Je linatoka moyoni?????? Au ndo sitaki nataka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je linatoka moyoni?????? Au ndo sitaki nataka

Discussion in 'Jamii Photos' started by Tangopori, Oct 17, 2012.

  1. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,601
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,978
    Likes Received: 6,524
    Trophy Points: 280
    Kama kuna wAtu wana bahati basi mimi naweza kuwa mmoja wao maana enzi zangu walikua wananifuata wenyewe, nakukumbuka sana Gift sijui uko wapi miaka hii
     
  3. g

    geophysics JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Harafu mdada anasoma Jangwani Girls...si umeona skirt yake etieeeee...
     
  4. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 3,557
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    yaani hapo Tangopori kama ulishindwa kumaliza mzigo bhaaas!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,609
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    afu huyu denti atakuia mnyalu.....huwa was=nasema ..ukiona nauma kidole ujue ndi nimekubali...aghalabu wanawake tukikataa ujue ndi tumekubali...wanyakusya wanasema wewe niangusege tu si ni dhambi zako mwenyewe
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,172
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Ni iringa mzee ndio niangusage
     
  7. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kidole mdomoni haitoki moyoni hiyo kama kungekuwa na kigizagiza cha usoni mbona na juisi angikunywa.
     
  8. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 565
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Na kidume ni cha Azania
     
  9. g

    geophysics JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapana ni Ben Mkapa.....secondary....Azania wako smarter than this kid
     
  10. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,482
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Siku hizi hiyo sio ishu hata mabaa medi wanavaa hizo, we jichangaje ukijua denti umeliwa.
     
  11. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,482
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Kwani umeona logo ya Azania hapo? Siku hizi hata Veta Makongo wanatupia kitu shati jeupe, tai na trousers blue.
     
  12. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,482
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Hao ilikuwa ukiwa mkali wa nondo darasani wanakufuata wenyewe uwape tuition. Muda nilikuwa napanga mwenyewe, sasa ngoma ilikuwa isambe nilipofungua camp, tulikuwa tunakesha mpaka asubuhi na ilikuwa baada ya kusoma midamida nini kila msela alikuwa anachagua chemba cha kupumzika na wake.
     
Loading...