA MADARAKANI IMEHUKUMIWA MIAKA 30 KWA UFISADI. SO HATA HUKU IPO DAY
Kwanini isiwe kesho!!!!!!!
 
Jiwejeusi

Jiwejeusi

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
754
Likes
3
Points
0
Jiwejeusi

Jiwejeusi

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
754 3 0
Sio tetesi ni ukweli mtupu, huku shy lakeoil walipata kiwanja cha kuweka kituo chao mahali ambapo kisheria haparuhusiwi kuwa na kituo cha mafuta. Wao hawajagoma kushusha bei na wanauza mafuta kama kawaida.
 
M

Mjenda Chilo

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
1,424
Likes
66
Points
145
M

Mjenda Chilo

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
1,424 66 145
Tunataka mafuta tukaendelee kubangaiza, wanataka ionekane issue ya mafuta haiwezi kuwa regulated ili watunyonye vizuri, yule jamaa kawapa 24 hrs notice serikali waombe radhi masebu anakuja na vi tamko.

Hivi yule jamaa enzi za Nyerere aliyesema ameiweka serikali mfukoni na huyu anaetoa onyo tena na notice fupi ya masaa 24 akitaka serikali maana yake mkuu wake ni Rais inakuwajekuwaje mi mwenzenu mbona sielewi?

Nyerere hivi alifanyaje tena. ni madhara gani au faida gani alizozipata baada ya kumtimua yule jamaa kiasi cha kuwatisha viongozi wetu wa sasa?
 

Forum statistics

Threads 1,274,336
Members 490,676
Posts 30,508,835