Je mapenzi yana formula????


M

Mtama

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
M

Mtama

Member
Joined Nov 8, 2010
64 0 0
Nimekuwa nikijiuliza mambo haya kwa muda mrefu sasa,utakuta dada wa watu ana hela akaolewa na kijana hohehahe wanakaa kwa muda kidogo wanaachana,mwingine mwanaume ana hela pia ni handsome lakini mwanamke anamuacha anaenda kuolewa na jamaa kapuku mbaya,hii maana yake nini????
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Nimekuwa nikijiuliza mambo haya kwa muda mrefu sasa,utakuta dada wa watu ana hela akaolewa na kijana hohehahe wanakaa kwa muda kidogo wanaachana,mwingine mwanaume ana hela pia ni handsome lakini mwanamke anamuacha anaenda kuolewa na jamaa kapuku mbaya,hii maana yake nini????

Kila ndege hutua mti aupendao . personal attribute hazikufanyi wewe upendwe na mme/mke
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Nimekuwa nikijiuliza mambo haya kwa muda mrefu sasa,utakuta dada wa watu ana hela akaolewa na kijana hohehahe wanakaa kwa muda kidogo wanaachana,mwingine mwanaume ana hela pia ni handsome lakini mwanamke anamuacha anaenda kuolewa na jamaa kapuku mbaya,hii maana yake nini????
Mapenzi sio vitu ni roho ikipenda wewe huoni wake za wakubwa wanachukua mahouseboy wao. Kisa ni kwamba hao wako busy na kutafuta mkwanja na wanajua kuwa hata wakifanya nini wake zao hawawezi kuondoka kisa wako na pesa.
 
Joy1981

Joy1981

Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
26
Likes
0
Points
0
Joy1981

Joy1981

Member
Joined Nov 12, 2010
26 0 0
no formula at all ila vitus na maelewano ndo huashiria kudumu kwa mahusiano. pia mapenzi ya siku hizi ni easy come easy go..
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
85
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 85 0
Binadamu ni kiumbe asiyetabirika.Akipewa jua atataka mvua nk.
 
Julz

Julz

Senior Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
107
Likes
5
Points
0
Julz

Julz

Senior Member
Joined Nov 10, 2010
107 5 0
Nimekuwa nikijiuliza mambo haya kwa muda mrefu sasa,utakuta dada wa watu ana hela akaolewa na kijana hohehahe wanakaa kwa muda kidogo wanaachana,mwingine mwanaume ana hela pia ni handsome lakini mwanamke anamuacha anaenda kuolewa na jamaa kapuku mbaya,hii maana yake nini????
Mbona naona kama umeshajibu swali lako???mapenzi hayana formula ndo maana hayaeleweki....ila kuna formula ya kufanya ili uwe unapendwa!!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
  • I don't know who you are, but whatever it is, I'm sure everyone will agree with me.
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
yanayo.........0+0=0, eti ticha anasema proooooof:yield::yield:
 
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
Mbona naona kama umeshajibu swali lako???mapenzi hayana formula ndo maana hayaeleweki....ila kuna formula ya kufanya ili uwe unapendwa!!

nipe mimi hiyo formula ili nipendwe julz
 

Forum statistics

Threads 1,237,843
Members 475,675
Posts 29,302,934