Je, laptop nzuri ina sifa zipi?

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Jul 21, 2018
3,355
2,000
Habari wakuu, natafuta laptop used, kabla ya hilo naomba kupewa abc na wataalam kuhusu pc nzuri na yenye storage ya kutosha,
Budget yangu ni laki 250000 - 300000.

So wanajukwa naomba kueleweshwa zaidi na ikiwezekana kama kuna mdau ambae anayo tufanye biashara.

Mjadala wote ni hapa hapa jukwaani.
 

Shamkware

JF-Expert Member
Nov 25, 2013
1,445
2,000
Inategemeana unatafuta laptop kwa matumizi gani, Mara nyingi wanaangalia processor na Storage capacity:
kwa garama hiyo uliyo nayo utapata laptop ya kawaida mno njoo nikupe Toshiba kali ila betri imekufa ya kubadili nakupa kwa 225, 000/ tu
 

The Monk

Platinum Member
Oct 12, 2012
16,447
2,000
Kwahiyo bei sio kwamba hautapata, ila itakua na specs za chini sana.

Cha kwanza, unalenga kuitumia hiyo laptop kwa mambo gani? Kuhifadhi kumbukumbu za biashara, kusomea, kutengenezea video n.k. hiyo itaamua ukubwa na uwezo wa laptop unayoihitaji.

Sifa zinazoangaliwa ni uharaka na uwezo wa kuchakata taarifa, uwezo wa kuhifadhi kumbukumbu, uwezo wa kufanya kazi kwa apps kubwa kama graphic, kukaa na charge n.k

Sasa ukishatangaza hapa dau lako uwe makini, utasokotwa uje ulete uzi wa kutapeliwa. Utapatiwa ngarangara kwa bei inayocheza mlemle kwenye bajeti yako.
 

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Jul 21, 2018
3,355
2,000
Kwahiyo bei sio kwamba hautapata, ila itakua na specs za chini sana.

Cha kwanza, unalenga kuitumia hiyo laptop kwa mambo gani? Kuhifadhi kumbukumbu za biashara, kusomea, kutengenezea video n.k. hiyo itaamua ukubwa na uwezo wa laptop unayoihitaji...
Shukran kwa kuchanguia mkuu, nahitaji kwaajili ya matumizi madogo madogo tu kama kusomea, kuhifadhia movies & series, na documents mbali mbali.
 

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Jul 21, 2018
3,355
2,000
Inategemeana unatafuta laptop kwa matumizi gani, Mara nyingi wanaangalia processor na Storage capacity:
kwa garama hiyo uliyo nayo utapata laptop ya kawaida mno njoo nikupe Toshiba kali ila betri imekufa ya kubadili nakupa kwa 225, 000/ tu
Ya mwaka gani mkuu, storage yake ni ngapi.
 

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Jul 21, 2018
3,355
2,000
CPU(Ubongo wa computer) uwe ni kuanzia icore 5 na ukubwa wa disk iwe ni kuanzia GB 500 na kuendelea. Chukua HP ndizo zinazodumu ninayo yangu huu mwaka tano, ingia kariakoo na uwe na mtu anayejua computer kiuandani utapata komputer kali kwa bei rahisi
Ok mkuu, Asante sana kwa ufafanuzi na ushauri.
 

Whiteman confusing

JF-Expert Member
Sep 12, 2020
335
500
Habari wakuu, natafuta laptop used, kabla ya hilo naomba kupewa abc na wataalam kuhusu pc nzuri na yenye storage ya kutosha,
Budget yangu ni laki 250000 - 300000.

So wanajukwa naomba kueleweshwa zaidi na ikiwezekana kama kuna mdau ambae anayo tufanye biashara.

Mjadala wote ni hapa hapa jukwaani.
Mkuu sifa za computer ni hizi
1.Processor yake ndiyo speed ya machine
2. Storage capacity ya machine yaani Hard disk drive au solid disk drive
3. Ram ya computer
4. Display screen nchi ngapi 14.0, 15.6
5. Battery inakaa kwa muda gani

* Nitafute kwa msaada wa kununua na kuuza yako used

Nichek 0714894219
 

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Jul 21, 2018
3,355
2,000
Mkuu sifa za computer ni hizi
1.Processor yake ndiyo speed ya machine
2. Storage capacity ya machine yaani Hard disk drive au solid disk drive
3. Ram ya computer
4. Display screen nchi ngapi 14.0, 15.6
5. Battery inakaa kwa muda gani

* Nitafute kwa msaada wa kununua na kuuza yako used

Nichek 0714894219
Ok mkuu, kama unayo iweke tu hapa hapa jukwaani na specific zake yawezekana ukapata na mteja mwingine zaidi.
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
26,226
2,000
Habari wakuu, natafuta laptop used, kabla ya hilo naomba kupewa abc na wataalam kuhusu pc nzuri na yenye storage ya kutosha,
Budget yangu ni laki 250000 - 300000.

So wanajukwa naomba kueleweshwa zaidi na ikiwezekana kama kuna mdau ambae anayo tufanye biashara.

Mjadala wote ni hapa hapa jukwaani.
Usinunue computer kwa kuangalia storage, storage ni kitu kinabadilishwa dakika 1 tu, pia usinunue kwa kuangalia ram nazo zinabadulishika. Naweza kutafuta machine ya core 2 duo Machinga kwa 150k nikakuwekea ram 8gb na hdd 1TB ukapagawa ukatoa laki 3 ama Zaidi lakini kumbe nimekupiga.

Cha muhimu Angalia processor na generation. Kama budget ni ndogo laki 2 mpaka 3 hio gen ya 2 mpaka ya 4 used Unapata, i3/i5/i7
 

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Jul 21, 2018
3,355
2,000
Usinunue computer kwa kuangalia storage, storage ni kitu kinabadilishwa dakika 1 tu, pia usinunue kwa kuangalia ram nazo zinabadulishika. Naweza kutafuta machine ya core 2 duo Machinga kwa 150k nikakuwekea ram 8gb na hdd 1TB ukapagawa ukatoa laki 3 ama Zaidi lakini kumbe nimekupiga.

Cha muhimu Angalia processor na generation. Kama budget ni ndogo laki 2 mpaka 3 hio gen ya 2 mpaka ya 4 used Unapata, i3/i5/i7
Asante sana chief kwa umenitoa tongo tongo nilikuwa sijui.
 

A.Ngindo

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
211
225
Usinunue computer kwa kuangalia storage, storage ni kitu kinabadilishwa dakika 1 tu, pia usinunue kwa kuangalia ram nazo zinabadulishika. Naweza kutafuta machine ya core 2 duo Machinga kwa 150k nikakuwekea ram 8gb na hdd 1TB ukapagawa ukatoa laki 3 ama Zaidi lakini kumbe nimekupiga.

Cha muhimu Angalia processor na generation. Kama budget ni ndogo laki 2 mpaka 3 hio gen ya 2 mpaka ya 4 used Unapata, i3/i5/i7
vp kuhusu graphic card ya pc mkuu nayo inakua na mantiki unapo chagua au haina maana sana?
 

A.Ngindo

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
211
225
Usinunue computer kwa kuangalia storage, storage ni kitu kinabadilishwa dakika 1 tu, pia usinunue kwa kuangalia ram nazo zinabadulishika. Naweza kutafuta machine ya core 2 duo Machinga kwa 150k nikakuwekea ram 8gb na hdd 1TB ukapagawa ukatoa laki 3 ama Zaidi lakini kumbe nimekupiga.

Cha muhimu Angalia processor na generation. Kama budget ni ndogo laki 2 mpaka 3 hio gen ya 2 mpaka ya 4 used Unapata, i3/i5/i
Naomba kujua namna ya kuweza kujua graphics card iliyopo ndani ya computer
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom