Je, MCHARO kawa mtamu zaidi ya hii kitu? Sidhani!

Marire

JF-Expert Member
May 1, 2012
12,044
2,000
Bado unadaiwa Tsh 632.98 katika mkopo wako wa TIMIZA. Rejesha kiasi hicho haraka kuepuka taarifa zako binafsi kupelekwa kwenye taasisi za kisheria
 

Idd Ninga

Verified Member
Nov 18, 2012
4,751
2,000
aise masawe ni vipi chali yangu,eti yule mangi wa kibosho amekutumia ile kiti moto a.k.a KITU KITAAAAAMU maana nilimuagiza akuletee aise meku
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom